Thương hiệu Huyndai - Kia tại Mỹ

Siêu Rùa

Xe tăng
Nói chung ngay trước mắt HYUNDAI-KIA chưa thể đập được TOYOTA-HONDA tại Mỹ nhưng với tốc độ phát triển của nó cũng thật sự rất đáng nể đấy chứ, đi với số lượng đó là chất lượng không ngừng nâng cao và đâu có kém cạnh Mỹ-Nhật đâu nhỉ
em đồng tình với cụ. em có mấy ông bạn gần nhà lúc đầu cũng giữ quan điểm là : xe máy : honda . , 4 bánh --> toy nhưng bh có thấy ông nào giữ được quan điểm nữa đâu ạ, lúc chưa mua xe thấy cũng hô hào có 1 tỷ tao mua camry đi cho oách thế mà bh thì lại lấy 1 con Genesiss coupe .

uduchi

Xe container
Em có đi Mẽo bao giờ đâu mà biết thương hiệu K-H tại Mẽo.Thế mà cụ Top bắt phải nói theo chủ đề,quá là bắt vào thớt này để hóng#:-s

raklei

Xe điện
Diễn đàn là nơi anh em đóng góp, chia sẻ kinh nghiệm, ý kiến, cứ cãi chửi nhau thì chỉ mấy hãng xe nó ngồi cười, rồi nó âm thầm tăng giá!
ko còn âm thầm nữa rồi :D

Winstorm07

Xe container
Tởm thật, lôi lại cái thớt từ đúng 1 năm trước giai, như giẻ rách :(

toan1477

Xe điện
Tởm thật, lôi lại cái thớt từ đúng 1 năm trước giai, như giẻ rách :(
Ông bạn Hổ báo đấy là chuyên gia móc cứ.t đưa lên ngửi, ai chả biết. Chuyên gia khích bác, gây mất trật tự.

au999

[Tịch thu bằng lái]
.. mấy e cam liên doanh với cam đài chán cả nội lẫn ngoại . bây giờ lỗi ầm ầm. e chưa thấy huyndai kia thu hồi xe bao giờ ca. e chả biết các bác nhìn thế nào. cá nhân e thấy tầm 50k mua k5 , sontana là nhất (sedan ) .
Kiểu này xe Hàn lại được đà tăng giá, em kinh doanh xe Hàn lại đắt khách rồi đây :-|
Bây giờ e mới được biết cái thớt này, đọc thấy hay quá! Cô đọng 1 chuỗi các các kết luận >:D<
Các cụ đúng là tiên đoán như thần, may mà em mới lấy xe mươi ngày xong , chắc nó cũng sắp tăng giá như Huyndai thôi các cụ nhỉ!

nguyenviquynh

Xe tải
em là em ghét nhất mấy con VIOS ạ

phuongtv_76

Xe container
Hk ngày càng đc ưa chuộng tại mỹ, hãng rất chiều khách hàng, khách hàng muôn công suất cao á, o sờ kê, ghi ngay gấp rưỡi, khách hàng muốn tiết kiệm xăng á, có ngay, tiết kiệm gấp rưỡi honda, toy, khách hàng thích xăng miễn phí, cấp ngay thẻ xăng miễn phí, đấy thảo nào thương hiệu hk đc khẳng định (bằng giá)=))

vhg1281

Xe máy
Vios mà đòi so với forte, đùa em à...

Luu Lehong

Xe container
Mời các Bác quay lại chủ đề của thớt nhé, hôm nay em đọc trên vnxperss.net có bài nói về sự khan hàng của Hyundai trên đất Mỹ đây:
Như vậy có thể nói: Hiện nay, ngay tại đất Mỹ Hyundai đang rất thành công, kết quả KD mà bất cứ "ông lớn" nào trong ngành ô tô cũng phải "mơ ước". Mời "Các Cụ Cùng Phán" ạ.
Vui mừng chào đón bác Hoa quả đã tái xuất giang hồ :o)
Lần sau trước khi đi nhớ để lại cho chúng em vài lời nhé, đi mà chả nói gì là bất lịch sự lắm đấy bác ;)
Chúng ta có thể tiếp tục tranh luận được kô ạ???
Thôi, khép lại quá khứ, hướng tới tương lai.
Từ giai đoạn này thống nhất là chúng ta chuyển sang vấn đề nghe nhìn các bác nhé :))
Mời các bác cứ tiếp tục thảo luận và phán, chúng em nghe thôi ạ :))

x2bx2

Xe buýt
Dựa vào doanh số bán xe tại Mỹ, việc khẳng định HK bắt đầu có vị thế tại thị trường này là hoàn toàn có cơ sở.

au999

[Tịch thu bằng lái]
Dựa vào doanh số bán xe tại Mỹ, việc khẳng định HK bắt đầu có vị thế tại thị trường này là hoàn toàn có cơ sở.
Ở thị trường mình em cảm giác một số dòng phân khúc hạng trung ko còn được ưa chuộng như mấy năm trước cụ nhỉ; ví dụ Sonata, K5, K7 cứ vắng dần. Tuy nhiên phân khúc nhỏ như Morning thì ko thay đổi!

Winstorm07

Xe container

Luu Lehong

Xe container
À, thấy dạo này các nhà thông thái mất hút, đọc lại bài cũ thư giãn tý, ngẫm lại thấy nhiều câu tiên đoán hay phết :))
Lâu không thấy đưa tin báo Mỹ nhắc đến thương hiệu H-K nữa cũng chả biết tình hình giờ thế nào ?

CR-Vic

Xe container
Tuyên ngôn kiểu tào lao đấy thì cụ Lưu cứ gọi là tha hồ tham khảo vì nhiều lắm. Nhưng nói đi cũng phải nói lại là nhờ tình yêu vô bờ bến dành cho hàn xẻng thì bây giờ giá bán của xe hàn cũng đã được đưa lên một tầm cao mới :))

Winstorm07

Xe container
À, thấy dạo này các nhà thông thái mất hút, đọc lại bài cũ thư giãn tý, ngẫm lại thấy nhiều câu tiên đoán hay phết :))
Lâu không thấy đưa tin báo Mỹ nhắc đến thương hiệu H-K nữa cũng chả biết tình hình giờ thế nào ?
Dạo này còn bị ướt giầy nữa ko??? Khổ!

Luu Lehong

Xe container
Tuyên ngôn kiểu tào lao đấy thì cụ Lưu cứ gọi là tha hồ tham khảo vì nhiều lắm. Nhưng nói đi cũng phải nói lại là nhờ tình yêu vô bờ bến dành cho hàn xẻng thì bây giờ giá bán của xe hàn cũng đã được đưa lên một tầm cao mới :))
Tại hôm nay đọc lại thấy tin Tõm nhắn mời vào tranh luận về chuyện thương hiệu mà em chả biết gì về những tin mới cả, vô tình lại đựoc thư giãn cả buổi :))

Chúng ta có thể tiếp tục tranh luận được kô ạ???......
.......Dạo này còn bị ướt giầy nữa ko??? Khổ!
Tõm sao cứ lảng tránh thế nhỉ, mời vào tranh luận tiếp xong cứ lan man lạc đề để gây tranh cãi ko đáng có mà không sợ cụ Top nhắc hay tháo bánh à? Mình chỉ vào theo đề nghị của Tõm là bàn v/đ liên quan đến "Thương hiệu Huyndai - Kia tại Mỹ" thôi đấy nhé :D . Nhờ có kinh nghiệm ko nghe mấy cái tin nhảm, ko dùng thuốc linh tinh bậy bạ nên chả ai bị ướt giầy như Tõm cả :))

CR-Vic

Xe container
Theo khảo sát thì chim đàn ông hàn xẻng có độ dài ngắn nhất so với phần còn lại của châu Á :))

Cụ Lưu có cần thêm các tham khảo nữa không?

Luu Lehong

Xe container
Thảo nào lại có người cứ hay nhắc đến chuyện ướt giầy, chắc do đi XKLĐ mấy năm, sinh hoạt cùng nó cũng thành ra thế :))