[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

stealth

Xe buýt
Èo giờ còn lôi chuyện nợ của Trump ra doạ. Với con số nợ chỉ bằng 50% tài sản, đó là mơ ước cho các chiến sĩ kinh doanh BĐS. Lại lèm bèm như cái bài thuế $750 cho đến khi phải lén lút đăng bài cải chính không LS lão Trump nó phang vỡ mồm.

stealth

Xe buýt
Cherry picking là sao? Đoạn này cụ kia trích chứ em có trích đâu mà bảo em cherry picking? Cụ không hiểu cherry picking là gì à?

Tại sao em phải biện hộ cả? Em có được gì không? Cụ kia lấy đoạn nào ra hỏi thì em trả lời đoạn đấy mà. Cụ thích đoạn nào khác thì cụ lấy ra đây để mọi người bình. Đồng thời confirm là đã xem full video chứ không trích dẫn cắt cúp ngữ cảnh nhé.
**** check,1:00 “would there any place for fossil fuels including coal and fracking”. Bonus, CNN = Cilinton News Network
Và cái public land là sau này đội quân sư tổ lái cho anh ấy. Thậm chí anh ấy còn tổ lái thành không ban fracking.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

AntiTrump2024

Xe tăng
Cụ nào rành cho em hỏi ngu phát: Nếu như chiến tranh Iran bùng phát (do Ịt xà phát động nhưng buộc Mỹ phải tham chiến) thì liệu quá trình chuyển giao quyền lực tại Mỹ có dừng lại?

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Bao giờ a Bi lú tuyên thệ e mới tin cơ:))
Em thấy cụ Bi chỉ hơi lú tí thôi, chứ còn cụ Trump 3 tuần nay thể hiện trên Twitter thì bọn thần kinh dẫm phải đinh phải gọi là sư phụ :))

Lam__Phương

Xe điện
Em thấy cụ Bi chỉ hơi lú tí thôi, chứ còn cụ Trump 3 tuần nay thể hiện trên Twitter thì bọn thần kinh dẫm phải đinh phải gọi là sư phụ :))
Thế mới có cái để xem chứ bao người đỡ phải mua đĩa hài tết, cụ cũng có mớ tweet vs ảnh mà post còn gì :)) Thú thực là e k tin Trump sẽ thua mà có thần kinh e vẫn thích hơn ông lú kia vì e đâu có quan tâm đến 9 trị:))

ms0910

Xe tăng
VN chúc thời điểm này là cực kỳ khó hiểu nhưng em không dám phân tích thêm:D. Em nghĩ tình hình khu vực và thế giới theo dự báo đang rất phức tạp! \m/
Căn cứ thông cáo ngoại giao số ... ngày ... của BNG Huê Kỳ v/v kết quả bầu cử TT mới ..., VN gửi lời chúc ...
Chắc là cũng phải có văn bản dấu đỏ rồi mời chúc đấy cụ ạ

Jacklee1407

[Tịch thu bằng lái]
Cherry picking là sao? Đoạn này cụ kia trích chứ em có trích đâu mà bảo em cherry picking? Cụ không hiểu cherry picking là gì à?

Tại sao em phải biện hộ cả? Em có được gì không? Cụ kia lấy đoạn nào ra hỏi thì em trả lời đoạn đấy mà. Cụ thích đoạn nào khác thì cụ lấy ra đây để mọi người bình. Đồng thời confirm là đã xem full video chứ không trích dẫn cắt cúp ngữ cảnh nhé.
Cụ kia trích rất nhiều, cả text, cả video. Việc chọn lựa comment dễ reply để reply là cherry picking. Còn việc Biden đòi dẹp fracking, fossil energy là chuyện ko cần phải bàn cãi nữa. Hay cụ ko đồng ý với điều này?

Trạng thái
Thớt đang đóng