[Funland] Tình hình KD tại Royal City!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Toinhaque

Xe tải
Khách vào đây chủ yếu là xem chứ mua bán j mấy đâu thì kinh doanh cái j chả lỗ , lãi ở đây chỉ có bác Vượng thôi

2ndFACE

Xe tăng
Chỉ trong 2 tháng khai trương đầu thôi ạ... chứ giờ thì thê thảm lắm ạ. bà con nhà em bên Hà Đông city bảo thế ạ

Gacon2012

Xe buýt
Thỉnh thoảng e vẫn vào khu hầm này chơi. cảm giác vắng hơn ngày đầu. Khác với các cụ, e chẳng phàn nàn gì cả. Chắc tại mắt thẩm mỹ e kém và e dễ dãi quá nhỉ!

huyleck

Xe điện
Vào đây mua đò thì toàn đồ mắc tiền, còn đi ăn thì rạc cẳng chưa tìm dc quán định sẵn, kiểu này nhìu bác mất tiền tỏi trong này thôi !

laceti.se

Xe buýt
Hỏi dân kinh doanh thì giờ ở đâu chẳng kêu hả các cụ?

conphanhga

Xe hơi
Chán nhỉ??

huyleck

Xe điện
Năm ngoái nhà em cũng ngắm nghía định thuê trong này. Nhưng sau khi đi xem xét thì thấy ko ổn nên đã rút lui. May quá không thì cũng đã nhẩy xuống hố vôi rồi.
Đây là hình sale dẫn đi xem mặt bằng:
Tù mù thế này thảo nào lắm cụ nhắm hố vôi và nhảy nhể ^^

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Hôm trước có cụ nào chụp quả cảnh mấy gian hàng phủ bạt, KD phải win - win, chứ chỉ mỗi chủ nhân Vin mà win thì các đối tác khác sẽ tránh xa hết thôi

Go Home

Xe hơi
Tù mù thế này thảo nào lắm cụ nhắm hố vôi và nhảy nhể ^^
Em phải công nhận là nhân viên sale Vin đào tạo bài bản. Hót thì nghe hay vãi chưởng, kiến trong lỗ cũng phải bò ra. Ko kiềm chế được là xuống tiền ngay và luôn.
Ko thể trách các cụ mợ kinh doanh trong này được. :D

0915966996

Xe tải
E đi 1 lần k muốn đi lần nữa vì rộng và k có gì đặc sắc lắm,chỉ thích cái hồ cá koi thôi,toàn con đắt tiền :-ss.... Gửi xe dưới hầm e phải chụp lại ảnh vì rộng quá chả nhớ đỗ xe chỗ nào, đưa vợ con đi chơi vào đấy hơn 2 tiếng nó chém 60k gửi xe,sang bên vincom long biên thì miễn phí cả ngày :)) a vượng hay thật,bên thu rõ cao,bên thì free,dạo này e thấy royal cũng vắng nhiều,vincom long biên thì như kiểu đi vào nhà mình í,k thấy khách luôn,lúc đầu thấy hàng ăn đông e cũng định mở bụp phê xong lúc đầu đang đông nó hét giá thuê cao quá nên xoắn quẩy,may mà k đầu tư k thì nát hàm :))

T90i

Xe buýt
Vincom Royal thì em chưa vào nhưng em sợ kiểu chui xuống đất của anh V lắm. Bố khỉ gửi xe ở Vincom Lê Thánh Tôn đi xuống thì phanh kin kít, đi lên thì chỉ sợ thằng đằng sau quá chân mà phang vào mông mình, xe máy với oto lại đi chung với nhau :( Nhìn người chơi ở 4-5 tầng lầu dưới đất, cầu thang thì bé, không hiểu có cháy thì sẽ như thế nào đây?

Ơ nhưng mà đợt tới ra HN em cũng phải vào Royal ngắm cái xem nó hoành tráng thế nào :)
Cụ lao xuống hầm làm gì? Em toàn gửi xe ở đường Lê Lợi, rẻ mà lấy xe cũng thuận tiện :D

volume

Xe tăng
Bực nhất là vô cái khu kid city ý, hôm cả hai gia đình e và chồng bạn e cùng đi, vào mua vé xong nv bảo là vé trẻ e là 220 (hay 120 e ko nhớ rõ lắm) nhưng vé người lớn vô ngồi trông trẻ e chơi là hơn vé trẻ e 30k. E thấy vô lý quá không vô nữa vì mình vào chả làm gì trông con chơi tự nhiên mất mấy trăm k. Thà nó bán cái gì ở trong đó kiểu như cốc cafe hay nước non gì đó cho mình vừa ngồi vừa để mắt tới con dăm bảy chục còn có lý, thế là thôi e ko cho con vô đó chơi nữa
e thấy cái chỗ chơi cho trẻ e rất buồn cười, người lớn vào trông trẻ nộp tiền cao hơn cả trẻ em. Ở các chỗ khác, miễn phí 1 người lớn, thêm 1 người thì 50k thôi. E hỏi, nv bảo người lớn cũng chơi mà. Bó tay.
Mấy cụ nhà ta (giống em :)) ) toàn thích ăn chơi miễn phí thì làm sao họ kinh doanh nổi. Thảo nào mấy ống trong nam bảo đừng có kinh doanh vui chơi gì ở ngoài bắc =))

lasereye

Xe tải
Website
www.facebook.com
E đi 1 lần k muốn đi lần nữa vì rộng và k có gì đặc sắc lắm,chỉ thích cái hồ cá koi thôi,toàn con đắt tiền :-ss.... Gửi xe dưới hầm e phải chụp lại ảnh vì rộng quá chả nhớ đỗ xe chỗ nào, đưa vợ con đi chơi vào đấy hơn 2 tiếng nó chém 60k gửi xe,sang bên vincom long biên thì miễn phí cả ngày :)) a vượng hay thật,bên thu rõ cao,bên thì free,dạo này e thấy royal cũng vắng nhiều,vincom long biên thì như kiểu đi vào nhà mình í,k thấy khách luôn,lúc đầu thấy hàng ăn đông e cũng định mở bụp phê xong lúc đầu đang đông nó hét giá thuê cao quá nên xoắn quẩy,may mà k đầu tư k thì nát hàm :))
Bác đi từ tháng nào gửi xe mới cao thế? Em đi tuần trước giá chỉ là 10K/1h + block 5K/1h tiếp theo roài. Em thấy vào đây chơi và mua sắm cũng rộng rãi và hợp lý. Được nhất là cửa hàng diện tích lớn nên nó trang hoàng trông vui mắt. Chắc em dễ tính.

volume

Xe tăng
Em nghĩ nếu ko có sự đột phá nào về phía RoY hay nền KT thì khu này sẽ đóng cửa, vì chi phí cho nó hoạt động là rất lớn, mà khách ko có thì lấy đâu ra kinh phí để chạy điều hòa và thông gió cho mấy cái tầng TTTM, chưa kể khối chung cư toàn đầu cơ, ko có người vào ở thì nó vẫn phải hoạt động dẫn đến chi phí bị đẩy lên.
Em sợ nhất dự đoán này mà xảy ra thì cũng mệt. Dù sao ngoài bắc mới có chỗ này để vui chơi cho ra hồn **==

Trạng thái
Thớt đang đóng