[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

DurexXL

Xe lăn
Xung quanh em, cũng nhiều ng yêu đương ko tính toán gì, có bạn cũng học thức cũng xinh xắn, nhưng chỉ yêu và lấy các bạn nam cùng lớp hay gia đình ko có điều kiện, cưới xong có nhà thì ck dần dần làm ăn ko dc, hoặc gia đình bố mẹ ở quê ốm đau nợ nần phải gửi về trả, chả sung sướng gì.
Đành rằng tính toán quá thì ko hay nhưng xã hội này cũng nên sống thực tế 1 chút ạ. Cứ bảo chỉ cần tình yêu, vật chất ko quan trọng, thời giờ làm quái gì có chuyện 1 tuýp lều tranh 2 trái tim vàng
làm túp lều nát toạ giữa vườn rau vài trăm m2 hai xe xích lô tránh nhau trước cửa ở trong tầm 3,5km tính tâm Hồ Cụ Rùa hay Hồ Tây thì hai trái tim vàng thoải mái

HTlangtu

Xe điện
Với tình trạng ko làm mà có ăn như thời nay thì chính các bạn nữ sv rất dễ bị cám dỗ, nhất là mấy bạn có chút nhan sắc, được các anh để ý thì thôi zồi, nói xloi chứ các anh tặng cho cái ip thì mắt típ lại, rồi đi ăn uống sang chảnh, check chill…có khi bằng cả tháng lương bố mẹ gửi ra để đi học và sinh hoạt. Mấy cháu mà cuối tuần đứng cổng có xe ê tô đỗ gần gần đón đi, rồi sáng thứ 2 thả về chuồng học với 1 tay túi xách đồ hịu,,,giờ lắm cháu nó ngáo cmn hình ảnh ảo của mxh kinh khủng khiếp. Rồi bao lâu nay các Nam thanh, chủ doanh nghiệp, doanh nhưn nó cũng đu trend với nhau bảo: tôi có con bé xinh lắm, học trường đh này…ông cũng phải kiếm 1 cháu mà nuôi cho bằng vai để ngồi nhóm chém cho nó hợp vị. Ko biết thì tôi mách cho 1 em, rồi về nhà nhìn con ngan zà đang chổng mông nấu ăn, miệng thi thoảng thốt lời khó nghe :D và rồi cũng nuôi cháu, thấy cháu nó mơn mởn hồng rói mà nhìn cục thịt bò khô ở nhà nó chán del tả nổi :)) . Vụ này zã man quá, đồ đoàn thì chắc nó chơi rồi nên ngáo, em này kiểu cặp a này rồi nó thuê cho cái nhà bên kia, mỗi lần ăn chơi nó lại qua đó vừa chơi vừa xả, lại rủ thêm bạn chơi cùng (na ná giống vụ bóc phốt 1 em chơi 2 anh ở Time năm ngoái năm kia, sau lại đòi quà…). Đang chơi thì đòi a bỏ vợ để chỉ yêu mình em…rồi hậu quả nhãn tiền khủng khiếp. Sợ thật
haiza, hoặc là XH bây giờ nó lệch lạc???
hoặc chúng ta già cmnr cccm ah???
Có khi tới 1 lúc nào đó bọn trẻ nhìn chúng ta như những con zombie không nhỉ?:(

CCCK

Xe tăng
Nếu thật là thế thì thằng này đã rất ngu khi tự hủy chứng cứ có lợi cho mình chính là hiện trường và thi thể e kia.
E nghĩ đây là 1 pha mua truyền thông để rào trước rồi để đổ tiền vào sau, vì nghe nói nhà thằng này nhiều tiền, chứ chả ai ko giết người mà lại làm thế cả.
Theo vụ cắt cổ trên xe Lexus năm nào khó lắm cụ ơi.

Anhdex

Xe tăng
Các cháu muốn lấy chồng giàu thì chả có gì sai, đến xấu và zà như mềnh nếu giờ làm tiếp tập nữa thì nhất định ko giàu, ko đẹp trai, ko ga lăng, ko hiểu biết, ko khoẻ mạnh là ko lấy nữa là. Vấn đề là các cháu chọn các anh chú có gia đình rồi, sau đó các cháu lên FB toàn nói lời đạo lý.
Em mà làm tập nữa vợ ko đẹp ko giàu ko chiều em cũng ứ lấy =))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Theo vụ cắt cổ trên xe Lexus năm nào khó lắm cụ ơi.
K biết giờ e trên xe Lexus năm nào ra sao rồi cụ nhỉ, thấy dc khoan hồng ra trại rồi thì phải, k biết có a nào dám lấy e nó nữa k

• Vodka
Reactions: HnA

Thành Thị 1

Xe điện
Vâng ạ. Giàu nghèo mang tính tương đối lắm, nhưng đơn cử nhất như cái nhà, nếu gđ ck có điều kiện để hỗ trợ con cái 1 phần mua dc cái nhà sớm hơn thì sẽ đỡ vất hơn bao nhiêu. Ở HN 2vk ck đi làm công ăn lương mà gom góp chẳng biết bao giờ mới mua dc nhà
Đúng mợ ah, nhưng đời thì ko biết thế nào mà lần, nhớ thời FPT 600k thì cán bộ cnv FPT lên nhà lên xe ầm ầm dù chả biết ck cổ phần nó là cái j. Chứ trc đó, cần tiền vẫn rao trên mạng nội bộ có 15k 18k thôi mợ ạ.
Thế cho nên 1 nghề chín thì trc sau cũng về đúng vị trí thôi.

Thành Thị 1

Xe điện
Em phát ngán khi thấy tin tức cuộc thi nọ kia - nó chình ình thì lọt vào mắt chứ không đọc. Các đám cưới hoa hậu, hoa khôi, người đẹp vẫn nhiều lắm. Liệu có đại gia nào rước nhầm không cụ (trừ đám Huỳnh T Tuyền và N Thạch vì các em ấy được rước rất sớm).
Cụ lên 24h ấy, mấy bài viết về em hotgirl này, chị sâu bít kia, cây ô eo nọ thưjc ra là chúng nó bỏ tiền ra mua bài thôi, ko chúng nó thì tụi PR team chúng nó thuê!!!

Vomoicuoi

Xe tăng
Các em gái chán thật, hơi xinh 1 tý là hay kiểu nhũng nhiễu , điệu đà. Tinh ăn lười làm. Còn nếu cứ lao động bình thường không lụy đến ai thì chả mấy khi gặp nạn kiểu như này. Bố mẹ xót xa khi còn mình chết quá trẻ mà không toàn thây.

antidau

Xe container
Các cụ ít nữa vớ vẩn phải cảm ơn đội gen z, chứ hợp thức hóa vụ mại dâm nhà nước vừa có thuế, các cụ lại được sướng công khai. :D
Cháu biết 1 cụ 47 tuổi độc thân, cũng khá giả, đi xe CX-5, cụ ấy inbox thẳng các cháu học sinh, sinh viên xinh đẹp khoe ảnh trên mxh Instagram là "chú có tiền, chú nuôi cháu" thì 50% các cháu gật ;))
Cụ ấy cứ bảo cháu là mày cũng độc thân nhắn như thế kiếm 1 cháu nuôi 15 triệu 1 tháng đi thì cháu xin vái, cho chym ăn vài lần 1 tuần chắc ăn mì gói cả tháng :-s

Chỉnh sửa cuối:

just for fun

Xe lăn
Các em gái chán thật, hơi xinh 1 tý là hay kiểu nhũng nhiễu , điệu đà. Tinh ăn lười làm. Còn nếu cứ lao động bình thường không lụy đến ai thì chả mấy khi gặp nạn kiểu như này. Bố mẹ xót xa khi còn mình chết quá trẻ mà không toàn thây.
Thì cũng tại các anh chú có tiền vung ra làm các cháu hư nữa chứ. Ở SaPa người ta cấm cho trẻ em tiền vì sợ các cháu hư đấy thôi

Valar Moghulis

Xe tải
Thấy trên Facebook có đứa tự nhận là bạn kêu là thằng cha này đã bỏ vợ con rồi con bé này không phải là tiểu tam đâu
Nói bậy đấy cụ, 2 vc vẫn đang ở với nhau bt. Chú này từ hồi rẽ ngang sang mảng kinh doanh dính dáng nhiều đến xã hội (karaoke, bi-a, chơi đá gà...) là thay đổi nhiều

DurexXL

Xe lăn
Bọn báo chí khốn nạn nữa, mở 100 báo mạng ra thì 99 báo là sao ăn gì chơi gì, gái xinh cặp với đàn ông có tiền thì khoe ảnh hưởng thụ xe sang resort xịn, tôn vinh mẫu nọ mẫu kia đi xe tiền tỷ, sống không lo nghĩ...
Đé0 có bài báo nào tôn vinh các gương gái học giỏi, chăm làm, chuyên môn vững, lập thân sự nghiệp

Dân Tổ

Xe container
Còn tùy bên B như nào nữa cụ, dù gì đã nuôi đc sgbb cũng là người có điều kiện nhất định, gặp phải đứa nó ma mãnh nó gài bài cho thì muốn rút cũng khó vì bung bét ra người mất nhiều hơn là bố chứ không phải con. Thế nên trừ khi cuộc sống không bị ràng buộc gì (gia đình, công việc,...) còn không thì tốt nhất là đừng có dây vào.
Nó nhiều thể loại cụ ạ, bình dân sgbb cũng có, high class cũng có chứ giờ cứ sgbb thì đánh đồng như nhau là không phải. :) 15tr/ tháng chu cấp khác nhiều so với 80tr/tháng cụ ạ. Càng cao cấp thì càng kín và ít ràng buộc.

thudoll88

Xe tăng
Còn tùy bên B như nào nữa cụ, dù gì đã nuôi đc sgbb cũng là người có điều kiện nhất định, gặp phải đứa nó ma mãnh nó gài bài cho thì muốn rút cũng khó vì bung bét ra người mất nhiều hơn là bố chứ không phải con. Thế nên trừ khi cuộc sống không bị ràng buộc gì (gia đình, công việc,...) còn không thì tốt nhất là đừng có dây vào.
Cụ ơi cũng còn tùy sgbb nếu nó không có gì để mất không có tên tuổi gì cả thì nó còn dễ bày trò gài bẫy daddy chứ nhiều đứa nó cũng chẳng muốn để lộ tung tích là ai đâu. Bố nào tỉnh táo vẫn nắm đằng chuôi được hết em này thì nuôi em khác tội gì phải mất quá nhiều

thudoll88

Xe tăng
Nói bậy đấy cụ, 2 vc vẫn đang ở với nhau bt. Chú này từ hồi rẽ ngang sang mảng kinh doanh dính dáng nhiều đến xã hội (karaoke, bi-a, chơi đá gà...) là thay đổi nhiều
Cụ ở Thái Bình ạ? Vk con cha này ở quê à