[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ADH

Xe tải
Tùy cụ, tôi thì thấy đủ thông tin để kết luận rồi.
Có gì mới về sự thua trắng bụng phũ phàng của Trump tôi sẽ tiếp tục cập nhật. Vầy cho thớt cân bằng, đỡ trôi nhanh quá về hướng bầu trời :))
Tôi cũng tuỳ cụ, vì thừa đủ thông tin để kết luận cụ là người thế nào rồi ;;)

kvboto

Xe container
vấn đề hài hước nhất là ông Bidden thể hiện khả năng trung dung của mình bằng cách sẽ nuôi thêm mèo ở nhà trắng.
Và có thể, em dự, những người đối lập sẽ rất, rất ghen tị, akay phải ạ,... :)) :)) :))

Hoàng A Mã

Xe điện
What happened ? Máy bay “Ngày tận thế” E-6B Mercury lại cất cánh tại bờ Tây Hoa Kỳ ???

Hoàng A Mã

Xe điện
Thế lày là thế lào. :D :D :D
Báo cáo cho biết một phi đội gồm 6 máy bay ném bomb chiến lược B-52H cùng với máy bay tiếp nhiên liệu KC-135R khởi hành từ căn cứ Không Quân Minot (North Dakota)di chuyển về hướng Đại Tây Dương và chưa rõ điểm đến, có thể là Vương quốc Anh. Một động thái răn đe những kẻ thù tiềm tàng của quân đội Hoa Kỳ.

TeslaBee

Xe buýt
Em ủn cho bác thông tin về ông ngoại trưởng Bang GEO, theo Văn bản chính thống này thì ông Raff... này từ tháng 4/2020 đã ký sài 10.8 triệu đô để "chuẩn bị" cho bầu cử thời lock-down COVID và chơi trò với absentee bailots . Ông này với bà Vanga hình như không có họ mà đoán như thần :D và vội vàng xác nhận BiĐần trúng cử. Giờ thì cứ từ từ ngồi nghe "mùa xuân này về trên Giooc Gia" nhé

* Bác nào ở bển tìm giúp em bản này đẹp đẽ HD được không - Bữa trước tình cờ em chụp được ở đâu giờ ko nhớ nữa:

Sáng nay, trong buỗi diễn thuyết trước đám đông cụ Wood và thím Beo khẳng định rõ ràng: Trung Quốc đã sở hữu 75% công ty mẹ của DOMI giá trị 400 triệu đô la . Như hôm qua em đưa tin là cụ Wood tweet đang tìm hiểu thì sáng nay cụ KHẲNG ĐỊNH luôn cho nó nhanh. 2 cụ đấy còn nói chúng tôi là luật sư nếu không có chứng cứ thì thân bại danh liệt . Thêm tố cáo tham nhũng từ thống đốc, ngoại trưởng bang GEO nữa. :D :D :D

Lam__Phương

Xe điện
Uh. Chứng tỏ vẫn tôn trọng phết. Lão này đúng là luật sư, nói hay phết.
May mà đám DC hôm trước chế nhạo chất xám của ông ấy chảy theo thuốc nhuộm tóc ông ấy mới biết hốt nó lại :))

stealth

Xe buýt
Uh. Chứng tỏ vẫn tôn trọng phết. Lão này đúng là luật sư, nói hay phết.
Cái CV này của lão Giuliani ăn tươi nuốt sống tổng thống tự phong Biden. Nếu không bị chẩn đoán ung thư không khéo còn sút cho Killary nát đít. Cụ nào có nguồn về mối quan hệ của Trump với lão này bắt đầu thế nào không mà cảm giác lão G kiểu sống chết với Trump.

He led New York's controversial "civic cleanup" as its mayor from 1994 to 2001.[1][6] Mayor Giuliani appointed an outsider, William Bratton, as New York City's new police commissioner.[5] Reforming the police department's administration and policing practices, they applied the broken windows theory,[5] which cites social disorder, like disrepair and vandalism, for attracting loitering addicts, panhandlers, and prostitutes, followed by serious and violent criminals.[7] In particular, Giuliani focused on removing panhandlers and sex clubs from Times Square, promoting a "family values" vibe and a return to the area's earlier focus on business, theater, and the arts.[8] As crime rates fell steeply, well ahead of the national average pace, Giuliani was widely credited, yet later critics cite other contributing factors.[1] In 2000, he ran against First Lady Hillary Clinton for a US Senate seat from New York, but left the race once diagnosed with prostate cancer.[9][10] For his mayoral leadership after the September 11 attacks in 2001, he was called "America's mayor".[5][11] He was named Time magazine's Person of the Year for 2001,[12][13] and was given an honorary knighthood in 2002 by Queen Elizabeth II of the United Kingdom.[14]

Bèo Bọt

Xe tăng
nội các cụ bi đần đưa lên phần nhiều toàn phụ nữ, cứ nhìn họ lái xe là biết tương lai sẽ vớ vỉn như lào

kelvin0101

Xe đạp
Tôi xin hỏi mấy cụ là fan của Trump ở đây là mấy cụ yêu quý Trump ở điểm gì vậy? Các cụ biết bao nhiêu thông tin về Trump? Thấy mấy cụ là fan Trump nói chuyện suy diễn và chụp mũ những ai có quan điểm khác :))

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Tôi xin hỏi mấy cụ là fan của Trump ở đây là mấy cụ yêu quý Trump ở điểm gì vậy? Các cụ biết bao nhiêu thông tin về Trump? Thấy mấy cụ là fan Trump nói chuyện suy diễn và chụp mũ những ai có quan điểm khác :))
Thích Trump vì anh ấy quá bạo lực, suốt ngày đánh nhau với thằng hàng xóm môi hở răng lạnh nhà em cụ à :D

Vuthuychi

Xe tải
Em là fan cụ Trump đây, hỏi vì sao yêu quý thì câu trả lời cá nhân em là thích thì yêu thôi không cần quan tâm bất cứ thông tin gì
Và mời cụ kiểm tra các post của em trong thớt này để loại bỏ câu nhận xét: Thấy mấy cụ là fan Trump nói chuyện suy diễn và chụp mũ những ai có quan điểm khác

Chỉnh sửa cuối:

kelvin0101

Xe đạp
Thích Trump vì anh ấy quá bạo lực, suốt ngày đánh nhau với thằng hàng xóm môi hở răng lạnh nhà em cụ à :D
tập đoàn Trump đang kinh doanh khá nhiều tại Tàu. Việc Trump hô to đánh Tàu chỉ là bài lòe đám dân cuồng tín, hệ quả là dân Mỹ lãnh đủ, giá thực phẩm tăng mấy chục phần trăm, tiền ngân sách Trump đem phung phí phần lớn cho đám tài phiệt và tập đoàn đã vote cho Trump :))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
tập đoàn Trump đang kinh doanh khá nhiều tại Tàu. Việc Trump hô to đánh Tàu chỉ là bài lòe đám dân cuồng tín, hệ quả là dân Mỹ lãnh đủ, giá thực phẩm tăng mấy chục phần trăm, tiền ngân sách Trump đem phung phí phần lớn cho đám tài phiệt và tập đoàn đã vote cho Trump :))
Khổ thân cụ, vào nhầm thớt tiếng nói lạc lõng quá.
Đánh thật hay không chưa biết, cứ cấm tiên tùng tục ấy :)) Có khi cấm giả vờ cụ nhỉ.

vihali

Xe container
Xem điều trần mà thấy mụ Johnson ứng xử vô học quá. Chủ tọa đập búa thùi thụi cảnh cáo out of order mà vẫn cố. Lại bị cảnh cáo 2 lần. Đến cuối chủ tọa phải xin lỗi mọi người vì chứng kiến những điều ko hay.

Hoàng A Mã

Xe điện
LẠI LÀ ANH ẤY, NGƯỜI GIEO RẮC NỖI BI THƯƠNG CHO CNN. :D :D :D .FILM BOM TẤN CỦA CEO CNN JEJJ ZUCKER.
Như đã hẹn sẽ cho cả Thế giới tiếp tục nghe giọng ca của CEO CNN cùng các nhân vật đứng sau cuộc đảo chính mềm bầu cử 2020, hôm nay nhà báo James O'Keefe đã công bố thêm những bài ca động trời. Đáng chú ý nhất là cuộc họp online với các BOD, CEO Jeff Zucker một lần nữa lộ diện với tư cách là người truyền tin từ các thế lực ngầm, Zucker đã ra lệnh, đã hướng dẫn cho các phóng viên cách tạo ra những câu chuyện vẽ Tổng thống Trump thành quái vật trong tin tức mỗi ngày.
Anh em vào xem link trực tiếp👇 (https://www.infowars.com/posts/veritas-cnn-tapes-ceo-zucker-says-president-trump-bigger-national-security-threat-than-election-fraud/).

datuanbka

Xe máy
Website
www.facebook.com
Em xác định mình là người trung dung, thiên về cụ Trump. Vì em không ưa cá nhân cụ Trump nhưng lại nghĩ ông ta làm tổng thống Mỹ sẽ tốt hơn cho Mỹ, dân Mỹ và tích cực cho Việt Nam hơn là cụ Biden.
Em hoan nghênh các cụ fan Trump và các cụ trung dung tham gia chém gió về bầu cử và hậu bầu cử Mỹ.
Không hoan nghênh các cụ fan Biden và antifan Trump ;))
Theo em với sự bình tĩnh, tự tin của các nhân vật thân cận cụ Trump và sự im lặng bất thường hôm nay. Phe cụ Trump và Công hòa chưa buông xuôi. Cụ nào có thông tin gì góp vui nhé :)
Thực ra ông nào lên cũng thế thôi bác, dân mình ủng hộ cụ Trump vì cụ đưa ra chính sách phang ông hàng xóm nhà mình. Mà có ông nào thích ông hàng xóm nhà mình suốt ngày tăm te vợ mình mà càng ngày ông ấy càng giàu càng khỏe đâu nên ủng hộ theo kiểu vì lợi ích nước nhà chứ ko phải lợi ịch mỹ!

fundraiser

Xe container
Xem điều trần mà thấy mụ Johnson ứng xử vô học quá. Chủ tọa đập búa thùi thụi cảnh cáo out of order mà vẫn cố. Lại bị cảnh cáo 2 lần. Đến cuối chủ tọa phải xin lỗi mọi người vì chứng kiến những điều ko hay.
Chắc phong cách DC nó vậy. Toàn tìm cách bỏ bóng đá người thôi chứ có câu hỏi nào ra hồn đâu. Giống một số cụ theo đuôi trên này, mở mồm ra là chế giễu nọ kia đầu óc toàn ngôn ngữ của báo chí thiên tả nhồi sọ chứ có bao giờ chịu nghe điều trần đâu, hoặc họ ko có khả năng nghe hiểu tiếng Anh.

Trạng thái
Thớt đang đóng