Thương hiệu Huyndai - Kia tại Mỹ

mazspeed_han

Xe tải
các cụ cãi tiếp đi, em ủng hộ, giờ phải cãi nhau với hội Nhật này chứ cứ im mãi chán lắm
Nào, thế bây giờ muốn cãi nhau cái gì để em còn tiếp bác nào. Về thương hiệu thì em đảm bảo 100% là Hàn xẻng các loại đều thua xa bết bơ Toy, cả ở Mỹ cả ở Vịt. Em cũng đã vài lần lang thang ở nhiều tiểu bang Huê Kì rồi, Huyndai không đến nỗi hiếm gặp, nhưng so với Toy thì chắc chắn là 1 giời 1 vực luôn. Ờ nhưng ở Hà Giang thì em lại không biết, chưa đến bao giờ. Thế bác muốn cãi nhau thương hiệu ở Mỹ hay ở Hà Giang? :))

mazspeed_han

Xe tải
Có lâu rồi chứ, nick gốc bị đút vào vali vì chiến với một hội có sở trường bài tiết, bốc mùi quá mốc đek chịu được, nên đành phải dùng nick này vậy.

mazspeed_han

Xe tải
Không, hội suốt ngày bài tiết nặng mùi bị nhốt riêng, em riêng ở khu khác, không nhiễm mùi được đâu bác đừng lo. Khi nào mở khóa bác lại thấy nick gốc em tỏa ánh hào quang sáng lòa ngay ấy mà :).

Winstorm07

Xe container
Không, hội suốt ngày bài tiết nặng mùi bị nhốt riêng, em riêng ở khu khác, không nhiễm mùi được đâu bác đừng lo. Khi nào mở khóa bác lại thấy nick gốc em tỏa ánh hào quang sáng lòa ngay ấy mà :).
:)) :)) :))
Nặng lắm rồi

mazspeed_han

Xe tải
Nặng hay không quan trọng đek gì, kệ đi bác. Vấn đề là tìm chủ đề chiến tiếp, cả ngày tỉ việc mệt mỏi đầu óc lắm, chỉ có tí giờ buổi tối chém cho nó xả xì chét, đỡ mệt. Bác có ý tứ gì hay không thì phun ra đê.

Buôn Hoa Quả

Xe đạp
Có lâu rồi chứ, nick gốc bị đút vào vali vì chiến với một hội có sở trường bài tiết, bốc mùi quá mốc đek chịu được, nên đành phải dùng nick này vậy.
Chú này đầu óc bẩn nặng, đọc mấy thớt cũ thấy các từ đại loại như: "cư.t đá.i", "táo bón", "bồn cầu" toàn từ mồm chú này phun ra giờ lại "bài tiết" với "bốc mùi", nói chung là nó ăn sâu vào tư tưởng rồi ko khá lên đc.

PoBeo

Xe điện
Nặng hay không quan trọng đek gì, kệ đi bác. Vấn đề là tìm chủ đề chiến tiếp, cả ngày tỉ việc mệt mỏi đầu óc lắm, chỉ có tí giờ buổi tối chém cho nó xả xì chét, đỡ mệt. Bác có ý tứ gì hay không thì phun ra đê.
Gì thế này? Nick này của ai thế :))

PoBeo

Xe điện
Tỏa ánh hào quang thế mà cụ kô biết là ai à??? :))
Em ứ tin, MaxSpeed hiện đang là trưởng phòng chứng khoán - thuộc vào top anh hùng chém gió có thương hiệu nên không xài nick clone đâu :)) em nghĩ là 1 trong những.....đồng đội của Max chăng =))

PoBeo

Xe điện
chuyển sang chủ đề so sánh mini tàu với mini Nhật đi các cụ ơi
Thật đới, sao các cụ không so sánh gái Hàn với gái Nhật xem chất lượng thế nào? Cứ bàn xe cộ làm gì mất cả hứng.....có ai được...."thưởng" cả gái Hàn và gái Nhật cho em xin review đi =)) :))

Cuabien

Xe điện
Thật đới, sao các cụ không so sánh gái Hàn với gái Nhật xem chất lượng thế nào? Cứ bàn xe cộ làm gì mất cả hứng.....có ai được...."thưởng" cả gái Hàn và gái Nhật cho em xin review đi =)) :))
Tắt đèn rồi có mà review vào mắt ! Có tí ánh sáng cũng toàn thấy râu giống nhau cả thôi. :o)

5x1

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung em thấy dân Việt nam mình thích giải quyết khâu oai nên thương hiệu Kia Hyundai nó không đắt khách ;)) em đi cái K5 bao nhiêu người hỏi giá, em bảo hơn 1 tỷ thì quay ra hỏi, sao không cố lên mua Camry, mua KIA làm gì mặc dù chả biết trong xe em nó có cái gì, đi ra sao =))
đúng rồi. nếu đi isuzu Dmax thì có phải được 2 xie không ? khú khú

thanhtrung32vt

Xe tải
Đúng là bác mua K5 sao o cố mua Camry or CR-V di, bán lại lỗ lắm bác ơi, đi o chất lượng = xe Mỹ or Nhật.

Đúng là bác mua K5 sao o cố mua Camry or CR-V di, bán lại lỗ lắm bác ơi, đi o chất lượng = xe Mỹ or Nhật.
Theo em biết thì K5 đắt hơn Camry nhiều, bác xem lại giá cả, không biết em có nhầm không?