Toyota Corolla Altis VS Kia Forte?

Trạng thái
Thớt đang đóng

luxus

Xe tăng
Kìa kìa cụ luulehong có fan hâm mộ đấy nhé :))

Luu Lehong

Xe container
Cụ và chị gì (luu lehong)có giám thề độc không liên quan đến công việc của toyota ko. nếu mà thề em xin rút ngay. Các cụ tạm dừng để em chờ câu trả lời
Bác chưa đủ tư cách để đòi hỏi chúng em 1 điều gì. Fun thì cứ chơi, đuối thì về, vô tư đi :))
Còn chúng em chỉ là người tiêu dùng, chẳng phân biệt xe gì. Thấy bác chém xe Toy và ca ngợi cái phọt tè hăng quá thì nói lại thôi. Ai là ai, như thế nào thì mọi người đều đã rõ, chỉ có bác mới vào là chưa biết ai với ai thôi!:))

ceracera

Xe buýt
đấy các cụ xem nhé và rõ một cụ rồi nhé, em đợi cụ kia nữa. em nghĩ không khó thề đâu, cụ Phương đâu rồi cố lên nào, không liên quan thì sợ gì cụ. một lần nữa các cụ cho em chờ câu trả lời

anchibui

Xe điện
đấy các cụ xem nhé và rõ một cụ rồi nhé, em đợi cụ kia nữa. em nghĩ không khó thề đâu, cụ Phương đâu rồi cố lên nào, không liên quan thì sợ gì cụ. một lần nữa các cụ cho em chờ câu trả lời
Chắc bác này biết rõ ....
Thớt này tư vấn... Thành choảng nhau. Mất fun.
Thui dừng ờ xdaay các bác à.

ceracera

Xe buýt
các cụ cho em nhờ đợi câu trả lời tí nhé, cụ Phương cố lên nào. không liên quan thì sợ gì cụ.

texu

Xe tải
Cụ Porche cay cú quá, fun thôi mà. Riêng vụ cụ Luu lehong thì em chắc chắn không phải sale cụ à. Bác cứ tra history là biết ngay mà.

phuongtv_76

Xe container
Cụ và chị gì (luu lehong)có giám thề độc không liên quan đến công việc của toyota ko. nếu mà thề em xin rút ngay. Các cụ tạm dừng để em chờ câu trả lời
Cụ ở hn hôm nào qua chỗ e chơi nhé:))

phuongtv_76

Xe container
các cụ cho em nhờ đợi câu trả lời tí nhé, cụ Phương cố lên nào. không liên quan thì sợ gì cụ.
E đau tim quá, cụ qua box chia sẻ account apple trong quán cafe là bít e là ai, có giấu giếm gì đâu, cụ fun đi, đừng nghĩ ngợi quáb-(

ceracera

Xe buýt
Em có thể xác nhận như đinh đóng cột là 2 cụ trên là sale nhé, hai cụ có thay đổi câu xác định bằng cách lên tiếng nhé.
Em vẫn treo câu hỏi với cụ Phương, nếu gặp ở đâu là em lại đặt câu hỏi với cụ ấy.
Nếu không phải sale mà chức vụ khác thì cụ cũng thanh minh nhé.
sale tốt quá làm sao phải dấu hả cụ, có gì ae còn hỏi thông tin.
thế 2 sale cho em hỏi cái vụ mua altis được tặng xe forte có đúng không hay là chém gió.
mà chém gió thì nói là chém gió làm sao mà cụ luu bảo ko chém gió,

Chỉnh sửa cuối:

ceracera

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

phuongtv_76

Xe container
Em có thể xác nhận như đinh đóng cột là 2 cụ trên là sale nhé, hai cụ có thay đổi câu xác định bằng cách lên tiếng nhé.
Em vẫn treo câu hỏi với cụ Phương, nếu gặp ở đâu là em lại đặt câu hỏi với cụ ấy.
Nếu không phải sale mà chức vụ khác thì cụ cũng thanh minh nhé.
sale tốt quá làm sao phải dấu hả cụ, có gì ae còn hỏi thông tin.
thế 2 sale cho em hỏi cái vụ mua altis được tặng xe forte có đúng không hay là chém gió.
mà chém gió thì nói là chém gió làm sao mà cụ luu bảo ko chém gió,
Chết cười với cụ, có cụ box nó mới vui:))

Luu Lehong

Xe container
Em có thể xác nhận như đinh đóng cột là 2 cụ trên là sale nhé, hai cụ có thay đổi câu xác định bằng cách lên tiếng nhé. Em vẫn treo câu hỏi với cụ Phương, nếu gặp ở đâu là em lại đặt câu hỏi với cụ ấy. Nếu không phải sale mà chức vụ khác thì cụ cũng thanh minh nhé.
Bác bây giờ còn hỏi và nói thế này thì phải về tu luyện thêm vài năm nữa hãy sang đây!:))

không quan tâm đâu cụ ơi. em có thể thề với cụ em trả liên quan gì với mấy hãng korea nhé. nên em kết luận 2 cụ là sale là lý do như vậy. còn thanh minh đc thì thề như em.
Có ai nói bác sale xiếc gì đâu. Đấy cũng là 1 nghề, một công việc, bác đừng nói động chạm đến một vài các bác khác làm gì!
Thấy bác ca ngợi cái phọt tè của bác và dẫn chứng vài chi tiết mà bác mới biết rồi phê phán Altis như cái đồ bỏ đi qua các comment, chúng em hơi ngạc nhiên. Chất lượng At thì đã được khẳng định, giờ mới mời bác về mà xem phản ánh chất lượng cái xe phọt tè thể hiện ở 1 seri bài ae bên đó cho bác vỡ vạc ra vài điều! Thực tế là cái dẫn chứng hay và đúng nhất.\:D/
Thôi, tiệc cũng mãn rồi, chủ thớt thì đã mua Altis từ lâu, thấy bác chém với e quá đà. Thế nên em mới nói bác chém nữa e khéo phải đổi nick là lẽ vậy kẻo như mấy bác ngày xưa! Cũng Fun cho vui tý thôi, Em cũng chả rảnh mà muốn tranh luận với bác nữa đâu! :-q

ceracera

Xe buýt
thảo nào từ trước tới giờ em toàn phải tiếp sale mà không biết. em nói thật qua 4 lần hỏi em cũng đã nghi nghi rồi, nhưng hôm nay đc cụ xác nhận là sale chuẩn, lên em thấy phí công em quá.
nhắc các cụ sang đó mà chém bị họ chém lại đừng đổ tại em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Tienthinh

Xe tăng
Ơ kụ xe ra xe ra phán chuẩn k?nếu đúng thì Vui quá?kụ có bằng chứng gì không.

Tienthinh

Xe tăng
Khà khà :))

luxus

Xe tăng
@luulehong & phuongtv76: các đồng chí là những nhân viên bán hàng quá kém trong hiệu quả công việc, thiếu nghiêm túc trong thái độ công tác và nhất là nói phét mà vẫn chớp mắt lia lịa bị lộ tẩy ra như thế là rất đáng trách!

Cảnh cáo trước toàn cơ quan
Phạt cấm đi ỉa, *** trong vòng một ngày cho thấm cái sai sót

Trạng thái
Thớt đang đóng