[Funland] Tình hình KD tại Royal City!

Trạng thái
Thớt đang đóng

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Phảii giảm giá dịch vụ, ví dụ như chỗ kid city từ 220K-> 100K hay ít hoưn nữa thì may ra có nhiều người cho con vào chơi. Chứ giá 220K/suất là quá chát, chắc mỗi năm chỉ cho con chơi ở đó đc vài lần.

benq

Xe điện
Vấn đề là đầu vào cao rồi, giảm giá là cắt luôn vào máu nên cứ luẩn quẩn...rồi lại toi thôi.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Cũng có thể do tâm lý người dùng thấy sang trọng quá họ ngại chi tiêu, chưa nói đến giá cả.

Em thấy a Vượng cực giỏi ạ, có sân băng, có nhiều chỗ chơi cho trẻ con, tuy đắt chút nhưng quả hữu dụng và lý thú.

Moonlotus

[Tịch thu bằng lái]
Nếu chủ đầu tư đã là người chu đáo và kỹ tính nghĩ đến công năng và tiện dụng của người sử dụng .
EM nghĩ họ sẽ có cái TÂM để xây dựng cho tốt .
Khu tầng ngầm này sơn cột Vàng - Đỏ để phân biệt cho dễ , sàn phủ sơn PU để sáng bóng và tất cả các thiết bị bọc giấy nhôm để sáng hơn ,

Lỗ thoát nước dưới hầm ạ

Đường cho oto các cụ có thấy sơn đen vàng phản quang không ạ >
Dễ nhìn vào buổi tối.

Đây là khu tầng hầm ở Hillstate - giá nhà dạng chung cư tầm trung lưu ( tương đương với giá của Tim City ) không đội giá như Royal .

Các cụ tìm ảnh cho em khu tầng ngầm để xe của Royal với ạ ?
Không phải chủ đầu tư không biết - vấn đề là chủ đầu tư có TÂM hay không ?

Nếu Royal mà vắng quá đóng cửa ( 4 tầng hầm dưới đất không có cửa hàng , quá bằng một khu đất chết .
Vậy thì những cư dân ở bên trên cảm giác vắng lặng thật .
Hy vọng là Royal vẫn phải hoạt động tốt dù có vắng thì nên giảm tiền THUÊ cửa hàng ở đây .
EM nghĩ đó là bài toán tốt nhất với Royal bây giờ.

racer 1

Xe hơi
em đi vào đó ngày trong tuần và thắc mắc không biết các nhà hàng trong đó tồn tại được đến bao giờ, giá thì đắt mà ăn thì thôi rồi, cạch mặt luôn

mabu_210

Xe điện
Trong đó Cung > Cầu và chả có j đặc sắc, hàng ăn trong đó giờ để trụ được qua thời điểm này và gây dựng lượng khách chắc phải bán voucher giá rẻ để kích cầu dài dài + BQL building cũng phải hỗ trợ giảm giá các trò chơi, giá thuê mặt bằng..... chứ nếu đơn thuần thì k trụ đc là cái chắc.

Chỉnh sửa cuối:

Đường bộ

Xe điện
Nếu chủ đầu tư đã là người chu đáo và kỹ tính nghĩ đến công năng và tiện dụng của người sử dụng .
EM nghĩ họ sẽ có cái TÂM để xây dựng cho tốt .
Nhà cháu đánh giá cao những nhận xét của cụ. Hy vọng bên công ty RC đọc được mà cải tiến.

0915966996

Xe tải
E đi ngày mở cửa,nó chém 6 xịch gửi xe hơn 2 tiếng,lên ăn uống đông nghịt,đi lượn tí cho f1 thay đổi k khí í mà,vẫn ch đi đc sân băng

now_what

Xe điện
Cũng có thể do tâm lý người dùng thấy sang trọng quá họ ngại chi tiêu, chưa nói đến giá cả.

Em thấy a Vượng cực giỏi ạ, có sân băng, có nhiều chỗ chơi cho trẻ con, tuy đắt chút nhưng quả hữu dụng và lý thú.
Với quan điểm của cháu thì sau khi kinh tế phục hồi, chỗ anh Vượng vẫn là sự lựa chọn hàng đầu của cháu.
F1 nhà cháu đi học ở trường mầm non "chuẩn quốc gia" trưa ngủ tè dầm (3 tuổi) bị cô giáo bắt mang chăn về giặt. Ông nội đi đón thấy cháu khệ nệ kéo lê một túi nilon to mà ứa nước mắt. F1 luôn sợ đến lớp. Giờ học chỗ anh Vượng, giá cả phải chăng mà chất lượng thì cháu thấy ấm cái lòng, sáng nào ngủ dậy F1 cũng sợ ko được đi học.

Chỉnh sửa cuối:

Peekaboo

Xe tăng
Với quan điểm của cháu thì sau khi kinh tế phục hồi, chỗ anh Vượng vẫn là sự lựa chọn hàng đầu của cháu.
F1 nhà cháu đi học ở trường mầm non "chuẩn quốc gia" trưa ngủ tè dầm (3 tuổi) bị cô giáo bắt mang chăn về giặt. Ông nội đi đón thấy cháu khệ nệ kéo lê một túi nilon to mà ứa nước mắt. F1 luôn sợ đến lớp. Giờ học chỗ anh Vượng, giá cả phải chăng mà chất lượng thì cháu thấy ấm cái lòng, sáng nào ngủ dậy F1 cũng sợ ko được đi học.
Cụ thử lấy tiền đóng chỗ anh V cho cô giáo ở trường "chuẩn quốc gia" xem, con cụ còn được chăm hơn cả chỗ anh V ấy chứ :D

Trang béo

Xe tăng
Hôm đầu tiên đi royal e bảo chôbgf e về đi học cái thổi bóng này, ngày kiếm mấy triệu luôn mà tiền vốn bỏ ra ít ơi là ít, mà làm cũng dễ, còn có cả stt trên fb nữa chứ.
Cái xe điện đi trong đó đắt quá. Hai mẹ con ngồi hết xừ 80k. Trong khi đi xe điện bờ hồ lòng vòng mãi hết đâu 15k
chi cho con cái thì chả ai dám tiếc
e đưa mấy đứa cháu đi chơi....xót hết cả ruột :((

Lady Bee

Xe tải
Thời buổi này, kinh doanh chỗ nào chả khó khăn không riêng gì RC. Tuy nhiên ở cương vị khách hàng, nếu bảo em vào RC hay đi chỗ khác trên mặt đất em chọn chỗ khác. Xuống đất thấy hãi hãi, nhất là ở đây nếu có sự cố thì cứ gọi là chen nhau lòi ruột, lại còn loạn cào cào vì trông cứ như cái mê cung.

123...zo!

Xe tải
Quả này anh Vượng khó xử nhể.
Giữ giá thì không có khách -> chết
Giảm giá thì mất đẳng cấp,ko bao giờ lấy lại được.Bài học VinPeal Nha trang vẫn còn nóng hổi đó.

i.m.u.s.m

Xe tăng
hị hị, đợt RC khai trương thì em ko rõ nhưng mãi mấy tháng gần đây em mới hay đi nhưng em vào đấy xem phim vs ăn chơi đc vài hôm thì chán
Vì cái tội ca chiếu muộn xong khoá béng cầu thang vào để cả rạp phim tìm đường như chim ri vỡ tổ, sau lần ấy em chán chẳng vào dù em từng bỏ ra gần 3 ngày đi cho hết cái bản đồ của Vincom A, Vincom B, lê la trong Vinpearl nhưng riêng quả RC thì em dislike
Cũng Platium mà The Garden nó còn hướng dẫn cho mà biết đường ra khi khoá thang máy (2 trung tâm có sự quản lý nhân viên khác hẳn nhau)

Chỉnh sửa cuối:

trungthe

Xe máy
Website
www.hoangphuc.vn
vào 1 lần tìm xe mất nửa tiếng , ko bao h vào lại ........................

huyleck

Xe điện
Mấy chú kinh doanh bên RC khiếp thật, dụ dc cả mấy chú Ấn mí cả Ả rập vào đấy bán thảm với nội thất mới kinh !

T90i

Xe buýt
Hầm RC phải kết nối với hệ thống tàu điện ngầm thì mới ổn được, tầm này ai bỏ tiền vào ăn uống dưới hầm em nghĩ là thừa tiền ko biết làm gì :P

f1_hn

Xe container
Hầm RC phải kết nối với hệ thống tàu điện ngầm thì mới ổn được, tầm này ai bỏ tiền vào ăn uống dưới hầm em nghĩ là thừa tiền ko biết làm gì :P
E dự là sẽ có việc này cụ ạ...

oliu

Xe buýt
Nghe cụ kể dù không phải con em nhưng cũng thấy mắt cay cay

Trạng thái
Thớt đang đóng