[Funland] Tổng hợp tất cả về lượt về giữa ĐT Việt Nam và ĐT Thái Lan

tratida

Xe container
hay ngay như vụ Việt Phong, có mình ổng thấy hay chứ ai thấy hay (kể cả ở vleague) đâu mà thay. Ổng chả phát hiện, nâng tầm được ai

tratida

Xe container
sao lại ko cần thiết, trong đội bóng kỷ luật là trên hết, beckham nó có làm gì sai đâu, mỗi cái lấy vợ showbiz chểnh mảng luyện tập mà sir cho cái giầy vào mặt kìa :D, đây mai đá mà đêm vẫn livestream đến nửa đêm bị nhắc còn nhẹ
nó vi phạm kỷ luật gì mà trên hết? quy định nào của đội?

TieuFu

Xe container
cụ hỏi lan man như fan gái teen vậy. Lịch sử đây
- Văn Đức vào thay Công Phượng
- Tấn Tài thay Văn Thanh
- Hoàng Đức thay Tuấn Anh
... còn cầu thủ hay hoặc dở tương đương thì đầy: Tô Văn Vũ, Cao Văn Triền, Văn Xuân, Văn Kiên, Hoàng Vũ Sam sơn, Alex Đặng, Phillip Nguyễn, Văn Quyết, mấy thằng ở ngoài như Lý Công Hoàng Anh nó cũng tương đương, chẳng qua chưa được cho đá mà thôi
Cái này, các cụ có câu cờ ngoài, bài trong ! Cháu nào tốt dở cái gì thì BHL rõ như mình đếm tiền ! Cháu nào đá là tùy cách bố trí của BHL, HLV theo bài của nó ! chứ cứ đem cầu thủ ra đọ thì WC giao luôn cho Brazil !

tratida

Xe container
thì nhân tố mới đấy, ko cho vào lúc đấy chắc cho vào lúc đá với nhật, arab saudi cho vỡ mẹt à :D
đằng nào chả vỡ mặt, trận kiếm điểm và trận cdv mong chờ nó quan trọng hơn, ổng ko biết điều đấy à.

thientudolong

Xe container
nó vi phạm kỷ luật gì mà trên hết? quy định nào của đội?
ủa phát ngôn ntn mà ko vi phạm kỷ luật à
thế kỷ luật của cụ là gì vậy :D

Zerodaide

Xe buýt
vl3 tấn trường bắt ổn đấy chứ :), trừ việc hay lên tik tok chém vớ vẩn thì vẫn hơn văn toản, còn nguyên mạnh có tiền sử bóp ....đồng đội ở aff 2016 nên chắc ko đc tin cho lắm
Cái Nguyên Mạnh thua Tấn Trường chỉ ở chiều cao thôi ,còn lỳ đòn đặc biệt là phát bóng tấn công thì Tấn Trường thua nhé. Về lịch sử dính phốt thì Tấn Trường nhiều hơn Nguyên Mạnh nhiều, dính từ tuyển quốc gia đến clb luôn.

kysingheo

Xe buýt
Đôi khi các cụ cứ chửi cu VĐ chứ em nghĩ là ông Park biết vị trí ấy lởm, cơ mà nó là thằng khá nhất trong đám lởm rồi. Lựa cơm gắp mắm thôi.

jupiterfi

Xe đạp
Gián điệp Thái chui được vào Of này chắc phải mừng húm vì vớ được ổ mối. Cứ copy mấy comment của các cụ có tuổi pệt lên google dịch rồi cười như vớ được vàng. Cụ nào trên thông thiên lôi dưới tường địa phủ mò qua ô phở Thái coi nó có đang rét run vì sắp phải gặp VN ko? hay chỉ có VN chưa gặp Thái mà ô phở đã xanh mắt như vừa bị giã cho bàn tay nhỏ vậy :D
Thì cũng phải có ý kiến trái chiều chứ diễn đàn mà cứ một chiều cũng chán

tratida

Xe container
ủa phát ngôn ntn mà ko vi phạm kỷ luật à
thế kỷ luật của cụ là gì vậy :D
báo saostar của Văn Nhân là biết khốn nạn rồi. cũng nhờ thằng đĩ này mà fan Nam Định bắn pháo trọng thương người sân Hàng Đẫy mà, báo này em nhổ nước bọt chứ ko thèm xem.

thientudolong

Xe container
Cái Nguyên Mạnh thua Tấn Trường chỉ ở chiều cao thôi ,còn lỳ đòn đặc biệt là phát bóng tấn công thì Tấn Trường thua nhé. Về lịch sử dính phốt thì Tấn Trường nhiều hơn Nguyên Mạnh nhiều, dính từ tuyển quốc gia đến clb luôn.
nguyên mạnh thua cả k nghiệm quốc tế chứ nhỉ :D

thientudolong

Xe container
báo saostar của Văn Nhân là biết khốn nạn rồi. cũng nhờ thằng đĩ này mà fan Nam Định bắn pháo trọng thương người sân Hàng Đẫy mà, báo này em nhổ nước bọt chứ ko thèm xem.
nó là 1 tờ báo, còn rất nhiều tờ báo nữa đưa tin, nếu cụ có mạng thì đọc đc đầy, ô park là ô ấy còn nhẹ tay, như ở nước ngoài thì tấn trường ko bị kỷ luật, mài đít trên ghế mới lạ

tratida

Xe container
nó là 1 tờ báo, còn rất nhiều tờ báo nữa đưa tin, nếu cụ có mạng thì đọc đc đầy, ô park là ô ấy còn nhẹ tay, như ở nước ngoài thì tấn trường ko bị kỷ luật, mài đít trên ghế mới lạ
cụ thể vi phạm kỷ luật gì?

tratida

Xe container
cái thể loại nhà báo "để em biên bài chửi cho" là loại đĩ bút, em khinh

AKAN_N

Xe buýt
Cá nhân em ko đánh giá quá cao Thái vì HLV hiện tại là HLV kiểu part time, làm hợp đồng có 4 tháng, mà ông này từng dẫn HCM tại VN đứng thứ 11/12 đội nên năng lực chắc cũng bt.
Còn về tình hình tuyển VN thì vị trí tiền đạo thôi ko nói vì cũng chỉ có TL và Chinh thôi. Vị trí cần quan tâm là vị trí của Văn Thanh, thật sự hôm qua Tấn tài vào đá bên phải, đá hay hơn hẳn Văn Thanh có 1 pha tạt cánh dẫn đến bàn thắng. Văn Thanh sang bên trái đá vẫn lởm như bên phải, cuối trận lúc mình cần bàn thứ 5 thì liên tục mất bóng.
Nói chung nếu gặp đội tốt họ khai thác vị trí Văn Thanh , VN khả năng oẳng vì Quế năm nay ko còn như mọi năm, đã xuống phong độ. Duy Mạnh thì cũng hay ngáo nên nếu xuyên phá vị trí Văn Thanh là VN có nguy cơ bị thủng lưới khá cao.
Thiếu Văn Hậu là thiếu sót lớn của hàng thủ VN, công nhận VT đá chán thật, ko chắc chắn và tạo cảm giác yên tâm

puressentielvn

Xe hơi
Website
pures.com.vn
Không phải vô địch thì 2-3 chả có ý nghĩa gì cả, bóng đá chỉ quan tâm vô địch thôi. Thế nên gặp đội nào vã đội đấy, thế là vô địch thôi. :)

thientudolong

Xe container
cái thớt gọi aff cup là ao làng hình như có 2-3k còm, gọi là ao làng mà mới gặp thái ở bán kết là cơ số hlv online vào chửi rồi chê ô park này kia, bó tay thật sự :D

tratida

Xe container
là phát ngôn ko đúng mực :D, giờ 1 thằng gọi lên tuyển thi đấu vì màu cờ sắc áo mà bảo muốn nghỉ nhưng gọi hoài thì cụ vẫn cho là bt à, ơ hay lạ nhỉ :D
báo nhét chữ láo nhé, mà thế nào là ko đúng mực ? văn cảnh của nó là gì? nó là tuyển thủ chứ nó là phát ngôn viên bộ ngoại giao à?

Zerodaide

Xe buýt
Cá nhân em ko đánh giá quá cao Thái vì HLV hiện tại là HLV kiểu part time, làm hợp đồng có 4 tháng, mà ông này từng dẫn HCM tại VN đứng thứ 11/12 đội nên năng lực chắc cũng bt.
Còn về tình hình tuyển VN thì vị trí tiền đạo thôi ko nói vì cũng chỉ có TL và Chinh thôi. Vị trí cần quan tâm là vị trí của Văn Thanh, thật sự hôm qua Tấn tài vào đá bên phải, đá hay hơn hẳn Văn Thanh có 1 pha tạt cánh dẫn đến bàn thắng. Văn Thanh sang bên trái đá vẫn lởm như bên phải, cuối trận lúc mình cần bàn thứ 5 thì liên tục mất bóng.
Nói chung nếu gặp đội tốt họ khai thác vị trí Văn Thanh , VN khả năng oẳng vì Quế năm nay ko còn như mọi năm, đã xuống phong độ. Duy Mạnh thì cũng hay ngáo nên nếu xuyên phá vị trí Văn Thanh là VN có nguy cơ bị thủng lưới khá cao.
Chuẩn luôn cụ ,Văn Thanh đá đúng kiểu ngáo ngáo thế nào ấy, có khi những tình huống khó thì xử lý rất hay, nhưng rất nhiều tình huống chả có gì khó thì ông xử lý rất ngớ ngẩn, không ít lần dâng bóng cho đối thủ rồi. Đá với ông này phải có tinh thần thép để sẳn sàng bọc lót bất cứ lúc nào.mất Văn Hậu, Trọng Hoàng ở hai cánh thực sự là mất mát lớn cho mình. Nhất là Văn Hậu vì ngoài khả năng phòng thủ thì em thấy mỗi khi có VH đá cùng thì Phan Văn Đức đá hay lên một bậc luôn, 2 người đá rất hợp ý nhau, bổ trợ cho nhau rất tốt. Từ khi VH nghỉ thì VD đá xuống phong độ hẳn

thientudolong

Xe container
báo nhét chữ láo nhé, mà thế nào là ko đúng mực ? văn cảnh của nó là gì? nó là tuyển thủ chứ nó là phát ngôn viên bộ ngoại giao à?
tuyển thủ là đại diện cho quốc gia, còn hơn cả phát ngôn viên bộ ấy chứ :D