[Funland] Tìm chủ xe gây tai nạn lúc 8h30-9h ngày 12.6.2020 tại ngã 3 Hàng Bún - Phan Đình Phùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

htkhanh

Xe tải
Bảo hiểm, thông thường có 70 củ thôi bác, mang tính đối phó là chính.

Còn cái Cam, bác nên yêu cầu họ cung cấp luôn cái Clip, để xác định rõ ràng ai đó có xóa cam đi không.

Khi có clip, cả cái thẻ nhớ, có thể xác định và qua đó chứng minh rõ ràng, clip đã bị xóa.

Dù sao, anh tôi chẳng hạn, có cái thẻ cũng chỉ được độ 30 min.
Vì thực tế cũng chỉ cần từng đó.
Tất nhiên, phải nhớ mà Rút thẻ ngay khi xảy chuyện.
Từ Phan Đình Phùng về bãi xe dịch Vọng bao nhiêu phút Cụ nhỉ ?
Rút thẻ và xóa được là thoát được cái tội “giết người đấy”

muamua

Xe buýt
Chủ thớt mất bình tĩnh mất roài. Chửi bới lung tung với tất cả những ai chủ thớt k vừa ý.
Chia buồn với cụ nhưng cụ nên off nick để tập trung giải quyết việc nhà.

VW Golf01

[Tịch thu bằng lái]
Từ Phan Đình Phùng về bãi xe dịch Vọng bao nhiêu phút Cụ nhỉ ?
Rút thẻ và xóa được là thoát được cái tội “giết người đấy”
Từ đó về Dịch Vọng, giờ thông thường, phải 30-35 phút bác ạ. Có thể nhiều hơn, tùy giao thông.

htkhanh

Xe tải
Nha
Bảo hiểm, thông thường có 70 củ thôi bác, mang tính đối phó là chính.

Còn cái Cam, bác nên yêu cầu họ cung cấp luôn cái Clip, để xác định rõ ràng ai đó có xóa cam đi không.

Khi có clip, cả cái thẻ nhớ, có thể xác định và qua đó chứng minh rõ ràng, clip đã bị xóa.

Dù sao, anh tôi chẳng hạn, có cái thẻ cũng chỉ được độ 30 min.
Vì thực tế cũng chỉ cần từng đó.
Tất nhiên, phải nhớ mà Rút thẻ ngay khi xảy chuyện.
nhà mình nghèo, nhưng Cụ không phải nói ráo không quá 70tr, vì mình cũng có thèm tiền đến mức lấy cái chết của Mẹ mình ra đổi *** đâu Cụ, mình cần công bằng và làm dõ lý do tại sao Mẹ mình mất, để mẹ mình về cõi âm thanh thản. Cụ cứ đặt trường hợp Cụ là em xem, Cụ không như con Chó điên lúc này thì e thấy hơi lạ. Em chưa viết lá đơn nào thì Lái xe cũng hiểu, tai nạn xảy ra ko ai muốn, em cũng ko muốn 1 người nằm xuống và 1 người vào vòng lao lý.
Dù sao cũng cám ơn Cụ nhắc em, cùng lắm ra tòa hay ntn cũng chỉ 70tr

htkhanh

Xe tải
Thông cảm mất mẹ... Nhưng thằng này chắc bị điên. Mày nên đủ tỉnh táo và làm việc với công an thôi
Kkk, ko phải cú thế, B... mày vẫn tỉnh táo, mày ko phải lôi 70tr ra để dạo B... mày. Nếu là Mẹ mày thì mày ntn ? Tiền éo quan trọng đâu

VCHDHN

Xe container
Nha nhà mình nghèo, nhưng Cụ không phải nói ráo không quá 70tr, vì mình cũng có thèm tiền đến mức lấy cái chết của Mẹ mình ra đổi *** đâu Cụ, mình cần công bằng và làm dõ lý do tại sao Mẹ mình mất, để mẹ mình về cõi âm thanh thản. Cụ cứ đặt trường hợp Cụ là em xem, Cụ không như con Chó điên lúc này thì e thấy hơi lạ. Em chưa viết lá đơn nào thì Lái xe cũng hiểu, tai nạn xảy ra ko ai muốn, em cũng ko muốn 1 người nằm xuống và 1 người vào vòng lao lý.
Dù sao cũng cám ơn Cụ nhắc em, cùng lắm ra tòa hay ntn cũng chỉ 70tr
Em không hiểu cụ muốn gì. Không muốn tiền, k muốn lái xe kia vào vòng lao lý. Chắc cụ chỉ cần sự thật, thì mất time trên of này làm gì. Cái bác ở trển nói 70tr bác ý k có ý như cụ nghĩ đâu.

htkhanh

Xe tải
Em không hiểu cụ muốn gì. Không muốn tiền, k muốn lái xe kia vào vòng lao lý. Chắc cụ chỉ cần sự thật, thì mất time trên of này làm gì. Cái bác ở trển nói 70tr bác ý k có ý như cụ nghĩ đâu.
Dạ, cám ơn Cụ phân tích

richter

Xe buýt
30p về bãi xe nhưng thời gian dừng đỗ khi xảy ra tai nạn nó cũng ghi đè bác chủ thớt nhé.

Xe Ford nó không có chế độ tắt tẩu khi tắt máy, thế nên cứ cắm tẩu con Cam là nó ghi 24/24.

Ở đây nên tìm hiểu xem ông lái xe cố tình hay không biết chuyện dừng đỗ lúc tai nạn là Cam vẫn hoạt động.

longdelta

Xe tăng
30p về bãi xe nhưng thời gian dừng đỗ khi xảy ra tai nạn nó cũng ghi đè bác chủ thớt nhé.

Xe Ford nó không có chế độ tắt tẩu khi tắt máy, thế nên cứ cắm tẩu con Cam là nó ghi 24/24.

Ở đây nên tìm hiểu xem ông lái xe cố tình hay không biết chuyện dừng đỗ lúc tai nạn là Cam vẫn hoạt động.
Vẫn can thiệp được cụ ơi. Tắt máy là cam tắt theo máy luôn

htkhanh

Xe tải

Dạ, e nghĩ thẻ 16G nó cũng phải được 1-2h. Đằng này khoảng 30-45’ về tới bãi xe Dịch Vọng, tự nhiên lại có sự trùng hợp là Cam chi còn sau khi xảy ra tai nạn, nên thấy hơi khúc mắc, e cám ơn Cụ

richter

Xe buýt
Vẫn can thiệp được cụ ơi. Tắt máy là cam tắt theo máy luôn
Cái đó là độ đẹo rồi bác, còn nếu cắm tẩu trực tiếp thì xe Ford như con này nó ko tắt cam, nó cứ tự động ghi 24/24 thôi.

Nói chung phải ngó xem xe này nó có Cam hay không? Hoặc nó cắm tẩu trực tiếp hay độ vào dây điện thì tắt máy là tắt Cam.

Và nếu xe mượn thì cũng chưa chắc tài nó biết chuyện dừng xe Cam tắt máy nó vẫn tự động ghi đè.... Kiểu vậy

Cụ chủ thớt mất bình tĩnh và đã có những lời lẽ không đúng mực với nhiều thành viên khác.
Thông cảm với nỗi đau mất mẹ nên BĐH tạm thời chưa ban nick nhưng sẽ khóa thớt này lại, khi nào chủ thớt thật sự bình tĩnh và có lời với em, thớt sẽ được mở lại.

Trân trọng!

Trạng thái
Thớt đang đóng