[Funland] Tổng hợp tất cả về lượt về giữa ĐT Việt Nam và ĐT Thái Lan

thientudolong

Xe container
thế thôi, bàn tán làm đếch gì cụ nhỉ? Thế bầu Đức chuyên môn gì chửi Hoàng Anh Tuấn ăn may ạ?
thế nên ng ta mới chửi ô ấy là đức nổ,ô ấy kém chuyên môn nên hagl mới ngụp lặn mãi đến khi mời đc kiatisuk về :)

AKAN_N

Xe buýt
Thái lọ đá được mấy trận thắng đã tự mãn, cho đội hình 2 vào đá với Sing, hlv ko thèm xem trận VN gặp Cam. Đảm bảo gặp VN lại giã cho nát mình. Các cụ cứ xem Thái đá thì biết, ko nhỉnh hơn mình tẹo nào đâu

tratida

Xe container
thế nên ng ta mới chửi ô ấy là đức nổ,ô ấy kém chuyên môn nên hagl mới ngụp lặn mãi đến khi mời đc kiatisuk về :)
vậy cụ mong đợi chúng ta bàn gì về đội tuyển? cứ ngồi yên mà tận hưởng thôi nhỉ? thắng thua gì thì ông Park vẫn là nhất.

hgfttgg

Xe đạp
trừ đôi cánh văn hậu trọng hoàng bị thay bằng hồng duy văn thanh thì đâu khác gì 3 năm trước :), hoặc là hùng dũng đá hay hơn tuấn anh, hoàng đức
trận lượt về VL worldcup cụ ko nhớ ai đã cứu thua cho VN 3 lần à, vị trí đó mới quan trọng, tấn trường hay ngáo nghơ nên đang lo lắm. bị ép sân liên tục thì sẽ ngáo thôi

thientudolong

Xe container
vậy cụ mong đợi chúng ta bàn gì về đội tuyển? cứ ngồi yên mà tận hưởng thôi nhỉ? thắng thua gì thì ông Park vẫn là nhất.
bàn luận dựa trên hiểu biết, còn cụ chê ô park ko biết dùng ng, hoặc ko cho cầu thủ tốt đá thì e muốn hỏi dùng ntn mới đúng, và cầu thủ nào tốt hơn các cầu thủ hiện tại?

thientudolong

Xe container
trận lượt về VL worldcup cụ ko nhớ ai đã cứu thua cho VN 3 lần à, vị trí đó mới quan trọng, tấn trường hay ngáo nghơ nên đang lo lắm. bị ép sân liên tục thì sẽ ngáo thôi
vl3 tấn trường bắt ổn đấy chứ :), trừ việc hay lên tik tok chém vớ vẩn thì vẫn hơn văn toản, còn nguyên mạnh có tiền sử bóp ....đồng đội ở aff 2016 nên chắc ko đc tin cho lắm

Ni No Kuni 2

Xe điện
Thái lọ đá được mấy trận thắng đã tự mãn, cho đội hình 2 vào đá với Sing, hlv ko thèm xem trận VN gặp Cam. Đảm bảo gặp VN lại giã cho nát mình. Các cụ cứ xem Thái đá thì biết, ko nhỉnh hơn mình tẹo nào đâu
Cá nhân em ko đánh giá quá cao Thái vì HLV hiện tại là HLV kiểu part time, làm hợp đồng có 4 tháng, mà ông này từng dẫn HCM tại VN đứng thứ 11/12 đội nên năng lực chắc cũng bt.
Còn về tình hình tuyển VN thì vị trí tiền đạo thôi ko nói vì cũng chỉ có TL và Chinh thôi. Vị trí cần quan tâm là vị trí của Văn Thanh, thật sự hôm qua Tấn tài vào đá bên phải, đá hay hơn hẳn Văn Thanh có 1 pha tạt cánh dẫn đến bàn thắng. Văn Thanh sang bên trái đá vẫn lởm như bên phải, cuối trận lúc mình cần bàn thứ 5 thì liên tục mất bóng.
Nói chung nếu gặp đội tốt họ khai thác vị trí Văn Thanh , VN khả năng oẳng vì Quế năm nay ko còn như mọi năm, đã xuống phong độ. Duy Mạnh thì cũng hay ngáo nên nếu xuyên phá vị trí Văn Thanh là VN có nguy cơ bị thủng lưới khá cao.

kysingheo

Xe buýt
Bọn Thái lọ nó muốn gặp chúng ta ở BK để ăn vã, qua đó tăng thứ hạng trên bảng Rank Fifa vì VN hơn nó rất nhiều điểm, thêm nữa là BK có lượt đi lượt về, còn CK thì chỉ có 1 trận. Giải năm nay nó thế, lần trước em nhớ CK vẫn lượt đi lượt về.
Ps: Em nhầm, CK năm nay vẫn lượt đi lượt về.

tratida

Xe container
bàn luận dựa trên hiểu biết, còn cụ chê ô park ko biết dùng ng, hoặc ko cho cầu thủ tốt đá thì e muốn hỏi dùng ntn mới đúng, và cầu thủ nào tốt hơn các cầu thủ hiện tại?
cụ hỏi lan man như fan gái teen vậy. Lịch sử đây
- Văn Đức vào thay Công Phượng
- Tấn Tài thay Văn Thanh
- Hoàng Đức thay Tuấn Anh
... còn cầu thủ hay hoặc dở tương đương thì đầy: Tô Văn Vũ, Cao Văn Triền, Văn Xuân, Văn Kiên, Hoàng Vũ Sam sơn, Alex Đặng, Phillip Nguyễn, Văn Quyết, mấy thằng ở ngoài như Lý Công Hoàng Anh nó cũng tương đương, chẳng qua chưa được cho đá mà thôi

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

tratida

Xe container
vl3 tấn trường bắt ổn đấy chứ :), trừ việc hay lên tik tok chém vớ vẩn thì vẫn hơn văn toản, còn nguyên mạnh có tiền sử bóp ....đồng đội ở aff 2016 nên chắc ko đc tin cho lắm
tick tock có vấn đề gì đâu, toàn bới móc linh tinh để trù dập, loại bớt nguồn cầu thủ giỏi. Còn mấy ông đá kém nhưng được cái "mác" đạo đức thì đá mãi.

thientudolong

Xe container
cụ hỏi lan man như fan gái teen vậy. Lịch sử đây
- Văn Đức vào thay Công Phượng
- Tấn Tài thay Văn Thanh
- Hoàng Đức thay Tuấn Anh
... còn cầu thủ hay hoặc dở tương đương thì đầy: Tô Văn Vũ, Cao Văn Triền, Văn Xuân, Văn Kiên, Hoàng Vũ Sam sơn, Alex Đặng, Phillip Nguyễn, Văn Quyết, mấy thằng ở ngoài như Lý Công Hoàng Anh nó cũng tương đương, chẳng qua chưa được cho đá mà thôi
sao cụ biết đội kia hay :D, cụ tự nhận giỏi hơn hữu thắng ko, cũng con ng ấy cho hữu thắng cầm đá seagames ko qua vòng bảng, cho vào tay ô park về nhì châu á :D
ko phải q định nào của ô park cũng đúng, nhưng chí ít là ô ấy chưa thua ở đông nam á, còn hlv online như cụ bỉ bôi thì có giải quyết đc gì :D

thientudolong

Xe container
tick tock có vấn đề gì đâu, toàn bới móc linh tinh để trù dập, loại bớt nguồn cầu thủ giỏi. Còn mấy ông đá kém nhưng được cái "mác" đạo đức thì đá mãi.
tấn trường vẫn bắt chính trận vừa rồi đó thôi, có trù dập ai đâu, cầu thủ họ chưa lên tiếng cụ đã nằm gầm giường đưa tin rồi :D

Caychuoihot

Xe tải
có được đá đâu mà tốt, như Tấn Tài, chửi mãi mới được vào sân, nó còn biết chuyền bóng. các cầu thủ khác cũng vậy thôi, cứ nhốt mãi ghế dự bị thì đá gì?
Nếu em nhớ không nhầm...segame hay AFF cup trước Hồ Tấn Tài cũng lỗi 1,2 quả gì đấy CĐmạng dòi đuổi về luôn... cho là TẤN TÀI bán độ gì đấy.....
Mới Hôm trước THANH BÌNH vào hậu vệ thua TQ cháu nó chỉ đọc mấy offer viết có lẽ ciungx CHỘT mất giống...
Em nó có gì nhầm nhọt xin CỤ lượng thứ nhé.

thientudolong

Xe container
Nếu em nhớ không nhầm...segame hay AFF cup trước Hồ Tấn Tài cũng lỗi 1,2 quả gì đấy CĐmạng dòi đuổi về luôn... cho là TẤN TÀI bán độ gì đấy.....
Mới Hôm trước THANH BÌNH vào hậu vệ thua TQ cháu nó chỉ đọc mấy offer viết có lẽ ciungx CHỘT mất giống...
Em nó có gì nhầm nhọt xin CỤ lượng thứ nhé.
trình độ hlv online ngày càng xuống thấp cụ nhỉ :D, đưa nhân tố mới như thanh bình vào đá có chục phút đã bị cđm tế mả lên rồi, đây vẫn đòi đưa cả hoàng vũ samson vào nữa kìa =))

tratida

Xe container
tấn trường vẫn bắt chính trận vừa rồi đó thôi, có trù dập ai đâu, cầu thủ họ chưa lên tiếng cụ đã nằm gầm giường đưa tin rồi :D
chính bản thân ông Park đã đưa cảnh cáo, dù rất không cần thiết. còn ổng buộc phải dùng Tấn Trường cho quen lại trước khi bắt bán kết mà thôi. Ông Park cũng là con người, và nhất là dân châu Á, hay có món định kiến, được cái cái gì tốt xịn thật thì ổng vắt bằng hết.

tratida

Xe container
trình độ hlv online ngày càng xuống thấp cụ nhỉ :D, đưa nhân tố mới như thanh bình vào đá có chục phút đã bị cđm tế mả lên rồi, đây vẫn đòi đưa cả hoàng vũ samson vào nữa kìa =))
em ko chửi Thanh Bình, em vẫn chửi ông Park vì cho vào lúc nhạy cảm, đá bao nhiêu trận "cho vui" thì ko cho đá, đá với Trung Quốc lại thay. Mà thay ông đá dở thì ko thay, thay mấy thằng trung vệ đang ngon làm gì.

thientudolong

Xe container
chính bản thân ông Park đã đưa cảnh cáo, dù rất không cần thiết. còn ổng buộc phải dùng Tấn Trường cho quen lại trước khi bắt bán kết mà thôi. Ông Park cũng là con người, và nhất là dân châu Á, hay có món định kiến, được cái cái gì tốt xịn thật thì ổng vắt bằng hết.
sao lại ko cần thiết, trong đội bóng kỷ luật là trên hết, beckham nó có làm gì sai đâu, mỗi cái lấy vợ showbiz chểnh mảng luyện tập mà sir cho cái giầy vào mặt kìa :D, đây mai đá mà đêm vẫn livestream đến nửa đêm bị nhắc còn nhẹ

thientudolong

Xe container
em ko chửi Thanh Bình, em vẫn chửi ông Park vì cho vào lúc nhạy cảm, đá bao nhiêu trận "cho vui" thì ko cho đá, đá với Trung Quốc lại thay. Mà thay ông đá dở thì ko thay, thay mấy thằng trung vệ đang ngon làm gì.
thì nhân tố mới đấy, ko cho vào lúc đấy chắc cho vào lúc đá với nhật, arab saudi cho vỡ mẹt à :D