Tổng hợp về Lexus Gs 2013 . Tuyệt đẹp !!!

lmtuan

Xe tăng
Ôi, nhìn mà nhỏ dãi =P~ Nhiều em đi mua vé số ngay đây :(

TuanNguyen25

Xe đạp
Xe được trang bị hệ thống cảnh báo sớm va chạm - sử dụng radar của hệ thống kiểm soát hành trình để phát hiện nguy cơ va chạm và camera hồng ngoài để theo dõi mắt tài xế. Nếu phát hiện mắt tài xế không hướng về phía trước khi sắp có va chạm, hệ thống sẽ phát tín hiệu cảnh báo. Nếu tài xế vẫn không kịp thời phản ứng, hệ thống sẽ tự động kích hoạt phanh.
Nghe công nghệ nó cứ phi ko phanh này mà hãi quá

thongnhat

Xe buýt
Ý kiến cá nhân của em thấy xe nhật còn tốt hơn xe đức ạ: Nhà em trước chaỵ E 240 thấy xe lì, yếu , cứng nhắc ( được cái ghế nó êm) nhưng chuyển qua Lex thấy nhẹ nhàng chính xác hơn, Cảm giác lái rất nhàn ( Đi làm đã mệt, ngồi lên cái xe để thư giãn nghe nhạc hít thở không khí thơm tho trong lành chứ em có muốn đi ăn cháo thí tranh với ai đâu mà cần xì po xì pót gì :P) . Mấy cụ cứ ném đá xe đức lái sướng , bó cua 80 90 không nghiêng, văng xe - rất tự tin nhưng em thấy: có mấy cụ mua xe tiền tỷ về ngày nào cũng bó cua hay đóng 80 90 trên đường không ? Vừa hại xe vừa tốn xăng , chưa kể tốn tiền quá tốc độ+ đè vạch cho xxx nó béo . Chả qua chỉ có mấy bác nhà báo chạy thử xe mới thấy thú vị vì lái xe trên phương diện xe đi mượn phá thoải mái chứ không phải chủ xe :P Trước đây em cũng gặp 1 trường hợp mấy anh thợ trong gara mang cái Gl550 của khách ra dirft rồi cười khà khà kêu sướng . Ờ tất nhiên là chủ xe khuất mắt lúc đó rồi ;))
Em đồng ý với cụ Avalon, đi xe BMW công nhận là sướng, nhưng chỉ hợp với cao tốc thôi, mà ở VN thì làm gì có cao tốc. Em lái con 5 series của em trong nội thành mà như đánh vật, tay lái rất nặng, động cơ khỏe cực, góc nhìn hạn chế... lái nó trong TP cứ như đánh vật với 1 con ngựa chiến, chỉ đợi lồng lên. Thỉnh thoảng em đi cái xe Nhật của vợ sao mà tuyệt thế, tay lái nhẹ tênh, công suất vừa phải, góc quan sát tốt, rất hợp đường HN, lái rất nhàn nhã, như điều khiển trò chơi điện tử.
Do vậy, em thấy như ở VN mình thì Lexus là hợp lý, nhất là GS, nhẹ nhàng êm ái, đủ to, đủ khỏe, đủ sang trọng và đủ an toàn.
Người có tuổi như em là hợp.

OnlyMer

Xe tải
Lần đầu tiên có một cái xe Lexus đúng nghĩa xe sang. Trước đây Lexus chỉ là TOY nâng cấp

phuongtv_76

Xe container
Đến cmt này kết luận: khen xe đẹp là chủ yếu, chê rất ít, tiềm năng thành công khi xe ra thị trường, chỉ băn khoăn là rất ít cụ trên OF có thể cưỡi đc e nó:(

ngoclam78

Xe tải
Em dự, cao hơn IS, ES, chắc nó phải tầm 160 khi ra biển đấy cụ nhể

avalon

Xe buýt
Em đồng ý với cụ Avalon, đi xe BMW công nhận là sướng, nhưng chỉ hợp với cao tốc thôi, mà ở VN thì làm gì có cao tốc. Em lái con 5 series của em trong nội thành mà như đánh vật, tay lái rất nặng, động cơ khỏe cực, góc nhìn hạn chế... lái nó trong TP cứ như đánh vật với 1 con ngựa chiến, chỉ đợi lồng lên. Thỉnh thoảng em đi cái xe Nhật của vợ sao mà tuyệt thế, tay lái nhẹ tênh, công suất vừa phải, góc quan sát tốt, rất hợp đường HN, lái rất nhàn nhã, như điều khiển trò chơi điện tử.
Do vậy, em thấy như ở VN mình thì Lexus là hợp lý, nhất là GS, nhẹ nhàng êm ái, đủ to, đủ khỏe, đủ sang trọng và đủ an toàn.
Người có tuổi như em là hợp.
Cụ khoe khéo quá , vốt cụ :)) ờ thì em sửa lại chút là em thấy xe nhật hay hơn xe đức chứ không hẳn tốt hơn ;))
EM thấy Gs 350 cũng trên 300 mã giống anh 535 dùng động cơ 3.0 tăng áp , cơ mà có vẻ tiết kiệm hơn: chạy 80km/h tua máy có 1500 vòng/phút ;))
Với lại Lex nó nặng nhẹ tùy lúc: chạy chậm thì nhẹ như toy mà chạy nhanh thì nó gì lái cũng hay :(

Chỉnh sửa cuối:

3.5V8

Xe tải
Nếu bỏ logo chữ L đi thay vào đó là 4 vòng tròn thì e lại tưởng là xe của AUDI