[Funland] Tổng hợp thông tin về Sông Đà Nhật Nam - CEO Vũ Thị Thúy

motthoidongbim

Xe điện
Mèo mả gà đồng thôi cụ. Ca sĩ tử tế gì đâu, lùa gà, đầu cơ mã chứng khoán với vợ tưng bừng. Uỷ ban chứng khoán phạt mấy trăm triệu nhưng không ăn thua với khoản ăn ngập mồm.
Chuẩn là mèo mả gà đồng. Nhưg e nghĩ tay ca sĩ này là con tốt thôi. E chưa biết bà tgđ này đến khi có clip “bác im mồm đi”. Trông mẹt đã mất cảm tình, gái TH thì độ chiến đấu kinh rồi.
Trước e gặp tay ca sĩ này vài lần thời còn cặp cá sấu chúa. Nhưg e chẳg để ý. Toàn lũ lên khoe khoag này nọ nhưg chẳg có dek gì.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chuẩn là mèo mả gà đồng. Nhưg e nghĩ tay ca sĩ này là con tốt thôi. E chưa biết bà tgđ này đến khi có clip “bác im mồm đi”. Trông mẹt đã mất cảm tình, gái TH thì độ chiến đấu kinh rồi.
Trước e gặp tay ca sĩ này vài lần thời còn cặp cá sấu chúa. Nhưg e chẳg để ý. Toàn lũ lên khoe khoag này nọ nhưg chẳg có dek gì.
Con tốt gì cụ, ca sĩ đớp được mấy chục tỷ mà.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
xem mấy cái clip trên mạng: con này nó trả lời người đầu tư và quát ông già chú im mồm đi. thì e nghĩ con này phải bắt, vào tù cho đội trong trại híp mới đáng
Nó có nghề và mấy án rồi nên thừa bản lĩnh. Không biết thực sự nó có dự án bất động sản nào không các cụ nhỉ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Còn vụ sunshine em chưa thấy nổi gì cụ nhỉ
Thấy chìm rồi cụ ạ…
Mấy vụ này bên An ninh họ cẩn trọng
Nhiều khi bắt giữ cả tháng, hồ sơ chuẩn chỉ mới đăng báo…
Riêng vụ Sen Tài Thu em thấy họ thông báo là vào cuộc.

sthd

Xe lăn
Vâng. Hẳn là vẫn thiếu chế tài để tuýt còi các dn sai phạm từ sớm ạ nên có khi bên c.a nghi lâu rồi nhưng ko sao cảnh báo sớm đc khi chưa có chứng cứ rõ ràng. Mà khi đã rõ ràng thì mọi thứ đã muộn rồi.

Em thấy nói chung quản lý Dn bg cũng khó ạ. Chặt quá thì là làm khó dễ dn, mà dễ quá thì nhiều dn lại lách luật. Các nhà đầu tư bg phải học cách tự xác minh thông tin của Dn xem có chính xác ko thôi vậy ạ. Có lẽ các nđt mình phải tập làm quen dần với việc xin tư vấn của các Công ty luật trc khi quyết định đầu tư ký kết các loại Hợp đồng chăng ạ. Đây liệu cũng là cơ hội cho các cty luật mở thêm dịch vụ mới ko ạ?
bxd đề xuất giao dịch bđs phải qua sàn, chính là để đơn vị chuyên nghiệp là sàn giao dịch kiểm định tính pháp lý và tránh trốn thuế, thì dân và đbqh lại kêu ầm. khi bị lừa thì lại hỏi Cty luật đâu?
quản lý doanh nghiệp thì không quốc gia nào quản lý hết được. tiền của bạn, quyền của bạn! bạn cho ai cũng được, góp vào đâu cũng được. hiến pháp quy định rồi. Không nhà nước nào quản thay bạn được. nên mất thì bạn tự chịu thôi.
lý do Tôi dốt, tôi không biết ... không giúp bạn lấy lại tiền. không biôcj NN phải giữ tiền thay bạn.

Quản lý dễ nhất là quản lý dòng tiêng thôi, Nhật nam huy động tiền đi mua đất, có đúng là mang tiền đi mua đất không? Có nộp thuế má đất không hay là làm cái khác?
Và về luật 500tr trở lên là phải báo cáo chống rửa tiền rồi
tài khoản công ty là tk chung. tiền vào tk rồi thì chưa có cơ chế nào buộc phải sử dụng cho riêng mục đích nào. nđt nộp tiền cho dự án này, chủ tài khoản kí chuyển đi chỗ khác ngân hàng cũng phải chuyển.

Em này đi tù thì cũng phải chung thân nhưng tiền các nhà đầu tư gửi gắm e là mất trắng hết. Thế là lại bao nhiêu gia đình lại điêu đứng, tan nát vì đem của cải tích cóp bao nhiêu năm bỏ vào cái hố không đáy này.
dám làm dám chịu thôi

steelwarrior

Xe buýt

xichlo3banh

Xe tăng
vâng em thấy được lâu phết rồi đấy, nhưng em nghĩ nó lâu được vì mọi người có lãi lại ném tiếp vào, nên cơ bản vẫn là tiền khách hàng nuôi nhau
nó mà sập thì ông bạn em chắc đau, vì anh nó vay khắp nới để ném vào đó. đó can mà không được
Bạn cụ chắc chạy kịp rồi chứ? Nhưng lại khối ô bạn của ai đó lại là người cuối sập bẫy.

bomong

Xe điện
Em này đi tù thì cũng phải chung thân nhưng tiền các nhà đầu tư gửi gắm e là mất trắng hết. Thế là lại bao nhiêu gia đình lại điêu đứng, tan nát vì đem của cải tích cóp bao nhiêu năm bỏ vào cái hố không đáy này.
Riêng Thái nguyên 700 nhà đt gửi đơn tố cáo đi toi hơn 200 tỷ, còn nhiều nđt còn im lặng nữa

xichlo3banh

Xe tăng
em già khó tính hay sao chứ em dị ứng với cái đo đỏ bên dưới kinh khủng

Theo đó, nhà đầu tư được giới thiệu chương trình góp vốn 12 tháng và quyền chọn mua căn hộ cao cấp tại dự án Elite Tower (phường Vạn Phúc, quận Hà Đông, Hà Nội) do Tập đoàn Sông Đà Nhật Nam làm chủ đầu tư.
Nhiều cty tên đầy đủ là Công ty cổ phần Tập đoàn…
Làm mịa gì có hình thức theo luật DN là tập đoàn. Chúng nó thích Oách, thích To nên thêm cái Tập đoàn vào.

xichlo3banh

Xe tăng
Tội gì cụ nhỉ. Mà sao ông em Phương mới lấy bà Thúy này đấy chứ.
370512349_1434813624041894_7671797395178570730_n-1693387535-642-width1536height2048.jpg
Thằng này cũng ăn quả game cổ SJC. Bán sạch lãi đc một mớ tỉ, chỉ nộp phạt đâu đấy 250 tr vì bán chui cổ phiếu. Mua từ giá 4-5k bán 9-12k gì đó cả triệu cổ. Giờ đây tiền đi đú với đan sơ.
cái vụ cưới e Thúy cũng là game nốt.
Nhưng bây giờ thì nhất thằng này rồi.

dpl

Xe lăn
em hỏi các cụ là Vk đi tù thì trong tù có buồng hạnh phúc để ca sỹ vào nghe vk thổi xác xô phôn không ah?
Có ạ
Nhiều tiền và rảnh thì 1 tuần / lần nhg fai tiêm tránh thai trc khi vào phòng
Mà con mụ này xấu già, nó xxx gái trẻ sướng hơn ;))

st101814

Xe điện
Em Thuý này có thâm niên và cũng tính đến mức đi tù rồi nên sẽ găm một mớ để khi ra tù làm lại ván mới thôi.

Khổ nhất các bác góp vốn mất hết, vì góp vào dự án mất thì thôi chứ đòi ai bây giờ.

dpl

Xe lăn
Chuẩn rồi bác. Cứ hình dung nếu không có tin đăng của cò phủ thì người mua và bán kết nối cực dễ. Cứ bảo môi giới kết nối, kết cái khỉ mốc, nó gây đủ khó khăn để 2 bên không gặp nhau được, thông tin thì mập mờ, xong rồi kênh giá.
Chắc em phải start-up quả trang nhadatchinhchu.com.vn cho nó máu. Ý tưởng hơi bị ngon, cụ nào offer làm đc thành công thì cũng tốt.
Cò sẽ mua lại của cụ :))

trinhhunghb

Xe lăn
bxd đề xuất giao dịch bđs phải qua sàn, chính là để đơn vị chuyên nghiệp là sàn giao dịch kiểm định tính pháp lý và tránh trốn thuế, thì dân và đbqh lại kêu ầm. khi bị lừa thì lại hỏi Cty luật đâu?
quản lý doanh nghiệp thì không quốc gia nào quản lý hết được. tiền của bạn, quyền của bạn! bạn cho ai cũng được, góp vào đâu cũng được. hiến pháp quy định rồi. Không nhà nước nào quản thay bạn được. nên mất thì bạn tự chịu thôi.
lý do Tôi dốt, tôi không biết ... không giúp bạn lấy lại tiền. không biôcj NN phải giữ tiền thay bạn.

tài khoản công ty là tk chung. tiền vào tk rồi thì chưa có cơ chế nào buộc phải sử dụng cho riêng mục đích nào. nđt nộp tiền cho dự án này, chủ tài khoản kí chuyển đi chỗ khác ngân hàng cũng phải chuyển.

dám làm dám chịu thôi
Chung quy lại là tham lợi nhuận cao Cụ ạ .

Bò lốp

Xe lăn
Em Thuý này có thâm niên và cũng tính đến mức đi tù rồi nên sẽ găm một mớ để khi ra tù làm lại ván mới thôi.

Khổ nhất các bác góp vốn mất hết, vì góp vào dự án mất thì thôi chứ đòi ai bây giờ.
Với mức lừa đảo ngàn tỉ thì nó ra tù chắc cũng tầm 70t, lúc đó kiếm chỗ mà chôn thôi. Em hóng thằng Chiếc khăn zó rét bị triệu tập