Toyota Corolla Altis VS Kia Forte?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tienthinh

Xe tăng
à tiện thể kụ Lưu và mợ Phuongtv cho em hỏi Cam mới bao giờ lắp tại Việt nhể? em đang có nhu cầu :))

junyong

Xe buýt
Em chuyển sang chơi chim cò có mấy hôm quay lại mà cụ Phuong và cụ Luu đã đổi nghề rồi à?
2 cụ có đang là viên chức chuyển thành dân buôn thì cũng đúng thôi, chém với fan Hàn thì phải chấp nhận, như em bây giờ cũng phải chấp nhận là Rêng-rô-vơ xấu ma chê quỷ hờn, Pốt- chơ không có tí động lực học nào, còn morning thì đập chết ÂU-đi q7 thôi mà!

luxus

Xe tăng
Cụ chơi chim gì đấy? Em cũng mới mua gần chục con các loại mà amateur quá để chuột nó chén 3 con chòe, chào mào với cả cu gáy :))

Bây giờ box Toyota là nơi xem hài kịch kiểu nhảm rất vui - cười là khỏe người đấy cụ!

Em chuyển sang chơi chim cò có mấy hôm quay lại mà cụ Phuong và cụ Luu đã đổi nghề rồi à?
2 cụ có đang là viên chức chuyển thành dân buôn thì cũng đúng thôi, chém với fan Hàn thì phải chấp nhận, như em bây giờ cũng phải chấp nhận là Rêng-rô-vơ xấu ma chê quỷ hờn, Pốt- chơ không có tí động lực học nào, còn morning thì đập chết ÂU-đi q7 thôi mà!

ceracera

Xe buýt
em vẫn bảo còn vài cụ nữa chờ xét rồi nhé, manh động là đừng trách em đấy.

luxus

Xe tăng
Trưởng nhóm bán hàng RAVA chiều nay nhớ đi họp đúng giờ (cuối buổi họp là phần training của các chuyên gia hài kịch và diễn xiếc để bổ sung các kỹ năng còn thiếu của các nhóm)

-Bác Luu và bác Phuong ko phải là sale đâu, em đi of mãi rồi nên em biết, em mới là sale bác ợ!:))

Luu Lehong

Xe container
à tiện thể kụ Lưu và mợ Phuongtv cho em hỏi Cam mới bao giờ lắp tại Việt nhể? em đang có nhu cầu :))
Bác đang dùng siêu xe Forte thì quan tâm đến cái Cam đắt lòi làm gì. Bác chả đã mở cả 1 thớt từng chê cái Cam 3.5 đi chả ra gì đấy thôi! :))
http://www.otofun.net/threads/361963-camry-3-5q-ld-phom-2010-sao-chay-chan-the
Bọn em dân nhà quê, ăn chắc mặc bền, lo mất giá mới dùng TOy. Qua cách nói chuyện của bác với Xê Ra, em đoán Bác cũng còn rất trẻ, nói chung đã lựa chọn Forte cho ngon bổ rẻ với tầm tiền như bác là sáng suốt đấy :))

ceracera

Xe buýt
đã nhắc cái gì cấm đc nói thì nhớ đấy nhé, đừng để nhắc lại, ngồi nói chuyện với thượng đế biết gì thì nói không biết thì trật tự, thượng đế đc quyền hỏi bất kỳ cái gì không đc cãi lại, để nói nhiều thế

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
đã nhắc cái gì cấm đc nói thì nhớ đấy nhé, đừng để nhắc lại, ngồi nói chuyện với thượng đế biết gì thì nói không biết thì trật tự, thượng đế đc quyền hỏi bất kỳ cái gì không đc cãi lại, để nói nhiều thế
Bác đang đóng kịch Suý Vân giả dại hay là thật để ae còn liệu :-o
Hôm qua thì ae được bữa giải trí cũng hay, nhưng đến hôm nay mà vẫn thế này thì bác nói bạn bè đưa đến khoa Thần kinh, Bạch Mai khẩn trương; Phân liệt, biết mà chữa sớm cũng hơn ^:)^

RAVA

Xe ba gác
Hôm qua thì ae được bữa giải trí cũng hay, nhưng đến hôm nay mà vẫn thế này thì bác nói bạn bè đưa đến khoa Thần kinh, Bạch Mai khẩn trương; Phân liệt, biết mà chữa sớm cũng hơn ^:)^
-Bác cứ kệ đi, chả mấy khi được xem diễn tấu hài tại thớt Toy, xem đâm chém mãi nó cũng buồn bác ợ!:))

ceracera

Xe buýt
thế em lại đặt câu hỏi lại lần nữa nhé.
cụ Luu lehong hãy thề độc công việc không liên quan toyota xem nào.
không liên quan thì thề đê.
có thề được không để em xin lỗi nào.
biết ngay mà đi đâm chém giả danh giờ về ko có dũng khí nhận công việc của mình,
chắc cũng không dám khoe với vợ con hàng xóm là mình làm ở toi đâu,
nhục ko để đâu cho hết
bác RAVA có cần làm test tí không thì trả lời luôn theo mẫu nhé.
xem ai diễn ở đây, ai bệnh nữa.
copy đoạn này vào thò mặt ở đâu là đập luôn, láo.

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Bác có tư cách gì mà em phải thề, mà làm sale cho Toy hay không chả có liên quan gì ở đây, vd có làm thì sao phải giấu mọi người! Bác đừng có suy nghĩ lẩn thẩn thế ae cười cho! :))
Em trả lời lần cuối cùng cho cái chuyện vớ vẩn này đấy nhé! Và khuyên bác nên đổi cái nick khác mà chém tiếp cho khỏi mang tiếng :))

ceracera

Xe buýt
Bác có tư cách gì mà em phải thề, mà làm sale cho Toy hay không chả có liên quan gì ở đây, vd có làm thì sao phải giấu mọi người! Bác đừng có suy nghĩ lẩn thẩn thế ae cười cho! :))
Em trả lời lần cuối cùng cho cái chuyện vớ vẩn này đấy nhé! Và khuyên bác nên đổi cái nick khác mà chém tiếp cho khỏi mang tiếng :))
thế là rõ câu trả lời rồi nhé, ai diễn ai bệnh thì bác và mọi người rõ rồi nhé, cái công việc tốt đẹp thế mà cũng phải dấu có phải ăn xin ăn mày đâu mà phải dấu, ăn xin nó còn sang hơn cụ đấy. nhục lắm

RAVA

Xe ba gác
thế là rõ câu trả lời rồi nhé, ai diễn ai bệnh thì bác và mọi người rõ rồi nhé, cái công việc tốt đẹp thế mà cũng phải dấu có phải ăn xin ăn mày đâu mà phải dấu, ăn xin nó còn sang hơn cụ đấy. nhục lắm
-Em thấy bác đúng là chả biết đếch gì, các comment của bác toàn làm trò cười trên of mà bác cứ tưởng là hay lắm, chán!:P

ceracera

Xe buýt
-Em thấy bác đúng là chả biết đếch gì, các comment của bác toàn làm trò cười trên of mà bác cứ tưởng là hay lắm, chán!:P
bắt đầu thấy phí lời với mấy ông sale này rồi.

beamnhi

Xe buýt
Cụ thật là !
Các cụ ấy là ai thì chẳng điên mà lại đi thề độc vô duyên!
Ví dụ em nói cụ Ceracera là "từng là nhân viên TOY bị đuổi việc" rồi bảo cụ thề độc thì cụ thế nào?

au999

[Tịch thu bằng lái]
Các fan xe hàn cũng thấy xấu hổ với bác!
Các bác ý nói đúng đấy, bác nên đi viện sớm đi, cái kiểu như bác thuốc nam hay cúng là không ổn đâu, phải tây y mới may ra được ^:)^

ceracera

Xe buýt
Cụ thật là !
Các cụ ấy là ai thì chẳng điên mà lại đi thề độc vô duyên!
Ví dụ em nói cụ Ceracera là "từng là nhân viên TOY bị đuổi việc" rồi bảo cụ thề độc thì cụ thế nào?
đây nhé em thề như ý cụ luôn.
em không liên quan thì em thề ngay em sợ gì, thế mà em hỏi cụ luu lehong và phuongtv 76 có giám thề đâu. em cũng muốn sàng lọc thể loại sale ra tranh luận nó mới công tâm, (em bắt đầu đặt câu hỏi từ tr 27 rồi cơ, lý do các cụ ấy chém em trước)
tranh luận với mấy ông sale chỉ phí lời.

Chỉnh sửa cuối:

ceracera

Xe buýt
các cụ vào sau không hiểu đầu đuôi, thôi em ko để ý. Từ nay hai cụ kia thấy em là khiếp đấy vì em biết chất rồi,

Trạng thái
Thớt đang đóng