[Funland] Tổng hợp thông tin về LGBT, chuyển giới, đồng tính luyến ái....

hai.tranhr

Xe container
Một câu nói không thể hay hơn! =D>

BTW, Không chỉ trên các phương tiện thông tin đại chúng, mà ngay cả ở nơi công cộng và trong các sinh hoạt hằng ngày, những người đồng tính, hoặc chuyển giới, hay xuyên giới tính thường luôn có những hành động, cử chỉ khác người, nếu không muốn nói là bất thường hay dị thường, gây ra những chú ý tiêu cực cho người đối diện!
Dĩ nhiên, chúng ta không kỳ thị họ nhưng thử hỏi khi nhìn thấy những hành động ntn của họ, khiến người xung quanh, đặc biệt là các trẻ em thắc mắc và hỏi cha mẹ chúng những câu hỏi đại loại như:

+ Mẹ ơi vì sao chú này lại thoa son? mặc váy?
+ Bố ơi sao hai cô gái này hôn nhau vậy hả bố?
+ v.v..... và v.v......................

Những hành động này của họ, là những hành động họ hoàn toàn có quyền thể hiện hoặc tiến hành ở nơi riêng tư, kín kẽ nhưng họ đã thoải mái "bung lụa" ở khắp nơi: bến xe, nhà chờ, trong những trung tâm thương mại, rạp xi-nê,...... là những nơi có nhiều loại đối tượng, nhiều người ra vào, vô hình trung nó sẽ tác động ảnh hưởng tới văn hóa chung của cả một xã hội hay một quốc gia!

Đáng nói hơn có những nơi, những khu vực là "bến đỗ" hay nơi "săn mồi" của dân đồng tính đặc biệt là đồng tính nam đang tồn tại khắp nơi và đây cũng là những cạm bẫy và những "cái hố" có thể làm cho nhiều trẻ em hoặc thiếu niên sa chân lạc bước!

Ọc ọc… nhìn mấy chú em nó bú lưỡi nhau iem suýt nôn.

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Thỏ tán thành. Chính vì cái tung hô của bọn lều báo nên tụi trẻ con giờ có cái nhìn rất lệch lạc về đồng tính. Thực ra lesbian ( nữ) là một dạng thức lệch lạc tâm lý và đôi khi có chút đua đòi, thể hiện.
Gay giả thì mình chưa phỏng vấn đòng chí nào nhưng Les giả sex phê lòi mắt CCCM nhé. Dính vào rồi không dứt ra được đâu.
Hoàn cảnh nó gây ra gay giả, les giả nhiều nhất là việc sống chung với nhau. Dần dần tình cảm, các mối quan hệ tiền bạc, chăm sóc giúp đỡ nhau làm cho thẳng bị bẻ cong mà khó có sự phản kháng. Đặc biệt là gay les rất thích trai gái thẳng, bẻ cong được ai coi như một thành tích lớn trong đời. CCCM không tin thì vào đọc còm trong diễn đàn gay, les trên FB... Cái này là thực tế, không cần phải tranh luận.

poiuy

Xe ba gác
Lại nói đến loài vật đến bản năng nhất cũng biết tìm được giống đực giống cái mà ghép đôi, đây cái giống tồn tại mà mà k để duy trì giống loài, có trí não mà còn nhận nhầm cái lỗ sinh sản với vệ sinh thì k biết phải nói thế nào, cụ còn coi là chuẩn mực
Có trí não thì phải biết tự nhên nó sinh ra cái gì thì cái đó có lý do hợp lý để tồn tại. Có những người cứ tỏ ra mình khôn (đăng mồm) nhưng thực chất chẳng hiểu biết gì.

poiuy

Xe ba gác
cái giống k tự ý thức được cãi quẩn cãi quoanh, công nhận cái giống này nó tồn tại được cũng là do nó lỳ và dày mặt cụ ạ. Dị biệt với tự nhiên, với truyền thống bao đời nay nhưng lại coi mình là chuẩn mực, dị biệt chứ k phải khác biệt nhé.
Truyền thống hay là cố chấp, định kiến? Chỉ là bảo thủ, hẹp hòi nhưng tự khoác cho mình cái áo truyền thống.

dzoro

Xe điện
Em thì không ủng hộ cái cách mà các bạn cứ lên khắp các phương tiện đại chúng để PR bản thân. Các bạn nếu thực sự là người bình thường thì làm ơn hãy sống bình thường và cư xử bình thường cho xã hội được nhờ.

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Đồng tính không phải là bệnh nhưng mong người đồng tính, song tính, trùng tính, đa tính…bla bla nên sóng gọn và sạch trong xã hội riêng của họ, đừng tuyên truyền về thứ giới tính của mình cho thế giới bên ngoài.
Cụ chuẩn. Thế nên cũng đừng cổ vũ cho lối sống phi giới tính. Truyênc hình, báo chí, tranh ảnh giờ tràn lan khắp nơi
nói chung ko cần điều trị cũng được nhưng làm ơn đừng pr nó lên cho trẻ con xem >..<
Trẻ em là trang giấy trắng, rất dễ bị viết "bậy"
Thỏ tán thành. Chính vì cái tung hô của bọn lều báo nên tụi trẻ con giờ có cái nhìn rất lệch lạc về đồng tính. Thực ra lesbian ( nữ) là một dạng thức lệch lạc tâm lý và đôi khi có chút đua đòi, thể hiện.
Có bị thì phải coi có nó bệnh, là sự lệch lạc về tâm lý và có phương hướng chấn chỉnh, điều trị thay vì tuyên truyền để sinh sôi.Chúng ta là người lớn phải có trách nhiệm để môi trường cộng đồng chan hòa, bình đẳng nhưng phải trong sạch.
Chả hiểu các bác rảnh rỗi đến mức nào để mà quan tâm đến đời sống của họ, chắc do rảnh rỗi sinh nông nổi, chứ em bao năm rồi biết vậy thôi chứ có để ý đến họ đâu, mặc dù các phương tiện truyền thông vẫn xem đều, nhưng có để ý đến đâu.

Các bác xem lại xem sao các bác lại gặp nhiều thế, mà lại còn tuyền xem phim với truyện sex làng gốm nữa chứ, các bác tốt nghiệp cấp 3 hết chưa vậy :D

Có một chân lý là bất cứ một thể chế nào cũng không thể trường tồn được lâu bằng vấn đề đó. Đi lo việc khác đi chứ ngồi đấy mà soi họ làm gì

Mấy nghìn năm trước vẫn thế và mấy nghìn năm tới vẫn thế, lo làm gì.

Chỉnh sửa cuối:
Chả hiểu các bác rảnh rỗi đến mức nào để mà quan tâm đến đời sống của họ, chắc do rảnh rỗi sinh nông nổi, chứ em bao năm rồi biết vậy thôi chứ có để ý đến họ đâu, mặc dù các phương tiện truyền thông vẫn xem đều, nhưng có để ý đến đâu.

Các bác xem lại xem sao các bác lại gặp nhiều thế, mà lại còn tuyền xem phim với truyện sex làng gốm nữa chứ, các bác tốt nghiệp cấp 3 hết chưa vậy :D

Có một chân lý là bất cứ một thể chế nào cũng không thể trường tồn được lâu bằng vấn đề đó. Đi lo việc khác đi chứ ngồi đấy mà soi họ làm gì
Cụ có con chưa phổng? Em không quan tâm tới bọn đó nhưng em quan tâm tới con em, em không thể để con tiếp xúc với cái xã hội bọn đó được!

Vansunhuy

Xe máy

K để ý thì để đám khuyết tật tâm hồn ấy làm loạn à, cứ như lũ chuột ấy, giống rõ là có hại, lại mang bệnh truyền nhiễm nta k làm gì được thì chúng sinh sản quá đông và chúng sống lỳ trên đống rác thải của người chứ k phải con người yêu quý gì chúng

dzoro

Xe điện
Nó là lối sống.
Lối sống lây là bt: hút thuốc, rượu, mai thúy, gái, some cuckold...

Cứ chơi và tiêpa xúc gần với nhóm bạn như thế là sẽ dính theo. Lâu hay chóng thôi.
Cụ chuẩn! Đáng giận là còn một cơ số lôi kéo thêm người ủng hộ và tham gia lối sống đấy!

Vansunhuy

Xe máy
Truyền thống hay là cố chấp, định kiến? Chỉ là bảo thủ, hẹp hòi nhưng tự khoác cho mình cái áo truyền thống.
Giống dị tật chỉ có hại, chả có gì lợi khoác lên tấm áo tự do, tự do k phải thích làm gì thì làm reo rắc mầm độc cho cá thể bình thường khác, đừng ngoạc mồm ra người bình thường phải thế nọ thế kia. Có cái lỗ sinh sản còn nhận nhầm thì đừng nói chuyện bảo thủ hay cố chấp mà là vấn để đúng sai

tranmanhha

Xe điện
Ọc ọc… nhìn mấy chú em nó bú lưỡi nhau iem suýt nôn.
Các cụ bẩu rồi.
Đàn ông ngủ với đàn ông,
Như gốc như gác như chông như chà,
Đàn ông ngủ với đàn bà,
Như lụa như lĩnh như hoa trên cành.

hai.tranhr

Xe container
Đội Nhật Bựa này khá quá nhuề.
Tình tay 5 cảm giác ló như lào, tò mò phết.

antidau

Xe container
Thế cuối cùng cụ có đồng tính không hay vẫn chưa xác định? :D :D :D
Theo em biết việc cụ chọn đụ gái hay trai nó không quyết đinh giới tính của cụ đâu, nhiều ông đồng tính thậm chí còn lấy vợ, có con với người khác giới...
Em chém vui vậy thôi, nhưng cụ 27 tuổi vẫn phải chọn (lý trí) chứ không phải do bản năng thì hơi muộn nhẩy, có khi thuộc nhóm G, B cũng nên. =))
Em không chọn lý trí nhé. 27 tuổi em đi theo đám đồng nghiệp nam đi ăn ghẹ 40kg thôi. Lần đầu chọn phải em hotgirl miền Nam dáng hoa hậu mà thái độ hời hợt quá không thấy sướng gì cả. Đến lần thứ 2 thì pick bừa 1 cô bé 36 nào đó đen đen bẩn bẩn thấy rất hay ho nên cứ thế đụ gái tiếp thôi. Sau đó cháu lên đàn anh công ty thì dẫn dắt các em đồng nghiệp mới đi ăn ghẹ. Nếu thằng nào có xu hướng gay thì có dắt nó đến khu đèn đỏ nó cũng không đi, nó đi lên phòng thuê ngủ luôn.

Chỉnh sửa cuối:

barca6996

Xe container

huhong1992

Xe tải
Các cụ xem phim X-Men sẽ thấy 1 điều là, những dị nhân ở phe ác luôn có mục tiêu lớn nhất (Plan A) là tiêu diệt hết cụ nó loài người đi (những người bình thường), và plan B là nếu không tiêu diệt được hết loài người thì làm cách nào đó để biến tất cả loài người thành dị nhân như họ.
Còn những dị nhân tốt thì đa số là sống ẩn dật, che dấu thân phận, dùng năng lực của họ để giúp đỡ nhân loại.
Đấy là họ còn có siêu năng lực, chứ mấy thím bê đê thì ngoài năng lực đút deed ra, mình ko thấy họ có năng lực gì.
=>> vì vậy những người bê đê thay vì cứ làm những hành động cố tình tỏ ra "dm loài người tao là bê đê đây, tao thích hôn nhau đá lưỡi nhau ở nói công cộng để mọi người phải biết tao là bê đê, tao thích căng băng rôn khẩu hiệu đòi quyền lợi cho bê đê, tao muốn cả thế giới phải biết tao là bê đê" thì hãy cứ sống và làm việc bình thường, những việc bất thường (hôn nhau, thể hiển tình cảm, đám cưới, đăng báo, biểu tình...) thì thôi bớt bớt lại, với đa số người bình thường thì những hình ảnh đó nó rất phản cảm.

Chỉnh sửa cuối:

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có con chưa phổng? Em không quan tâm tới bọn đó nhưng em quan tâm tới con em, em không thể để con tiếp xúc với cái xã hội bọn đó được!
Giống dị tật chỉ có hại, chả có gì lợi khoác lên tấm áo tự do, tự do k phải thích làm gì thì làm reo rắc mầm độc cho cá thể bình thường khác, đừng ngoạc mồm ra người bình thường phải thế nọ thế kia. Có cái lỗ sinh sản còn nhận nhầm thì đừng nói chuyện bảo thủ hay cố chấp mà là vấn để đúng sai
Cụ chuẩn! Đáng giận là còn một cơ số lôi kéo thêm người ủng hộ và tham gia lối sống đấy!
quá đơn giản, bán hết nhà cửa, cho con sang Nga du học và định cư (tỷ lệ ủng hộ người đồng tính ở Nga có 14% thôi), sau đó bản thân mình tiếp tục sang Nga nhập tịch, thậm chí nếu máu nữa, xin tham gia chính thống giáo bên đó. Chứ châu Phi với Trung đông thì em không khuyên các bác đi.

Thế là vấn đề đã được giải quyết xong, Chúc mừng các bác đã tìm được chân trời mơ ước kakaka

Mà sang đấy cai luôn được thói quen xem phim với truyện sex Nhật Hàn Mỹ, quá tiện lợi

Em nghe cái câu này quen quen: ta không quyết định được nơi ta sinh ra nhưng có thể quyết định được nơi ta sống. Sang Nga đi các bác.

Khi nào có bác nào trong thớt này sang Nga thì em mới tin các bác phản ứng hoàn toàn vô tư, vì em chắc đến 80-90% các bác làm có động cơ không trong sáng

Chỉnh sửa cuối:

meodenminh

Xe điện
Dễ hiểu mà Cụ, đâu cứ phải là bệnh mới dễ lây, một số sở thích cũng dễ lây mà. Ví dụ Cụ hay giao lưu với những người thích đàn bà thì Cụ cũng rất dễ thích đàn bà.
Tức là đồng tính hoàn toàn không phải bị do di truyền mà do lối sống? Vậy thì càng phải được tuyên truyền để nhiều người không bị lây chứ cụ ?
Và vì không phải do di truyền (sinh ra đã bị) nên hoàn toàn có thể chữa (uốn ắn lại), tất nhiên không ép buộc nếu họ không muốn - nhưng cần có biện pháp để đừng để ảnh hưởng lan rộng đến người xung quanh.

Vansunhuy

Xe máy
quá đơn giản, bán hết nhà cửa, cho con sang Nga du học và định cư, sau đó bản thân mình tiếp tục sang Nga nhập tịch, thậm chí nếu máu nữa, xin tham gia chính thống giáo bên đó.

Thế là vấn đề đã được giải quyết xong, Chúc mừng các bác đã tìm được chân trời mơ ước kakaka

Mà sang đấy cai luôn được thói quen xem phim với truyện sex Nhật Hàn Mỹ, quá tiện lợi

Em nghe cái câu này quen quen: ta không quyết định được nơi ta sinh ra nhưng có thể quyết định được nơi ta sống. Sang Nga đi các bác.
Thế đấy, cái giống dị tật đã sinh ra và tồn tại được nhờ sự bao dung của xã hội nhưng giờ lại manh nha có ý đồ đuổi những con người chân chính vào 1 góc để chiếm địa bàn, biến nơi nghìn năm văn hiến thanh bình thành nơi nhớp nhúa, bệnh hoạn.

VuNgoanMuc

Xe điện
quá đơn giản, bán hết nhà cửa, cho con sang Nga du học và định cư (tỷ lệ ủng hộ người đồng tính ở Nga có 14% thôi), sau đó bản thân mình tiếp tục sang Nga nhập tịch, thậm chí nếu máu nữa, xin tham gia chính thống giáo bên đó. Chứ châu Phi với Trung đông thì em không khuyên các bác đi.

Khi nào có bác nào trong thớt này sang Nga thì em mới tin các bác phản ứng hoàn toàn vô tư, vì em chắc đến 80-90% các bác làm có động cơ không trong sáng
Tại sao lại phải sang, ở nhà kháng chiến chống làng gốm...
châu Á là nơi còn nghiêm ngặt hơn Nga, chả thế mà bà già Pelosi sang Singapore không biết phải nói gì thêm cho câu chuyện đỡ nhạt nên kêu gọi Singapore cởi mở hơn với đồng tính.. nói xong hết chuyện đi về