[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

fundraiser

Xe container
Cụ cứ coi thớt này toàn fake news với thuyết âm mưu cho nó nhẹ đầu.
Giờ thông tin thô, nóng sốt khó đáp ứng ngay yêu cầu của cụ.
Toàn mấy ông méo chịu ngồi nghe điều trần rồi mở mồm ra hỏi tin xong lại phán như đúng rồi. Chắc *** biết nghe tiếng Anh thì phải.

DIT

Xe điện
Đó là nội dung người ta trình bày trong điều trần cho các thượng nghị sỹ họ nghe, tối cungz nghe và báo lại vậy chứ ko phải sản phẩm báo chí thiên tả họ bón cho như cụ đang nghe. Mỗi ng 1 quan điểm thôi. Nếu cụ đã có quyết định của mình rồi, sao vẫn cứ mỏ vào group này hóng tin vậy? Đằng nào Biden chả thắng.
Group này thảo luận các biện pháp lý của trump đang diễn ra ntn, nghe báo thì phải suy nghĩ phân tích, chứ ko phải ai nói gì nghe đó như cụ.

fundraiser

Xe container
Group này thảo luận các biện pháp lý của trump đang diễn ra ntn, nghe báo thì phải suy nghĩ phân tích, chứ ko phải ai nói gì nghe đó như cụ.
Thế tôi có thể khẳng định là cụ ko biết tiếng Anh rồi. Thôi dừng tranh luận với cụ.

DIT

Xe điện
Cái nào vô lý thì phải phản biện chứ, nghe 1 chiều hơi chán

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Toàn mấy ông méo chịu ngồi nghe điều trần rồi mở mồm ra hỏi tin xong lại phán như đúng rồi. Chắc *** biết nghe tiếng Anh thì phải.
Cụ ấy lấy mẫu chuẩn để áp vào thực tế (cả gian lận và không) thì kiểu gì chả có độ chênh.
Cá nhân em tin có gian lận. Quy mô, mức độ ntn thì phải hóng :)) À, mà bây giờ thấy đầy chiêu trò rồi.

kelvin0101

Xe đạp
Đến giờ này mà mấy fan của Trump vẫn còn cùng nhau tung hô cái mớ tim nhảm thất thiệt từ Trump. Một kẻ đã và đang hằng ngày tuyên truyền những thông tin bịa đặt nhảm nhí, không hề đưa ra được bất cứ bằng chứng nào.
Trump và đám fan cuồng đang hằng ngày tấu hài một cách lố lăng và kệch cỡm

kelvin0101

Xe đạp
Luật của các bang quy định rất rõ về việc chọn đct, nên có thể nói việc đảo ngược kết quả từ đct là một điều viển vông,
Hầu hết các nguyên thủ quốc gia trên TG đều đã chúc mừng lão Biden rồi, chẳng nhẽ những fan Trump ở trong gr này lại giỏi hơn các hệ thống chính trị của các quốc gia đó à. Thật khôi hài

muoibaconcho

Xe điện
Ví dụ cho dễ hiểu: Nhà cụ với nhà hàng xóm tranh chấp đất chưa ngã ngũ, hàng xóm (cu này thì đầu bươu đầu báo gấu mèo các kiểu, lại có xèng, có quan hệ...) nó cứ bảo là cụ không được đi qua trước cửa nhà nó vì mạch đất nhà nó =)) ra tận ngoài ngõ. Vậy hỏi cụ hàng xóm có là người tử tế không:))? Và thêm nữa là con cháu họ hàng và những người ủng hộ cu đó có là người tử tế không=))?
Không muốn làm loãng thớt nên em không tranh luận vấn đề này với cụ vì không liên quan đến thớt.

fundraiser

Xe container
Cụ ấy lấy mẫu chuẩn để áp vào thực tế (cả gian lận và không) thì kiểu gì chả có độ chênh.
Cá nhân em tin có gian lận. Quy mô, mức độ ntn thì phải hóng :)) À, mà bây giờ thấy đầy chiêu trò rồi.
Các challenger đang tố cáo tình trạng gian lận diện rộng trên cái điều trần Michigan kia đấy. Nói chung nghiêm trọng lắm.

AD118

Xe buýt
Em thấy cụ hơi vất vả tranh luận với mấy cụ phe Biden đấy, cứ kệ họ đi, anh em mình toàn ông ăn tục nói phét, cuồng Trump rồi chả cần dẫn chứng với biên luận cho họ thấy làm gì

Hoàng A Mã

Xe điện
Sáng nay diễn ra điều trần và nhiều sự kiện khác nên thông tin hóng được chắc là ít rồi.

Hoàng A Mã

Xe điện
Em thấy cụ hơi vất vả tranh luận với mấy cụ phe Biden đấy, cứ kệ họ đi, anh em mình toàn ông ăn tục nói phét, cuồng Trump rồi chả cần dẫn chứng với biên luận cho họ thấy làm gì
Đúng đấy. Kệ các cụ đấy đi.

kvboto

Xe container
ARIZONA , lấy 100 phiếu bầu ngẫu nhiên THÌ 3% phiếu bầu đã bị mất.:D:D:D
In Arizona, it turns out that 3% of the votes cast in the 100 count vote sampling were tainted or worse. This would be, if carried forward, approximately 90,000 votes more than we would need to win the State. Now we were granted a much larger sample to work with. Wow!
Nguồn: cụ Trump.
Cụ hiểu sai chỉ dụ của Tư lệnh Trump, định làm phản à,

TT Trump đã xòe tay ra đếm, kết quả ít nhất 90.000 phiếu bị mất, có cánh bay đi,... kg bầu cho Trump, Fans, supporter, Guliani,... lấy số đó làm bằng chứng, kiện ngay đi,... cần phải lấy lại 90.000 phiếu đó để TT Trump kg bị thất cử tại Arizona,... lời của TT Trump nặng cả tấn, hơn cả lời của Kim Ủn, Tập Bình, Tin Hói,... không thể linh tinh như giấy chùi được,...

Chỉnh sửa cuối:

vihali

Xe container
Đến giờ này mà mấy fan của Trump vẫn còn cùng nhau tung hô cái mớ tim nhảm thất thiệt từ Trump. Một kẻ đã và đang hằng ngày tuyên truyền những thông tin bịa đặt nhảm nhí, không hề đưa ra được bất cứ bằng chứng nào.
Trump và đám fan cuồng đang hằng ngày tấu hài một cách lố lăng và kệch cỡm
Lại phải thông não cho cụ hiểu: kiện bầu cử đâu phải OFer mà là đội của Trump. Việc kiện tụng, điều trần là có thực và đang rất hay. Em đang rất thích và quan tâm tới tiến trình đó vì chả mấy khi được xem.

Như cụ, xem phim đọc truyện chắc chỉ đọc trang cuối.

fundraiser

Xe container
Sáng nay diễn ra điều trần và nhiều sự kiện khác nên thông tin hóng được chắc là ít rồi.
Thực ra em thấy thông tin từ điều trần, ngồi nghe điều trần mới nhận được nhiều thông tin unbiased và full nhất.

Xamuxami

Xe tải
Luật của các bang quy định rất rõ về việc chọn đct, nên có thể nói việc đảo ngược kết quả từ đct là một điều viển vông,
Hầu hết các nguyên thủ quốc gia trên TG đều đã chúc mừng lão Biden rồi, chẳng nhẽ những fan Trump ở trong gr này lại giỏi hơn các hệ thống chính trị của các quốc gia đó à. Thật khôi hài
Các cụ phe Trump nghĩ gì, như thế nào là việc của các cụ ấy, ko phải việc của cụ thì nói nhiều làm giề. Ngay tiêu đề thớt cũng đã ko welcome nên cụ về thớt Biden mà kết luận.

Trạng thái
Thớt đang đóng