Toyota Camry 2012 - vẫn là số một.

thanhhaiybht

Xe đạp
Mình đồng quan điểm xe tốt ở Việt Nam tầm 1-1,4 tỷ, xét trên tổng thể Camry vẫn là số 1

Isu_zu

Tháo bánh
Em thấy bác hay nói từ niềm tin nên nghĩ chắc bác là chuyên gia giỏi nghiên cứu về niềm tin. Em lan man thêm tý: Thế Sonát, K5 hay các xe hàn khác thì tiền mua niềm tin là bao nhiêu hả cụ. 8->
Thưa cụ, mấy xe này vẫn phải trả tiền mua niềm tin, cái mà nó chưa có, còn đang chứng minh thôi!

Isu_zu

Tháo bánh
Cái xe làm gì có tội mà phải cay cú hả cụ :D . Đặt nó ở đâu là do mình thôi mà, em chỉ phản đối cái cách các cụ đặt nó ở vị trí quá cao, thiếu tý là đặt được bát hương ở cạnh mà cúng rồi.

Cụ thích Cam không ai phản đối, mua cam không ai phản đối. Em ví dụ cụ bỏ ra 30k là mua cái xe, 20k là mua sở thích, 30k mua niềm tin... cái nào cũng có giá của nó. Tại các cụ không dám chấp nhận sự thật nên hay cãi nhau :D
Cụ cứ nói cái không xảy ra. E ko bao giờ mua LE 80kusd, e chỉ mua với giá 61k thôi. Nhưng nếu ai mua LE 2012 với giá này, hẳn họ nhiều tiền, và mua đắt để đổi lấy sự không đụng hàng. E chưa thấy cái LE 2012 nào ngoài đường, chỉ nhìn thấy trong showroom. Vậy sao lại cứ áp suy nghĩ của mình cho người khác. Mấy thằng mua Ferrari ở VN thì gọi là Khùng của Điên à?

luxus

Xe tăng
Cụ cứ như là đông ki hô tê đánh nhau với cái cối xay gió ý nhỉ! :))

Cụ cứ nói cái không xảy ra. E ko bao giờ mua LE 80kusd, e chỉ mua với giá 61k thôi. Nhưng nếu ai mua LE 2012 với giá này, hẳn họ nhiều tiền, và mua đắt để đổi lấy sự không đụng hàng. E chưa thấy cái LE 2012 nào ngoài đường, chỉ nhìn thấy trong showroom. Vậy sao lại cứ áp suy nghĩ của mình cho người khác. Mấy thằng mua Ferrari ở VN thì gọi là Khùng của Điên à?

Luu Lehong

Xe container
..
Sô nát, K5 chi phí niềm tin bằng 0 vì nó đang mua niềm tin. Nếu được chính phủ bảo trợ nó bán dưới "giá thành" thì cụ yên tâm chi phí niềm tin nhỏ hơn 0. Toy đang mài niềm tin của khách hàng ra ăn nên gọi là bán niềm tin, chi phí này lớn hay nhỏ tùy vào các cụ quyết định. :D
Có "chuyên da" Matiz19 xác nhận Sonat và K5 có giá trị niềm tin bằng 0! Thế là em yên tâm chứ cứ nghe nhiều người nói nhiễu loạn thông tin quá :))

luxus

Xe tăng
Cái nhận xét của đồng chí đó quá kool nhỉ! :)

Có "chuyên da" Matiz19 xác nhận Sonat và K5 có giá trị niềm tin bằng 0! Thế là em yên tâm chứ cứ nghe nhiều người nói nhiễu loạn thông tin quá :))

ceracera

Xe buýt
cụ mazti19 đã biết ai là sale chưa mà cứ tranh luận cho phí công, cụ hỏi cụ luu lehong và cụ phuongtv 76 để biết công việc của sale nhé.

matiz19

Xe tăng
hô hô cụ cũng thuộc hàng lật lọng và bịa đặt có hạng đấy nhỉ? em nói là "chi phí niềm tin" thì cụ lại biến nó thành "giá trị niềm tin". nghe theo cụ đổ thóc giống ra ăn qua ngày :D

iCare

Xe máy
cháu tháy ngoại thất xấu xấu kiểu gì , ko đẹp mcs đời cũ

ceracera

Xe buýt
hô hô cụ cũng thuộc hàng lật lọng và bịa đặt có hạng đấy nhỉ? em nói là "chi phí niềm tin" thì cụ lại biến nó thành "giá trị niềm tin". nghe theo cụ đổ thóc giống ra ăn qua ngày :D
cụ đang cãi nhau với ai đấy cụ biết không, sale đấy. em đã khui ra ổ con chuồn chuồn rồi,
nói với sale thì cứ gọi ê cu ra anh bảo, cãi vả luôn.

matiz19

Xe tăng
cụ đang cãi nhau với ai đấy cụ biết không, sale đấy. em đã khui ra ổ con chuồn chuồn rồi,
nói với sale thì cứ gọi ê cu ra anh bảo, cãi vả luôn.
Sale thì có mỗi bài là PR thô thôi chứ có vị gì đâu cụ. em lường trước rồi mà :D

matiz19

Xe tăng
Em không hiểu ý cụ lắm. Nhưng em thấy dám sống đúng với sở thích con người mình là đáng tôn trọng chứ có vấn đề gì đâu?

Há há, đúng là cuộc đời bon chen thật trên OF cũng tranh nhau làm số 1 cơ ah:D
nếu được cụ phong cho em là số 1 em không dám từ chối ạ, Cụ đàn ông mà cứ "mềm mại mượt mà" như Phụ nữ ấy nhỉ? thật đáng mặt anh tài đấy chứ :D

Luu Lehong

Xe container
..Cụ thích Cam không ai phản đối, mua cam không ai phản đối. Em ví dụ cụ bỏ ra 30k là mua cái xe, 20k là mua sở thích, 30k mua niềm tin... cái nào cũng có giá của nó. Tại các cụ không dám chấp nhận sự thật nên hay cãi nhau :D
...Thế Sonát, K5 hay các xe hàn khác thì tiền mua niềm tin là bao nhiêu hả cụ. 8->
..Sô nát, K5 chi phí niềm tin bằng 0 vì nó đang mua niềm tin...:D
hô hô cụ cũng thuộc hàng lật lọng và bịa đặt có hạng đấy nhỉ? em nói là "chi phí niềm tin" thì cụ lại biến nó thành "giá trị niềm tin".. :D
Bác bảo khách hàng phải mua đến 30K niềm tin cho cái Camry, khi e hỏi lại thì bác trả lời Sonát, K5 chi phí cho cái niềm tin ý bằng "0", thậm chí "-". Tức là khách hàng mua niềm tin cho mấy cái sản phẩm Sonat và K5 chả bằng "0" như bác nói là gì! Bác lý sự cứ lẩn quẩn rồi tự nói hớ lộ hết ra còn gì ! Đúng là "chuyên da" :))

luxus

Xe tăng
Đồng chí luulehong đã làm báo cáo bán hàng Quý 2 chưa? Doanh số bán tháng này còn thiếu so với chỉ tiêu cơ quan giao đấy nhé!!!!!

Bác bảo khách hàng phải mua đến 30K niềm tin cho cái Camry, khi e hỏi lại thì bác trả lời Sonát, K5 chi phí cho cái niềm tin ý bằng "0", thậm chí "-". Tức là khách hàng mua niềm tin cho mấy cái sản phẩm Sonat và K5 chả bằng "0" như bác nói là gì! Bác lý sự cứ lẩn quẩn rồi tự nói hớ lộ hết ra còn gì ! Đúng là "chuyên da" :))

Mec ngo

Xe hơi
Cụ này cay cú Toy nhể....người có tiền 80kusd mua xe, chả ai ngu đâu mà cụ phải lo hộ, còn nếu người ta mua Cam, thì đấy là vì thích. E mua Shadow 750 giá 18.5kusd, nói thật, để đi loanh quanh thua cái Future, thì cụ nghĩ sao?
.
Đã là cái thú thì nó vô giá, em cũng thích có cái xe phân khối lớn chỉ để đi trong phố 20 -30 km/h nhưng không có bằng đành nhịn.

Luu Lehong

Xe container
Đồng chí luulehong đã làm báo cáo bán hàng Quý 2 chưa? Doanh số bán tháng này còn thiếu so với chỉ tiêu cơ quan giao đấy nhé!!!!!
Báo cáo LĐ Luxus, do bận trả lời ông khách Xê Ra bị lẩn thẩn mấy ngày qua nên em chưa kịp làm báo cáo Quý 2.\:D/
Thời buổi kinh tế suy thoái cũng chỉ cố gắng bán vài trăm xe /tháng thôi ạ :))

Isu_zu

Tháo bánh
.
Đã là cái thú thì nó vô giá, em cũng thích có cái xe phân khối lớn chỉ để đi trong phố 20 -30 km/h nhưng không có bằng đành nhịn.
Cu chưa đủ đam mê...e cũng chưa có bằng cụ ạ...đi đúng luật, ko sợ đâu!

ceracera

Xe buýt
Báo cáo LĐ Luxus, do bận trả lời ông khách Xê Ra bị lẩn thẩn mấy ngày qua nên em chưa kịp làm báo cáo Quý 2.\:D/
Thời buổi kinh tế suy thoái cũng chỉ cố gắng bán vài trăm xe /tháng thôi ạ :))
à tiện gặp cụ ở đây em nhắc lại nhé
không có việc của sale ở đây và đi ra ngoài xem có khách hỏi còn tư vấn, mà đã nhắc nhở ko được tư vấn những cái gì rồi thì sale nhớ đấy,
khách mà vào phản ảnh sale thì biết cái gì toàn nghe nói là a đuổi việc đấy. nhớ đấy