[Funland] Thớt tư vấn và hỗ trợ các cụ sửa chữa thiết bị điện dân dụng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kicker

Xe điện
Sáng nay em mặc áo đỏ, đeo kính râm, to son đỏ, mà sao đi đường nhiều Cụ nhìn em thế nhỉ? Chắc nhờ 4 cái lốp! :)) :))

Hôm qua em đi đường nhìn thấy 1 cái xe đen trũi, đang dừng đèn đỏ tự dưng thấy cái nắp xe đụng đậy, ôi trời ơi như trong phim batman Cụ ạ, nắp xe (bằng kip loại) chuyển động rồi tự xếp gọn lại phía cốp xe, để lộ ra 2 Cụ đẹp trai ngời ngời ngồi bên trong, vẻ mặt hết sức mãn nguyện, em giả vờ không nhìn sang nhưng đúng là ko cưỡng lại nổi, cái xe ấn tượng quá đỗi. Em quên ko chụp!
2 lão ý nhìn thấy mợ nên mới mở mui ra khoe ý mà :-bd

Ôi trời, đang ngồi làm tự dưng lại phải sơ tán vì fire-drill Cụ ạ. Em nhờ được vụ lắp rèm rồi. hic.

Quanh chỗ em ở có nhiều Anh/Chị lắm Cụ ạ. Nhà mọi người thì có gia đình đầy đủ nên cũng tự xử nó dễ, các bác giai làm tất. Nhà em đơn thân, thú thực em rất ngại nhờ (Nghiêm túc đấy ạ). :(. Cũng có thể em sẽ nghiên cứu xem tự làm thế nào, hoặc em chon loại rèm nào đơn giản nhất, chỉ lắp rồi kéo lên kéo xuống thôi không phải khoan hay lắp bar gì cả.

wave-tau

Xe container
Meridian drive 600 hơn 3k mẽo là đây sao ? :((

Như con mini pc luôn, giỏi hết 10 củ ợ. Chống nhiễu mỗi nguồn, quạt kia để không luôn. Ác thế.:(

Trạng thái
Thớt đang đóng