[Funland] Tổng hợp thông tin về Sông Đà Nhật Nam - CEO Vũ Thị Thúy

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Với mức lừa đảo ngàn tỉ thì nó ra tù chắc cũng tầm 70t, lúc đó kiếm chỗ mà chôn thôi. Em hóng thằng Chiếc khăn zó rét bị triệu tập
Em gái này có thâm niên 3 án rồi thì em ấy cũng có kinh nghiệm rồi. Ra tù mà găn được kha khá thì kiếm trai trẻ cũng không khó lắm

Bò lốp

Xe lăn
Em gái này có thâm niên 3 án rồi thì em ấy cũng có kinh nghiệm rồi. Ra tù mà găn được kha khá thì kiếm trai trẻ cũng không khó lắm
Con này nhẹ thì chung thân, mà chung thân thì em mong kịch khung ko ân xá, còn mong muốn là búm chiu :)

muachieukyniem

Xe điện
40t rồi cụ. Ko khắc phục thì chung thân là chắc.
May ra 60 mới đc về. Lúc ấy tiền nhiều để làm gì.

maximax903

Xe điện
Con này nhẹ thì chung thân, mà chung thân thì em mong kịch khung ko ân xá, còn mong muốn là búm chiu :)
Bùm chíu thì chắc ko tới nhưng em nghĩ bản thân nó cũng mong ăn cơm ngủ nghỉ cho yên giấc so với ở ngoài. Mà bọn này rất láo toét, mỗi lần khai trương văn phòng ở địa phương nào đó lại có mấy lẵng hoa phía trên gắn cái bảng VP nọ VP kia chúc mừng khai trương hồng phát. Riêng cái này cơ quan chức năng phải làm nghiêm!

Bò lốp

Xe lăn
Bùm chíu thì chắc ko tới nhưng em nghĩ bản thân nó cũng mong ăn cơm ngủ nghỉ cho yên giấc so với ở ngoài. Mà bọn này rất láo toét, mỗi lần khai trương văn phòng ở địa phương nào đó lại có mấy lẵng hoa phía trên gắn cái bảng VP nọ VP kia chúc mừng khai trương hồng phát. Riêng cái này cơ quan chức năng phải làm nghiêm!
Bọn khốn kiếp này nó còn cài cắm người xách giỏ tiền đặt cọc sớm, càng cọc sớm càng ưu đãi lãi xuất cao, kiểu ưu tiên cho 100 xuất tham gia đầu tiên, thế là các con giời cuồng cuồng xuống cọc, dcm lũ bất nhân này. Em mong nó là con ma tù luôn ý, khổ nạn bao gia đình

BMW_X7

Xe điện
Bạn cụ chắc chạy kịp rồi chứ? Nhưng lại khối ô bạn của ai đó lại là người cuối sập bẫy.
không kịp cụ ạ, giờ biến đâu mất rồi ấy, em cũng ngại trả dám hỏi

BMW X10

Xe điện
chưa chắc đã dính án nhá, vì HĐ nó là góp vốn kinh doanh, tự nguyện góp vốn thì lời ăn lỗ chịu, đến lúc nó ném cho cụ mảnh đất vườn tạp nó bảo mua 10 tỷ đó. giờ bán 500tr, thì cụ phải chịu lỗ với nó.
nó làm kiểu lách luật rồi
Đúng là mọi thứ đều rõ ràng bác ạ: Tự nguyện góp vốn, tự nguyện đợi chị ấy trả lãi.
Không rõ bả có cam kết lãi cố định không.
Nếu có thì tèo.

HungThuy7699

Xe buýt
Đúng là mọi thứ đều rõ ràng bác ạ: Tự nguyện góp vốn, tự nguyện đợi chị ấy trả lãi.
Nếu có thì tèo.
C03 đã tạm giam rồi thì đương nhiên đã có đầy đủ chứng cứ. Mà cũng lạ dân mình, cảnh báo bao nhiêu lần rồi mà vẫn cứ đâm đầu vào, lòng tham làm mờ lý trí.

Min Autumn

Xe tải
Cụ mà cản còn ăn mắng sấp mặt ấy chứ, rằng thì cụ không chịu đánh thức khả năng tiềm ẩn của bản thân, rằng thì cơ hội đến mà không nắm bắt sau này đừng ân hận, rằng thì là cụ chậm tiến, không chịu cập nhật cái mới... em dính quả người nhà cách đây mấy năm theo cái đa cấp Amway bị rồi, em can còn bị mắng cho một trận thế là em kệ, đến lúc vỡ lở ra vay nợ mấy trăm triệu ôm hàng để duy trì thứ hạng kim cương gì đó.
Em hay bị mắng theo mẫu này cụ ạ:
Chúng m sống chẳng có niềm tin gì cả thế. Cái gì cũng bảo là lừa đảo. Sao lừa đảo mà người ta vẫn làm ăn quảng cáo công khai, vẫn bao nhiêu khách hàng đến mua. Có thấy công an, thị trường nào cấm đâu. Sống là phải có niềm tin chứ...vv.... :((

bomong

Xe điện
C03 đã tạm giam rồi thì đương nhiên đã có đầy đủ chứng cứ. Mà cũng lạ dân mình, cảnh báo bao nhiêu lần rồi mà vẫn cứ đâm đầu vào, lòng tham làm mờ lý trí.
Trên các clip rất nhiều nđt sáng láng, ăn nói rất chặt chẽ, mạch lạc >>> vậy mà do tham/

HungThuy7699

Xe buýt
Trên các clip rất nhiều nđt sáng láng, ăn nói rất chặt chẽ, mạch lạc >>> vậy mà do tham/
Cùng hội cùng thuyền với nhau, toàn là đồng bọn để lùa gà. Mình làm doanh nghiệp vay vốn ngân hàng trên 10%/năm, làm chảy máu mắt còn chẳng thấy tiền đâu, ngồi không mà được lãi suất như chúng nó trả thì cả nước này không phải làm gì cũng thành tỷ phú hết. Chết vì lòng tham thì cũng đừng kêu gào làm gì cho xấu hổ. Như lời Huấn rose đã nói : trên trời rơi xuống thì chỉ có nước mưa và cứt chim thôi.

BMW X10

Xe điện
Hehe, tôi không tin lắm cái sự "đương nhiên đã có đầy đủ chứng cứ" bác ạ.
Và, đương nhiên là các ảnh có rất nhiều miu mẹo, nghiệp vụ...

HungThuy7699

Xe buýt
Hehe, tôi không tin lắm cái sự "đương nhiên đã có đầy đủ chứng cứ" bác ạ.
Và, đương nhiên là các ảnh có rất nhiều miu mẹo, nghiệp vụ...
Cụ nghĩ ra lệnh tạm giam mà không đầy đủ chứng cứ à. Bắt tạm giam mà không có chứng cứ thì cả Bộ conan đi bằng vành hả cụ 😄

BMW_X7

Xe điện
Nếu có thì tèo.
à thế có cam kết lãi cố định ạ, em nghe anh ông bạn em nói, ngày sào 8h sáng tiền cũng đổ lãi về tk.
và dính vụ chuyển đổi HĐ vốn sang cty khác, nên bị bắt là đúng rồi

PhongFood

Xe điện
Ông nào quá khôn và tham thì chết thôi cụ. Toàn đội phải có tiền mấy lừa được nhau. :D

BMW X10

Xe điện
à thế có cam kết lãi cố định ạ, em nghe anh ông bạn em nói, ngày sào 8h sáng tiền cũng đổ lãi về tk.
và dính vụ chuyển đổi HĐ vốn sang cty khác, nên bị bắt là đúng rồi
2 việc khác nhau bác ơi:
Ông anh bẩu, tiền về đều đặn, daily, là đồng chí Thuý nhờ anh bác quảng bá lùa gà.

Còn bả có thực sự cam kết như thế (và ban đầu có thực hiện cam kết một cách tử tế) là việc khác.

Tôi thì tin là, bả có cam kết, mà như thế thì tèo là phải.

bomong

Xe điện
Trả tiền cho nđt từ tkcn của Thúy, trốn thuế nghiêm trọng rồi.
Có dấu hiệu làm giả giấy tờ mua bán đất để lừa bịp nđt.

Xe_loi

Xe tăng
Em hóng được là em này lừa chủ yếu ae 36. Đánh đĩ 10 phương thì cũng phải chừa 1 phương lấy chồng, nhưng đến Sông Mã anh hùng em ấy cũng thịt hết.

bomong

Xe điện
Em hóng được là em này lừa chủ yếu ae 36. Đánh đĩ 10 phương thì cũng phải chừa 1 phương lấy chồng, nhưng đến Sông Mã anh hùng em ấy cũng thịt hết.
Tại AE36 tin ẻm nhiều hơn, tin quá đi thôi, xinh đẹp tài giỏi nhất vùng đất Thạnh thành TH rồi

xherox

Xe điện
Nó lừa khắp nơi đó cụ, trên Thái Nguyên cũng bị lừa y hệt các tỉnh khác, nghe đồn 200 tỷ nhưng mà em nghĩ nhiều hơn vậy.