[Funland] Thớt tổng hợp về tất cả những gì liên quan đến Trung Nguyên

sactimtn

Xe tăng
Lựa chọn gì. Nó còn ép qua vào bệnh viện tâm thần đây. Điều gì nó không làm được. Đê tiện, khốn nạn, đốn mạt, trâng tráo, mất dạy. Nhìn mặt nó không thấy hiện lên các điều ác à
Nhìn mặt chẳng nói lên điều gì vì không phải là nhà nhân tướng học!
Cụ có con chưa?

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thớt hay nhỉ ra tòa án là 2 bên đều thất bại rồi, chỉ là vớt vát thôi thì người được cái này thì người thua cái khác. Cụ đừng nhìn một cái cụ thể

Dan du an

Xe ba gác
Toàn ông lương chục triệu bàn chuyện của đứa ngàn tỉ. Có khi nó làm trò cũng lao xao cả lên.

Dan du an

Xe ba gác
Chém gió chứ nó có bằng đấy tiền, gái theo đuổi chả hết.

sactimtn

Xe tăng
Cũng chưa hẳn. Nếu e bố 2 3 hay 4 đứa e ko muốn chia tách chúng nó. Người lớn chia 2 đủ rồi.
Năng đi lại, điều chỉnh mối quan hệ theo hoàn cảnh.
Cũng có thể là sự thoả thuận ngầm giữa hai người về quyền nuôi con mà chúng ta không biết được.
Thực ra em cũng không định lập thớt này nhưng qua face và một số diễn đàn thấy mọi người so sánh giá trị mợ T này như một người đẻ thuê và giờ hết nhiệm vụ thì cầm tiền về nên hơi ức chế chút thôi.
Đẻ 4 đứa con là mất ít nhất của người phụ nữ 10-12 năm tuổi thanh xuân đấy cụ ạ. Cái đóntieenf nào bù đắp được.

cargoman

Xe điện
Sao nhiều cụ biết là con nó không chọn về với bố nhỉ? Cứ như là con của cụ Vũ ý. Cá nhân em ủng hộ cụ Vũ.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Ngày nay mình chỉ có vua không ngai thôi cụ ạ, mà khôn lắm.
A Vũ ngu ngơ thế còn lấy được cả thiên hạ, chiếm Trung Nguyên làm bàn đạp đấy. Ngu ngư anh í thích nhỉ :))
Cụ nói em mới ngỡ ra. Anh Vũ giờ đúng là đã Bình Định đc Trung Nguyên, thế này ko cưỡng đc. Chắc chắn sẽ Bình Định thiên hạ thôi :P

xegiacmo

Xe container
Có ai nói vợ chồng ly hôn là thắng đâu .

onlinefisher

Xe điện
Em cũng suy nghĩ giống cụ, 4 đứa trẻ chọn ở với mẹ đã nói lên ông bố chẳng ra gì.
Cụ là mợ hoặc có phần thiên vị. Bọn trẻ thường có xu hướng thích mẹ. Khi bắt chúng chọn 1 trong 2 chúng sẽ chọn mẹ, nhưng ko có nghĩa là nó ghét bố.

sactimtn

Xe tăng
Toàn ông lương chục triệu bàn chuyện của đứa ngàn tỉ. Có khi nó làm trò cũng lao xao cả lên.
Nếu vợ chồng này làm trò thì cả hai đều là thiên tài về kinh doanh và nghệ thuật diễn cụ nhỉ?
Mất có 0,1% mà được PR cả mấy năm...
Sang năm nó gộp cả King và Trung Nguyên về một mối thì...

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Cả hai cùng thua, mỗi Toà thắng, đong 81 tỷ tiền án phí, tăng mẹ dê đê pê!
Ngon nhỉ sau vụ này thì theo học ngành tòa án tăng vọt.
Cụ nào biết cho e hỏi tòa chia quả doanh thu đột biến này thế nào ? Có "thưởng" cho bồi thẩm đoàn không nhỉ

sactimtn

Xe tăng
Không thể phiến diện thế được. Bọn trẻ thường có xu hướng thích mẹ. Khi bắt chúng chọn 1 trong 2 chúng sẽ chọn mẹ, nhưng ko có nghĩa là nó ghét bố.
Nhưng nếu là bố thì vẫn muốn và vẫn có động thái kêu gọi chúng về với mình chứ.

sactimtn

Xe tăng
Ngon nhỉ sau vụ này thì theo học ngành tòa án tăng vọt.
Cụ nào biết cho e hỏi tòa chia quả doanh thu đột biến này thế nào ? Có "thưởng" cho bồi thẩm đoàn không nhỉ
Đến em và cụ đây cũng còn đâm đàu vào tranh luận nữa là...=))=))=))=))=))=))

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Ae ta chỉ nhìn đc một phần và ko chính xác của Trung Nguyên & Gia đình họ do vậy đừng có mang chuyện nhà người ta ra bàn tán, phán xét đúng sai.

Hàng Than

Xe tải
toà đã tuyên

hai bên vc đều đã vui vẻ phần mình

nên chuyện nhà này closed được rồi

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Sau khi có phán quyết của toà rồi mà em thấy các cụ vẫn tranh luận ác quá. Các cụ sang đây chém theo quan điểm của em cho nó vui
Con cái là tài sản vô cùng to lớn và quan trọng của gia đình bạn, là niềm tự hào, là niềm hạnh phúc của bố mẹ. Theo phán quyết và mong muốn của các con thì cả 4 đứa con đều theo mẹ LHDT. Như vậy Vũ còn lại gì ngoài cái cafe Trung Nguyên mà không biết sau này nó sẽ đi về đâu nữa?
Thôi, giờ Thảo giàu rồi, lại thêm được tài sản vô giá là 4 đứa con nữa... về thôi em! Chấp làm gì kẻ tâm thần!

Có một câu hỏi: các cháu lớn rồi và có suy nghĩ cũng như lựa chọn của riêng mình. Tại sao không có cháu nào lựa chọn ở với bố?
Cùng quan điểm với cụ.
EM sẽ theo dõi Trung Nguyên từ nay đến 5 năm nữa ! Mong anh Vũ không làm gì, không ra quyết định gì hết....

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi người mỗi ý nhưng các cụ cho em hỏi: các cụ có gia đình chưa, các cụ có con chưa?
Việc bỏ mặc con cái và vứt cho các con một đống tiền chắc cũng có rất nhiều nhà văn, nhà thơ, đạo diễn kịch bản viết thành truyện và dựng thành kịch, thành phim rồi... chắc em cũng chẳng cần phải nhắc đến!
Nếu Vũ là người bình thường thì em xin lỗi các cụ vì em là người không bình thường vì em sẽ bằng mọi cách để giành được tình cảm của con mình. Chí ít thì cũng dành ít thời gian để có thể chăm sóc và nuôi dưỡng một, hai người con
Con Vũ cũng có những đứa lớn rồi và nónđược quyền lựa chọn. Các cụ có thử hỏi tại sao chúng không chọn ở với Vũ?
Ấu trĩ. Tranh nuôi dc một hay hai đứa rồi thì sao? Ae chúng nó bị chia đàn sẻ nghé còn tai hại hơn nhiều.

thachnhung

Xe container
Giữ dc TN là cụ ấy thắng rồi!