[Funland] Tổng hợp thông tin về LGBT, chuyển giới, đồng tính luyến ái....

dzoro

Xe điện
quá đơn giản, bán hết nhà cửa, cho con sang Nga du học và định cư (tỷ lệ ủng hộ người đồng tính ở Nga có 14% thôi), sau đó bản thân mình tiếp tục sang Nga nhập tịch, thậm chí nếu máu nữa, xin tham gia chính thống giáo bên đó. Chứ châu Phi với Trung đông thì em không khuyên các bác đi.

Thế là vấn đề đã được giải quyết xong, Chúc mừng các bác đã tìm được chân trời mơ ước kakaka

Mà sang đấy cai luôn được thói quen xem phim với truyện sex Nhật Hàn Mỹ, quá tiện lợi

Em nghe cái câu này quen quen: ta không quyết định được nơi ta sinh ra nhưng có thể quyết định được nơi ta sống. Sang Nga đi các bác.

Khi nào có bác nào trong thớt này sang Nga thì em mới tin các bác phản ứng hoàn toàn vô tư, vì em chắc đến 80-90% các bác làm có động cơ không trong sáng
Vâng, cụ có động cơ trong sáng ;))

Ant man

Xe buýt
Trẻ thông minh về nhận thức k phải cái gì chúng cũng biết và nhận thức đúng, trách nhiệm đúng đắn của người lớn là bảo vệ uốn nắn tâm lý, suy nghĩ những đứa trẻ đó. Lũ trẻ rơi vào tay cái giống dị tật đó có được để yên để phát triển hay lại bị hướng dẫn đi sai lối ngay từ thơ
Có quá nhiều thứ cụ cần cấm con mình:
- Không xem phim súng đạn, bạo lực =>> trở nên ác độc, khát máu
- Không xem phim xiếc
- Không tiếp xúc với LGBT
- Không tiếp xúc với nghiện, các chất kích thích, rượu bia thuốc lá bóng cười cỏ đá
...
Nếu ngăn cản con cái tiếp xúc với những thứ xấu, giữ con trong vòng tay, có thể cụ sẽ tạo ra 1 rủi ro lớn hơn cho con mình. Con gái của Angelina Jolie hồi bé toàn mặc đồ tomboy, ai cũng bảo nó là chuyển giới, giờ lớn lên nó lại mặc đồ rất nữ tính, và tất cả đều do nó lựa chọn.
Bây giờ hãy quen với việc con cái định hướng chúng ta, đừng nghĩ rằng ta có thể định hướng cho con mình.

raisomoon

Xe tăng
Thế đấy, cái giống dị tật đã sinh ra và tồn tại được nhờ sự bao dung của xã hội nhưng giờ lại manh nha có ý đồ đuổi những con người chân chính vào 1 góc để chiếm địa bàn, biến nơi nghìn năm văn hiến thanh bình thành nơi nhớp nhúa, bệnh hoạn.
"Khi bạn trao quyền lực cho thiểu số, thiểu số sẽ cai trị bạn" =))
1 màu hoặc 2 màu đã mệt mỏi, giao quyền lực cho 7 màu thì XH tất loạn <:-P

Vansunhuy

Xe máy
- Không xem phim xiếc
- Không tiếp xúc với nghiện, các chất kích thích, rượu bia thuốc lá bóng cười cỏ đá
...
Nếu ngăn cản con cái tiếp xúc với những thứ xấu, giữ con trong vòng tay, có thể cụ sẽ tạo ra 1 rủi ro lớn hơn cho con mình. Con gái của Angelina Jolie hồi bé toàn mặc đồ tomboy, ai cũng bảo nó là chuyển giới, giờ lớn lên nó lại mặc đồ rất nữ tính, và tất cả đều do nó lựa chọn.
Bây giờ hãy quen với việc con cái định hướng chúng ta, đừng nghĩ rằng ta có thể định hướng cho con mình.
Con cái định hướng chúng ta? Chỉ có nhà cụ giống tôm, lôi vài 3 diễn viên nghệ sĩ mà định hướng tư tưởng, diễn viên giỏi ở diễn xuất mà cụ cũng tin được thì đến chịu

poiuy

Xe ba gác
Giống dị tật chỉ có hại, chả có gì lợi khoác lên tấm áo tự do, tự do k phải thích làm gì thì làm reo rắc mầm độc cho cá thể bình thường khác, đừng ngoạc mồm ra người bình thường phải thế nọ thế kia. Có cái lỗ sinh sản còn nhận nhầm thì đừng nói chuyện bảo thủ hay cố chấp mà là vấn để đúng sai
Chết cười với cái lý luận giống dị tật có hại. Bọn tội phạm đang ngồi đầy trong các nhà tù hầu hết là không đồng tính toàn là lũ có lợi nhỉ? Và không có nhà quản lý, nhà khoa học tài ba nào là người đồng tính nhỉ?

Vansunhuy

Xe máy
Chết cười với cái lý luận giống dị tật có hại. Bọn tội phạm đang ngồi đầy trong các nhà tù hầu hết là không đồng tính toàn là lũ có lợi nhỉ? Và không có nhà quản lý, nhà khoa học tài ba nào là người đồng tính nhỉ?
E đã nói rồi, hại là hại đến căn cơ nòi giống, tinh thần . còn cụ lôi nhà khoa học tài ba nào đó thì cố mà bảo họ tìm phương pháp điều chỉnh các thể loại bị lệch lạc về cảm xúc, dị tật về tâm hồn , có khi được giải nobel y học với hòa bình chứ chả chơi

ngominh

Xe điện
Chả hiểu các bác rảnh rỗi đến mức nào để mà quan tâm đến đời sống của họ, chắc do rảnh rỗi sinh nông nổi, chứ em bao năm rồi biết vậy thôi chứ có để ý đến họ đâu, mặc dù các phương tiện truyền thông vẫn xem đều, nhưng có để ý đến đâu.

Các bác xem lại xem sao các bác lại gặp nhiều thế, mà lại còn tuyền xem phim với truyện sex làng gốm nữa chứ, các bác tốt nghiệp cấp 3 hết chưa vậy :D

Có một chân lý là bất cứ một thể chế nào cũng không thể trường tồn được lâu bằng vấn đề đó. Đi lo việc khác đi chứ ngồi đấy mà soi họ làm gì

Mấy nghìn năm trước vẫn thế và mấy nghìn năm tới vẫn thế, lo làm gì.
Viết rất dài nhưng vấn đề đọc hiểu lại rất kém :)

poiuy

Xe ba gác
E đã nói rồi, hại là hại đến căn cơ nòi giống, tinh thần . còn cụ lôi nhà khoa học tài ba nào đó thì cố mà bảo họ tìm phương pháp điều chỉnh các thể loại bị lệch lạc về cảm xúc, dị tật về tâm hồn , có khi được giải nobel y học với hòa bình chứ chả chơi
Giống nòi là do số đông quyết định đâu phải chỉ có con số vài % quyết định? Nhà nào không có người nối dõi cũng chẳng có ảnh hưởng gì đến dân tộc cả, thậm chí đó là gia tộc đứng đầu đất nước. Thế nên đừng có đem luận điệu quy chụp ra để gán cho người đồng tính. Có thể không thích họ, không chơi với họ nhưng không thể đổ lỗi cho họ vì những vấn đề chung của XH.

Vansunhuy

Xe máy
Giống nòi là do số đông quyết định đâu phải chỉ có con số vài % quyết định? Nhà nào không có người nối dõi cũng chẳng có ảnh hưởng gì đến dân tộc cả, thậm chí đó là gia tộc đứng đầu đất nước. Thế nên đừng có đem luận điệu quy chụp ra để gán cho người đồng tính. Có thể không thích họ, không chơi với họ nhưng không thể đổ lỗi cho họ vì những vấn đề chung của XH.
Chờ cho đám đồng tính là số đông thì hỏng hẳn xã hội còn đâu mà giữ gìn,hay chung tay khi còn có thể, vì sự trong sạch của xã hội, phải k nào

Lá me xanh

Xe tải
Không phải là bệnh nhưng gây ra bao nhiêu bệnh. Tỷ lệ nhiễm HIV, đậu mùa khỉ của nhóm này là cao nhất. Tự dưng đang yên lành, có thể có cuộc sống bình thường mà bị dụ dỗ thành đồng tính rồi k có con, k có gia đình ràng buộc nên quan hệ bừa bãi, rước bệnh vào người. Các cụ có muốn con mình sau này sẽ có cuộc sống như thế không

poiuy

Xe ba gác
Chờ cho đám đồng tính là số đông thì hỏng hẳn xã hội còn đâu mà giữ gìn,hay chung tay khi còn có thể, vì sự trong sạch của xã hội, phải k nào
Giờ lo làm sao chống lại ma túy đi đã nhé, cái đó nguy hại rõ ràng, hiển hiện. Nguy hại của đồng tính chỉ có trong tưởng tượng.

Vansunhuy

Xe máy
Giờ lo làm sao chống lại ma túy đi đã nhé, cái đó nguy hại rõ ràng, hiển hiện. Nguy hại của đồng tính chỉ có trong tưởng tượng.
Lại lươn lẹo, cứ có hại là chống, phải chống cái này để cái kia thừa cơ nổi lên, xã hội trong sạch là k có váng bẩn, dù ít hay nhiều thì bẩn vẫn là bẩn nên phải kiên quyết gạn lọc, có thái độ đúng đắn, giúp đỡ những cảm xúc lạc lối về lại thế giới bình thường

Pumzen

Xe ba gác
Đội LGBT này có vẻ phát triển mạnh mẽ trong Nam hơn là ngoài Bắc, có lẽ do gần Thái chăng?

AVANZA

Xe tăng
Cụ nào có tài liệu khoa hoạc gì chứng minh là lây hay nghiện khg?

Ếch

Xe tăng
Nếu bạn sàm sỡ 1 cô gái, dù ở bất cứ mức độ nào, đó là điều đáng khinh bỉ, lên án, phải bị đưa ra pháp luật xử lý.

Nếu bạn bị 1 thèng gay sàm sỡ, thậm chí đến mức ghê tởm, mọi người sẽ cười đùa bạn, có khi còn đẩy thuyền luôn và hỏi rằng bạn có cảm hứng j ko.

Đó là điều khác biệt - một người từng bị gay sờ đùi, sờ ti, bóp ...ái cho biết kkkk.

Dan du an

Xe ba gác
Đội LGBT này có vẻ phát triển mạnh mẽ trong Nam hơn là ngoài Bắc, có lẽ do gần Thái chăng?
Công nhận, trong đó sinh viên nhiều cháu tham gia, hình như còn dẫn nhau vào câu lạc bộ...

Pumzen

Xe ba gác
Công nhận, trong đó sinh viên nhiều cháu tham gia, hình như còn dẫn nhau vào câu lạc bộ...
Hồi F1 nhà cháu tầm chục hơn chục tuổi tí, lúc đó F1 của cậu em G do nhà cũng gần nhau nên thường qua ăn uống chơi với nhau. Cứ cuối tuần là nó sang nhà ngủ lại qua đêm, và đương nhiên 2 đứa ngủ chung 1 giường. Thèng con ô cậu thì lớn hơn F1 nhà cháu vài tuổi. 1 lần F1 nhà cháu mách, "Đ..tên thèng cháu, đêm nằm cứ ôm chặt sờ soạng con bố ạ". Nghe đến vậy nhà cháu bảo với G ko cho thèng cháu kia ngủ qua đêm nữa, G nhất trí luôn.
Giờ thì ô cháu đã 24-25 rồi, biểu hiện nặng luôn thậm chí công khai đưa ảnh mình mặc đồ pn với son phấn lên Tik tok, còn F1 nhà cháu đương nhiên là trai thẳng. :))
LGBT không phải là bệnh, nhưng theo nhà cháu có thể ngăn chặn được từ khi chớm hình thành. Vấn đề này các bậc phụ huynh phải quan tâm sát sao từng cử chỉ, thói quen sinh hoạt, sở thích thời trang, bạn bè giao du kết thân của con mình ntn để kịp thời điều chỉnh tâm sinh lý chúng.

raisomoon

Xe tăng
Nếu bạn sàm sỡ 1 cô gái, dù ở bất cứ mức độ nào, đó là điều đáng khinh bỉ, lên án, phải bị đưa ra pháp luật xử lý.

Nếu bạn bị 1 thèng gay sàm sỡ, thậm chí đến mức ghê tởm, mọi người sẽ cười đùa bạn, có khi còn đẩy thuyền luôn và hỏi rằng bạn có cảm hứng j ko.

Đó là điều khác biệt - một người từng bị gay sờ đùi, sờ ti, bóp ...ái cho biết kkkk.
Chỉ hỏi đơn giản đám 7 màu là nếu khuyến khích phổ biến thì 1 trường học giờ cần tới 4 loại wc, 2 cái cho Nam Nữ, 2 cái cho Gay với Less. À còn loại vô tính nữa là 5.
Dân Bát Tràng muốn đc XH công nhận cũng ok thôi. Nhưng ví dụ 1 trường học có 1000 hsinh giờ cần xây thêm 2 cái wc phục vụ riêng cho 5 em hsinh khác biệt này cũng đủ mệt

Supercub_90

Xe điện

Cụ có vẻ dễ dãi thế nhỉ :))

- Không xem phim xiếc
...
Vậy cụ có thích con cái cụ chơi với mấy thằng chích ma tuý không?
Không hoàn toàn định hướng được nhưng cũng giảm được rủi ro cho cái mình.
Con cụ chơi với thằng ma tuý thì chưa chắc gì nó chơi theo nhưng rủi ro nó chơi theo thì sẽ thế nào? Làm bất cứ việc gì thì cũng phải xem xét giữa lợi ích và rủi ro, cho con tiếp xúc với môi trường xấu chưa bao giờ mà lợi ích nhiều hơn rủi ro được.
Cụ muốn nó lao đầu vào rủi ro thì cũng phải đến một độ tuổi nào đó nhất định, khi trẻ đã đủ phát triển về thể chất và tinh thần rồi mới cho nó lao vào cuộc chơi được cụ ạ, như việc lái xe thì phải trên 18 tuổi.