[Funland] Thớt tổng hợp về tất cả những gì liên quan đến Trung Nguyên

xedapchongnguoc

Xe tăng
Con mẹ nó đẻ ra nuôi từ bé rồi theo mẹ nó đi tây các kiểu xét về mặt tc thì bố ko bao h thắng đc mẹ trừ khi mẹ nó sai thì bố nó mới thắng

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Các cụ đừng lấy quan điểm cá nhân của mình để phán xét về cuộc sống của người khác. Em xin hết.

bamboo720003

Xe tải
Sau khi có phán quyết của toà rồi mà em thấy các cụ vẫn tranh luận ác quá. Các cụ sang đây chém theo quan điểm của em cho nó vui
Con cái là tài sản vô cùng to lớn và quan trọng của gia đình bạn, là niềm tự hào, là niềm hạnh phúc của bố mẹ. Theo phán quyết và mong muốn của các con thì cả 4 đứa con đều theo mẹ LHDT. Như vậy Vũ còn lại gì ngoài cái cafe Trung Nguyên mà không biết sau này nó sẽ đi về đâu nữa?
Thôi, giờ Thảo giàu rồi, lại thêm được tài sản vô giá là 4 đứa con nữa... về thôi em! Chấp làm gì kẻ tâm thần!

Có một câu hỏi: các cháu lớn rồi và có suy nghĩ cũng như lựa chọn của riêng mình. Tại sao không có cháu nào lựa chọn ở với bố?
Theo quan nhiệm nhiều vùng quê mà em biết, các ông bố nghĩ là con trai sau này lớn lên kiểu gì cũng về với mình, kế nghiệp, thờ tự ông bà tổ tiên. Nên khi li dị ông bố đòi nuôi con gái, sau nó lớn lên lo chồng con êm ấm, còn con trai ở với mẹ, sau nó sẽ về với gia đình mình thừa kế.
Vẹn cả đôi đường . :D:D:D:D:D

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Con giao cho mẹ trực tiếp nuôi không có nghĩa là nó không phải con ông Vũ, ông Vũ vẫn có nghĩa vụ đóng tiền nuôi con 10 tỷ một naem và vẫn có quyền của người cha.

4 đứa giao về một mối cũng là tốt cho bọn trẻ, tránh cho chung nó phải bị xẻ nghé.
Chỉ có những kẻ ngu độn mới lôi con vào việc này.
Công nhận. Con ở với mẹ thường là tốt nhất. Mà sau này chúng nó lớn lên tự khắc sẽ có chính kiến của riêng mình.
Mà việc anh vũ thua hay chị thảo thắng làm cho cụ thớt nứng thế cơ à?

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Qua điều hành trung nguyên, qua không làm gì, khi ra quyết định gì vậy qua giành trung nguyên về làm tượng à
Nhiều năm Qua đã không điều hành gì TN, tập trung nghiên cứu thiền và vũ trụ cụ ơi. Cái quan trọng của ông Vũ là quyền sở hữu.

poorcar

Xe điện
Em ko ý kiến gì thêm, thôi thì kệ cmn chúng nó, em chuẩn bị dọn hàng đây!

sactimtn

Xe tăng
Đoạn **** là câu chửi mắng gì à?
Nó lớn rồi, học ĐH và tự lập ở nước nhoài rồi đấy cụ.. và chắc chúng nó cũng có gen không ngu.
Sáng ra em chưa đánh răng vì vậy ngứa mồm lập thớt thôi
Công nhận. Con ở với mẹ thường là tốt nhất. Mà sau này chúng nó lớn lên tự khắc sẽ có chính kiến của riêng mình.
Mà việc anh vũ thua hay chị thảo thắng làm cho cụ thớt **** thế cơ à?

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ mãi ko ra làm gì để hết 81 tỷ án phí? Hay án phí nó áp dụng riêng cho từng điều kiện kinh tế gia đình? Chứ em với gấu giờ có li dị 8,1 triệu cũng chạy cong phao câu rồi.

ta_anh_tuan

Xe hơi
Tiền nhiều để nộp án phí chứ còn làm gì, có 80 tỵ bọ.

Challenger77

Xe tăng
Theo cháu thì thằng thần kinh vẫn là thần kinh, bất kể nó giầu và thông minh cỡ nào.
Còn về cuộc sống như vậy là thất bại.

ngu ngơ

Xe điện
Li dị thì lấy ai thắng mà thua. Hoạ chăng chỉ ông nhận tiền án phí là vui.

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi người mỗi ý nhưng các cụ cho em hỏi: các cụ có gia đình chưa, các cụ có con chưa?
Việc bỏ mặc con cái và vứt cho các con một đống tiền chắc cũng có rất nhiều nhà văn, nhà thơ, đạo diễn kịch bản viết thành truyện và dựng thành kịch, thành phim rồi... chắc em cũng chẳng cần phải nhắc đến!
Nếu Vũ là người bình thường thì em xin lỗi các cụ vì em là người không bình thường vì em sẽ bằng mọi cách để giành được tình cảm của con mình. Chí ít thì cũng dành ít thời gian để có thể chăm sóc và nuôi dưỡng một, hai người con
Con Vũ cũng có những đứa lớn rồi và nónđược quyền lựa chọn. Các cụ có thử hỏi tại sao chúng không chọn ở với Vũ?
Nhân danh tình cảm, tình yêu với con để tranh giành quyền nuôi con với vợ, để chia tách 4.đưa con ra mỗi bên nuôi 2 đứa à?
Đừng nhân danh tình cảm để làm những điều như thế.

Lôi con cái vào làm gì, thích thì đẻ đứa khác. Làm một người vợ mà thổi vào đầu của các bé sự khốn nạn từ nhỏ, thần kinh thì sao, có thần kinh cũng là bố nó. Đốn mạt
Cậu bé ích kỷ quá

Han Riverside

Xe buýt
Xuất phát điểm thì tình cảm con cái nó gần gũi với mẹ là hơn bố rồi , mang nặng đẻ đau mà . Bởi vậy nếu bố có yêu thương nhiều thế nào , chăm lo ra sao thì con cái nó vẫn có gì đó là 1 tình cảm đặc biệt dành cho mẹ nó mà người bố ko thể có đc trừ trường hợp mẹ nó là 1 người đốn mạt , gặp em thì em cũng sẽ chọn ở với mẹ cho dù bố là người có tốt như nào đi nữa . Ông Vũ vụ này cũng phải chả gì mà lấn cấn con cái , cứ làm đúng bổn phận người cha là đc , hãy cứ cho đi là tất nhiên cũng ko mong gì nhận lại từ con cái .

aaathanh

Xe tải
Với Vũ , Trung Nguyên tâm huyết hơn con cái - Vũ đã thắng !
Với Thảo con cái quan trọng nhất, ko có TN đã có King - Thảo cũng thắng!
Mong các cụ chấm dứt từ đây, bớt xắn quần lội vào .... và chưởi nhau

bjboyn00b

Xe điện
Đoạn **** là câu chửi mắng gì à?
Nó lớn rồi, học ĐH và tự lập ở nước nhoài rồi đấy cụ.. và chắc chúng nó cũng có gen không ngu.
Sáng ra em chưa đánh răng vì vậy ngứa mồm lập thớt thôi
Lớn rồi và học ĐH thì chả phải có câu chu cấp 10 tỷ đến năm 18t , chu cấp này là bà vợ đòi nhé
Giống angelina và brad pitt , con theo mẹ hết, người trong cuộc mới hiểu được , sau này mới tòi ra angelina mới là người có vấn đề :))

Kurumasuki

Xe container
Em nghĩ mãi ko ra làm gì để hết 81 tỷ án phí? Hay án phí nó áp dụng riêng cho từng điều kiện kinh tế gia đình? Chứ em với gấu giờ có li dị 8,1 triệu cũng chạy cong phao câu rồi.
81 tỷ chưa chắc đã đủ chi phí cưỡng chế đâu.

UnitedKondoms

Xe điện
Một bầy nhâu nhâu chõ mõ.m sủa vào việc riêng nhà người khác

Đê tiện và đốn mạt chính là bầy đàn này, mà hiện thân trong các clip hôm qua là lũ giơ điện thoại dí vào mặt các nhân vật chính