Tổng hợp về Lexus Gs 2013 . Tuyệt đẹp !!!

newest

Xe tải
Form đuôi em thấy giống ES, ko thấy đột phá về thân vỏ lắm ạ :-<.

Mazspeed

Xe container
Cải tiến nhưng vẫn phải giữ sản sắc đã có từ trước chứ bác. Lexus vẫn phải là Lexus, không giống như Huyndai hay Kia được.

Bát_Quái

Xe buýt
có vẻ bác này ghét KIa - Hyundai nhỉ, đi đâu cũng ca ngợi Toyota và chê xe Hàn hơi thái quá.

Isu_zu

Tháo bánh
có vẻ bác này ghét KIa - Hyundai nhỉ, đi đâu cũng ca ngợi Toyota và chê xe Hàn hơi thái quá.
Cụ yêu Hàn quá thì đúng hơn. Lexus hoàn toàn ko phải là đối thủ của Hyundai hay Kia, cụ ạ, Lexus nhắm tới Mer, Bê em và Audi. Hyundai và Kia tiến bộ nhiều, nhưng để có thể ngồi cùng chiếu, phải mất khá lâu nữa.

tunz

Xe hơi
Quá đẹp. Không biết bao giờ có con xe này nhờ :(

bvhadelpiero

Xe lăn
Iem này có đc duyệt vào hang siêu xe không các cụ nhể???

hungbm

Xe điện
Lexus 2013 rất đẹp không biết cảm giác lái thía nào

LifeArt

Xe tải
Giống xe Hà quá đi thôi.....

ngoclam78

Xe tải
Xe rất đẹp và sang, tỷ lệ các đường cong, vuốt rất hợp lý không bị méo mó, vẹo vọ.... em thấy mỗi cái đuôi hao hao giống Bim.
Đó là bề ngoài, còn chất lượng, tính năng, kết cấu khung gầm, vật liệu nội thất của Lexus chắc phê hơn nhiều, thậm chí là phong cách riêng: Lái nhàn, êm, mềm mại, dễ chịu...

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là LS 2013 không còn gì để chê cả, nhưng có lẽ khó được cưỡi em nay lắm với chính sách thuế của mình như iện nay

tuananh030393

Xe buýt
nội thất bắt chước AUDI,đẹp là đương nhiên rồi các cụ nhỉ ,thậm chí phải đẹp hơn AUDI, BMW,MEC và options cũng phải nhiều hơn thì mới cạnh tranh đc vs các dòng xe ĐỨc chứ.Không biết giá rổ ntn nhỉ ?

Bát_Quái

Xe buýt
Kia - Hyundai thì tất nhiên ko đi so sánh được với Lexus rồi nhưng cũng ko nên chê một cách thiếu khách quan quá vì dù sao nó cũng có nhiều ưu điểm hơn Toyota ít nhất là thời điểm này, về kiểu dáng, trang thiết bị, giá cả hợp lý vv.

Mazspeed

Xe container
Huyndai so với Lexus được quá đi chứ, Genesis chẳng phải được các Hàn xẻng phơ đánh giá còn cao hơn Ls còn gì. Em bảo Lexus không giống với Huyndai - Kia được vì cho rằng 1 hãng xe nên giữ những đặc trưng của mình, hãy thiết kế sao cho nhìn đời trước hay đời sau người ta đều biết đó là Lexus chứ không phải Huyndai - Kia đời sau chả còn liên quan gì đến đời trước cả. Nhưng nói thế cũng không phải là chê bai Huyndai - Kia, chỉ là bản thân em thấy như thế là không nên, thế thôi. Tư duy của bác có vẻ có vấn đề hay sao mà chẳng bao giờ hiểu đúng ý em cả thế nhỉ!

phuongtv_76

Xe container
Kia - Hyundai thì tất nhiên ko đi so sánh được với Lexus rồi nhưng cũng ko nên chê một cách thiếu khách quan quá vì dù sao nó cũng có nhiều ưu điểm hơn Toyota ít nhất là thời điểm này, về kiểu dáng, trang thiết bị, giá cả hợp lý vv
H-K đc cái giá rẻ hơn, trang thiết bị nhiều chưa chắc đã ngon, nhất mấy cái thiết bị an toàn,khi cần nó lại ko hoạt động

Bát_Quái

Xe buýt
mấy cái vụ Bền hay An Toàn thì ko gì có thể khẳng định được Toy hay Hyundai - Kia tốt hơn.

mấy vụ túi khí ko bung thì thằng Nhật cũng lên báo ko ít, nên cái vụ an toàn xe Đức là vô địch.

có môt điều thực tế có thể xảy ra mà các bác nên hiểu là núi này cao sẽ có núi khác cao hơn, ko có lý do cơ sở nào khẳng được được rằng thằng Hàn ko thể hơn thằng Nhật ở thời điểm hiện tại hay tương lai cả.

năm xưa điện thoại của Samsung chẳng ai thèm để ý nay nó là bom tấn.

cho nên về mấy vụ bền với an toàn giửa Hyundai Kia và Toyota thì khó nói lắm à nha, cho nên ai thích cái nào thì xài thôi vì đều có lý của nó cả.

Fan toy ko nên chê Hàn và ngược lại cũng thế, nhận xét nên khách quan, Fan làm gì cho nó thiếu thông thái ?

hồi đó giờ em toàn chơi xe Toyota chứ chưa rờ vào con Hàn lần nào cả, nhưng hàng xóm với người quen có đủ cả Mercedes đến BMW cho đến Hàn và Lexus loại nào em cũng đc nghe đánh giá từ chủ của chính xe các hãng đó môt cách thật tình khách quan nên em nghĩ xe Hàn ko đến nỗi nào, hồi xưa ko nói chứ giờ ko nên coi thường, có cha xài Cerato cũng lâu năm rồi mà chưa hề thay thế hay bị hư gì cả, cứ bảo dưỡng đúng kỳ là chạy tốt, chưa hư hỏng món đồ nào.

có một điều thực tế chúng ta ko thể phủ nhận là thằng Hàn nó liên tục cải tiến về kiểu dáng, động cơ và trang thiết bị, trong khi Toyota Camry từ đời 2007 > 2011 vẫn giống nhau về máy, công suất, chỉ khác tí tẹo về kiểu dáng ko đáng kể, chất lượng Toyota LD thì ko muốn bàn, Toyota Mỹ thì quá đắt.

trong khi với tầm tiền như Camry LE của Mỹ chất lượng thì với số tiền đó có thể mua một con Kia - Hyundai với mô đống trang thiết bị, kiểu dáng và động cơ hơn hẳn, chỉ có mỗi cái độ bền chưa biết ai hơn ai thôi.

còn Camry LD, xong xuôi giấy tờ cũng 1,2 tỷ, Kia k7 cũng cở đó ko hơn, nhưng lại hơn về mọi mặt cũng trừ cái Bền chưa biết =)) nhưng chẳng ai muốn gắn bó với 1 cái xe cả đời cả, nên gặp em là em phang ngay k7 nếu đầu năm tới đủ lúa, chấp nhận thử một phen xem sao, bền hay ko chưa biết chứ trước mắt cứ sung sướng với sự vượt trội về vận hành và Option so với Camry LD = giá cái đã =))

Bát_Quái

Xe buýt
còn môt vấn đề nữa là đồ xe Hàn nó rẻ mà ngon.

em thấy mấy bố đi k5 với sonata ở dưới này quang xe bừa bãi chẳng ai thèm rờ mò đến gương với chẳng gạt nước, vậy mà mấy bố Camry mới dừng xe chưa kịp vô quán cơm đã làm phát ROẠT =)) mà toàn bị bẻ gương bên Lái mới hãi =))

thương hiệu quá đôi lúc cũng gặp phiền phức và cái ức vào người, mà đồ xe Hàn thì rẻ ai cũng biết nên chẳng ai thèm bẻ, bẻ thì mua lại cũng rẻ.

hainam.le

[Tịch thu bằng lái]
Em là em ứ thích xe Hàng xẻng.