[Funland] Tìm chủ xe gây tai nạn lúc 8h30-9h ngày 12.6.2020 tại ngã 3 Hàng Bún - Phan Đình Phùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hulk

Xe tăng
Chia buồn với cụ và gia đình.

htkhanh

Xe tải
Các Cụ cho em hỏi, cam hành trình 16g lưu trữ clip được thời gian khoảng bao lâu cho độ phân giải phun HD

htkhanh

Xe tải
Các Cụ cho em hỏi, cam hành trình 16g lưu trữ clip được thời gian khoảng bao lâu cho độ phân giải phun HD ?

ceo_hd

Xe điện
125Chùa Láng, Hn -sualaptoplayngay.vn-suaiphone.vn
Website
sualaptoplayngay.vn
Các Cụ cho em hỏi, cam hành trình 16g lưu trữ clip được thời gian khoảng bao lâu cho độ phân giải phun HD ?
Ít lắm bác a, xe em dc đâu chưa đầy 1 ngày nó đã ghi đè r

ceo_hd

Xe điện
125Chùa Láng, Hn -sualaptoplayngay.vn-suaiphone.vn
Website
sualaptoplayngay.vn
Dạ, tsk Cụ, vì e nghe thấy bảo 16g mà được khoảng 30’. Đầy thì phần trước tự động xoá, nên em thấy lạ
Của e tự động xóa..nhưng cũng hơn 30p kha khá

Lienxo

Xe máy
Lúc này mới thấy tính ưu việt của bảo hiểm bắt buộc. hai bên bảo hiểm sẽ tranh luận với nhau, nếu cần sẽ thuê một văn phòng đánh giá bên nào đúng sai. cùng lắm thì đưa ra tòa xử.

tulipman

Xe buýt
Các Cụ cho em hỏi, cam hành trình 16g lưu trữ clip được thời gian khoảng bao lâu cho độ phân giải phun HD
full HD 1920*1080 thì 1 phút kích thước tầm 120MB .
thẻ 16GB thực tế dung lượng lưu video chỉ tầm hơn 14GB = 14000MB.
14000 /120 = 120 phút tầm 2 giờ cụ nhé.
Ko có chuyện 30 phút đâu.

Chỉnh sửa cuối:

htkhanh

Xe tải
Lúc này mới thấy tính ưu việt của bảo hiểm bắt buộc. hai bên bảo hiểm sẽ tranh luận với nhau, nếu cần sẽ thuê một văn phòng đánh giá bên nào đúng sai. cùng lắm thì đưa ra tòa xử.
Chuẩn Cụ ạ, những còn nhân tính xon người thì sao ạ ?

htkhanh

Xe tải
Cụ thớt viết thì không rõ ràng. Chưa rõ nguyên nhân nhưng nội dung viết đã ám chỉ bán tải đi sai. Mục đích của thớt là muốn xin video để xác minh. Một cơ số cụ vào không cần đọc mà đã lao vào chửi. Có cần chửi vội thế không ạ? Cơ bản thì cái xe ít khi có tội mà tội ở người lái xe. Quy kết cho bán tải là không ổn. Trường hợp này thì em cũng nghĩ là xe bán tải gầm cao nên nhiều khả năng đã đè lên người cụ bà. Nhưng có cụ nói xe bán tải có camera hành trình thì khả năng xác định sẽ nhanh.
Cam hành trình, qua CA nói lại thì chỉ còn ghi lại sau khi tai nạn về tới bãi giữ xe, theo Cụ là ntn ạ ?

htkhanh

Xe tải
Kiểu “dõ dàng” của cụ là thế nào vậy? Chủ ce gây tai nạn có ở lại ký biên bản hay không? Họ có bỏ trốn hay không? Theo thông tin của một cụ cung cấp là sau khi tai nạn sảy ra thì chủ xe có ở lại và ký biên bản với xxx chứ không bỏ trốn
Ko bỏ trốn, vẫn ở lại hiện trường ký biên bản, nên không đưa được nạn nhân đi Viện và còn kịp xoá Cam. Chiều hôm đó e cũng đã biết LX là ai và LX cũng biết em là ai, mà ko đt hỏi 1 câu thì có nên tìm ko Cụ. Em ko biết Cụ là người thân hay ntn với LX. Nhưng nếu bênh thì Cụ cũng động cái não tí, ko lại bị chửi là ngu đấy, tsk Cụ

htkhanh

Xe tải

Em lập topic này biết sẽ bị vang nhiều nhưng em vẫn phải lập ra
Nhiều cụ đi bán tải vào vang em quá :((
Các cụ nào rảnh thì vào cho em chén rượu bù với ah, chứ âm mã lực chắc em lại bỏ nick này
Ko lần sau em chả dám lập topic j ra phản đối cái xấu nữa
Mục đích của e chỉ muốn cảnh báo những ai đi bán tải phải cẩn thận và anh em đi xe khác đề phòng thôi.

Vụ này tìm ra dễ thôi chủ thớt ah
Em chia buồn cùng gia đình cụ ah
Tối đấy em tìm ra ngay, nhưng LX ko động tĩnh gì nên lập thớt để anh ý phát biểu thôi Cụ ạ

htkhanh

Xe tải
Em nghĩ Min, Mod cần xử lý thớt này với lý do đưa tin Fake.
Chủ thớt đưa tin lập lờ để định hướng dư luận kết tội lái xe bán tải không cần chứng cớ.
Hãy thử nghĩ xem, nếu chủ xe có cháu nhỏ, cháu nhỏ sẽ bị các bạn ở lớp cô lập vì bố gây tai nạn rồi bỏ trốn mặc dù chỉ cần người biết đọc 1 chút cũng sẽ hiểu:
- Lái xe hợp tác đầy đủ với công an.
- Lỗi vụ tai nạn chưa được xác định.
- Chủ xe có khả năng không liên quan đến vụ tai nạn.
ĐM Thằng ngu, ở đau nhảy vào yêu cầu Min Mod xóa thớt vì tin Fake, LX có người thân như ông thì càng thêm hoang mang thôi.
- Chưa biết ai đúng sai, va chạm ko đưa nạn nhân đi CC
- Có ý định bỏ chạy
- Xóa Cam hành trình
- Xe độ ko đúng quy cách
Từng này tội đã đủ chưa hả thằng ngu mà còn phán khả năng LX không liên quan đến vụ tai nạn

VW Golf01

[Tịch thu bằng lái]
full HD 1920*1080 thì 1 phút kích thước tầm 120MB .
thẻ 16GB thực tế dung lượng lưu video chỉ tầm hơn 14GB = 14000MB.
14000 /120 = 120 phút tầm 2 giờ cụ nhé.
Ko có chuyện 30 phút đâu.
Chuẩn Cụ ạ, những còn nhân tính xon người thì sao ạ ?
Bảo hiểm, thông thường có 70 củ thôi bác, mang tính đối phó là chính.

Còn cái Cam, bác nên yêu cầu họ cung cấp luôn cái Clip, để xác định rõ ràng ai đó có xóa cam đi không.

Khi có clip, cả cái thẻ nhớ, có thể xác định và qua đó chứng minh rõ ràng, clip đã bị xóa.

Dù sao, anh tôi chẳng hạn, có cái thẻ cũng chỉ được độ 30 min.
Vì thực tế cũng chỉ cần từng đó.
Tất nhiên, phải nhớ mà Rút thẻ ngay khi xảy chuyện.

thuysinh.tl

Xe container
Cụ cảm tính quá. Cũng nên động não xem mình đã viết gì và người ta viết gì. Cũng đừng dễ dàng chửi người khác là ngu thế. Nên xem lại mình đi nhé. Còn em chả quan tâm lái xe là ai và cụ là ai cả. Trên quan điểm khách quan mà comment. Nhưng có vẻ em đang nói với bức tường rồi
Ko bỏ trốn, vẫn ở lại hiện trường ký biên bản, nên không đưa được nạn nhân đi Viện và còn kịp xoá Cam. Chiều hôm đó e cũng đã biết LX là ai và LX cũng biết em là ai, mà ko đt hỏi 1 câu thì có nên tìm ko Cụ. Em ko biết Cụ là người thân hay ntn với LX. Nhưng nếu bênh thì Cụ cũng động cái não tí, ko lại bị chửi là ngu đấy, tsk Cụ

htkhanh

Xe tải
ĐM Thằng ngu, ở đau nhảy vào yêu cầu Min Mod xóa thớt vì tin Fake, LX có người thân như ông thì càng thêm hoang mang thôi.
- Chưa biết ai đúng sai, va chạm ko đưa nạn nhân đi CC
- Có ý định bỏ chạy
- Xóa Cam hành trình
- Xe độ ko đúng quy cách
Từng này tội đã đủ chưa hả thằng ngu mà còn phán khả năng LX không liên quan đến vụ tai nạn
Theo Cụ xem bức ảnh toàn cảnh Lái xe và người bị nạn ntn, thì nếu là nhà Cụ thì Cụ sử lý ntn???

htkhanh

Xe tải
Cụ cảm tính quá. Cũng nên động não xem mình đã viết gì và người ta viết gì. Cũng đừng dễ dàng chửi người khác là ngu thế. Nên xem lại mình đi nhé. Còn em chả quan tâm lái xe là ai và cụ là ai cả. Trên quan điểm khách quan mà comment. Nhưng có vẻ em đang nói với bức tường rồi
Tôi vẫn rất bình tĩnh mặc đu tổn thương trong lòng quá nặng, nhưng gặp những thằng như Cụ thì người thân như a.Khoa còn mệt hơn đấy, ĐM có dám thề là ko quen biết Lái xe không, tôi mới tin???
Thề đi ...

Trạng thái
Thớt đang đóng