[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

Dân Tổ

Xe container
Cụ ơi cũng còn tùy sgbb nếu nó không có gì để mất không có tên tuổi gì cả thì nó còn dễ bày trò gài bẫy daddy chứ nhiều đứa nó cũng chẳng muốn để lộ tung tích là ai đâu. Bố nào tỉnh táo vẫn nắm đằng chuôi được hết em này thì nuôi em khác tội gì phải mất quá nhiều
Đa phần đã sugar daddy thì quách tỉnh chứ không như đám player mới chơi cụ nhỉ? Thế nên mới có giá Métropole và giá OCP :)

thudoll88

Xe tăng
Chả hay ho gì đi hỏi thông tin kiểu đấy. Em thật.
Ps: bạn ấy trả án xong rồi, công dân bìn thường thôi mà
Cụ bao dung quá em thấy loại gái như em Kim Anh Lexus cầm dao giết người khi tuổi mới đôi mươi Cho dù lý do tự vệ hay gì đi chăng nữa cũng quá là kinh khủng
Em mà có người nhà đến tuổi lập gia đình chắc chắn tránh xa loại người như này

Valar Moghulis

Xe tải
Cụ ở Thái Bình ạ? Vk con cha này ở quê à
Em cách nhà nghi phạm có mấy trăm mét thôi. Hồi bé mấy ae chơi với nhau suốt.
Vợ con cũng ở HN cụ ạ. Kinh tế thì gọi là có thôi chứ ko phải thuộc dạng rất nhiều tiền để mua chuộc seeder đâu.

Dân Tổ

Xe container
Bọn báo chí khốn nạn nữa, mở 100 báo mạng ra thì 99 báo là sao ăn gì chơi gì, gái xinh cặp với đàn ông có tiền thì khoe ảnh hưởng thụ xe sang resort xịn, tôn vinh mẫu nọ mẫu kia đi xe tiền tỷ, sống không lo nghĩ...
Đé0 có bài báo nào tôn vinh các gương gái học giỏi, chăm làm, chuyên môn vững, lập thân sự nghiệp
Đấy như em còm ở trên đấy anh, các bài pr thành công, sang chảnh, tiểu tam, ảnh ót flex các kiểu nó càng tạo nên cái tư duy ảo tưởng của xã hội kim tiền.

Ngồi ăn uống ở 1 số chỗ sang xịn ở Hanoi hay Saigon mới thấy thể loại cao cấp nhiều anh ạ, không làm cái đấy thì lấy gì để flex. :)

Vomoicuoi

Xe tăng
Chuẩn mợ ạ, f1 trai hay gái giờ càng cần phải dạy dỗ theo sát sớm hơn, càng cần phải gần gũi hơn so với thế hệ trước nuôi dậy chúng ta ạ. Xã hội giờ thực sự là phức tạp hơn rất rất nhiều so với các thế hệ trước.
Nói chung dạy con phải theo sát . Ngày trước ông già em đi bộ đội . Ông nội cho 10 đồng hay gì ấy , ông bảo bố em . Bao giờ khó khăn nhất mới được lấy ra dùng. Vì ngày ấy ai cũng nghèo cả. Bà con hàng xóm đến chơi thì cũng chỉ uống nước rồi về , ai có gì mà cho đâu.

Laoba

Xe điện
Thế thì Phường dốt, đã mang tiếng mà lại còn chả được tí nước xuýt nào. Họ không đòi hỏi gì, các ông tự nguyện phông bạt, sao không đối xử như các cặp đăng ký bình thường khác, lại tự vẽ ra rồi chờ người ta thí cho. Còn nếu đôi kia đặt vấn đề thì phải đưa yêu cầu cho rõ ràng sòng phẳng, có đi có lại vì phông bạt thế ai chả nghĩ các ông kiểu gì chẳng có cái nhét vào mồm rồi, tội gì mà không ra giá.
Em O nghe dân PL đồn sau khi lên chính thất bao sân hết đất đai khu Lam Hạ rồi.
Nó mua hết đất Lam Hạ á cụ? Các đại xa HN kém thật? Thế thì thằng bình giàu thật hả cụ?

Parejo_10

Xe điện
Vụ thằng đực rựa lừa đảo làm gái xinh á cụ? Nói thật em không tin vụ đấy lắm cảm giác như có mùi gì đó chứ làm gì có thằng nào có tiền nó ngu như thế
Em cũng có ý như cụ. Cảm giác nó cứ điêu điêu thế nào. Chỉ là báo nó viết mình đọc. Cơ mà có 2 vụ 1 vụ nam giả nữ , 1 vụ cô 45 t giả gái xinh.

thudoll88

Xe tăng
Em cũng có ý như cụ. Cảm giác nó cứ điêu điêu thế nào. Chỉ là báo nó viết mình đọc. Cơ mà có 2 vụ 1 vụ nam giả nữ , 1 vụ cô 45 t giả gái xinh.
Đúng rồi em biết cả hai vụ. Sao em cứ thấy nó vô lý và khó tin đến cùng cực ấy kkk. Chả lẽ ko gọi video call lấy 1 lần. Chả lẽ chưa gặp được nhau bữa nào đã dễ dàng chuyển hàng tỏi như thế. Cho dù nó thừa kế hay trúng Vietlot cũng ko ngu vậy

xe đạp Japan

Xe tăng
Cụ ơi cũng còn tùy sgbb nếu nó không có gì để mất không có tên tuổi gì cả thì nó còn dễ bày trò gài bẫy daddy chứ nhiều đứa nó cũng chẳng muốn để lộ tung tích là ai đâu. Bố nào tỉnh táo vẫn nắm đằng chuôi được hết em này thì nuôi em khác tội gì phải mất quá nhiều
Vào các CC cao cấp ở HN quả thật không phân biệt được ai là dân văn phòng, ai là gái cả. Mặc nó cứ kín đáo giống nhau là quần sóc, áo phông kín cổ. Rất ít thấy ăn mặc hở hang.

• Vodka
Reactions: N2S

sakai_yo

Xe lăn
Bọn báo chí khốn nạn nữa, mở 100 báo mạng ra thì 99 báo là sao ăn gì chơi gì, gái xinh cặp với đàn ông có tiền thì khoe ảnh hưởng thụ xe sang resort xịn, tôn vinh mẫu nọ mẫu kia đi xe tiền tỷ, sống không lo nghĩ...
Đé0 có bài báo nào tôn vinh các gương gái học giỏi, chăm làm, chuyên môn vững, lập thân sự nghiệp
Em ghét hội đấy 10 thì ghét hội cấp phép cho các cuộc thi sắc đẹp nở như nấm sau mưa 100 lần cụ ạ. Nếu những người có chức vụ đó biết nghĩ, biết lo lắng về các vấn nạn xh thì đã không tồn tại quá nhiều cuộc thi như vậy. Chẳng thấy ý nghĩa gì chỉ thấy các cháu mua giải rồi đi khách.
Đang có đề án 350K tỷ, em không rõ có chấn chỉnh việc này không?

Chỉnh sửa cuối:

thudoll88

Xe tăng
Nó mua hết đất Lam Hạ á cụ? Các đại xa HN kém thật? Thế thì thằng bình giàu thật hả cụ?
Cụ không thấy có cụ comment là hôm lễ cưới chỗ Phường nó làm long trọng tưởng đôi này giàu sẽ phong bì cho ít tiền mà cuối cùng có xơ múi được gì đâu. Làm gì có chuyện đất đai nhiều mà ko quan hệ tốt với chính quyền sở tại đến cái lễ đăng ký kết hôn cũng ko cho người ta được dăm đồng. Qua lời bọn sale ko tin được nó mà mua hết đất chỗ đấy con O nó nổ lên tận trời. Bọn nó chỉ muốn có cái mà khoe thôi cụ ạ

just for fun

Xe lăn
Bố đường tầm này đầu có sỏi, các con đường tí tuổi ranh gài bố vào mắt

thudoll88

Xe tăng
Em cách nhà nghi phạm có mấy trăm mét thôi. Hồi bé mấy ae chơi với nhau suốt.
Vợ con cũng ở HN cụ ạ. Kinh tế thì gọi là có thôi chứ ko phải thuộc dạng rất nhiều tiền để mua chuộc seeder đâu.
Nguyên nhân. Sát hại cụ nghe đồn là do gì thế ạ

thudoll88

Xe tăng
Bố đường tầm này đầu có sỏi, các con đường tí tuổi ranh gài bố vào mắt
Thì đó em nghĩ giờ bé đường Được nuôi trả lương theo tháng thôi như 1 job vậy. Hết bé đường này lại đến bé đường khác thay đổi khẩu vị thường xuyên. Chứ cái tầm mua nhà mua xe cho bé đường em nghĩ ít lắm trừ khi đẻ con cho hay cũng dọn đường để lên làm chính thất do đã quá chán vk mà kết em này quá

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Các em gái chán thật, hơi xinh 1 tý là hay kiểu nhũng nhiễu , điệu đà. Tinh ăn lười làm. Còn nếu cứ lao động bình thường không lụy đến ai thì chả mấy khi gặp nạn kiểu như này. Bố mẹ xót xa khi còn mình chết quá trẻ mà không toàn thây.
Điệu đà với tinh ăn lười làm thì e đúng ý với cụ. Còn ý sau e ko đồng ý với cụ. Ko có logic nào là cứ lao động bình thường sẽ an toàn, còn như thế nọ thế kia thì moiw gặp chuyện. Cụ ko nên gán ghép và sâu chuỗi phi logic như vậy. Nếu là gái làng chơi thì xác xuất bị đánh đập ngược đãi sẽ cao, nhưng chết người sẽ khác cụ nhé. Cái chết có thể xuất phát từ rất nhiều tình huống

just for fun

Xe lăn
Cụ không thấy có cụ comment là hôm lễ cưới chỗ Phường nó làm long trọng tưởng đôi này giàu sẽ phong bì cho ít tiền mà cuối cùng có xơ múi được gì đâu. Làm gì có chuyện đất đai nhiều mà ko quan hệ tốt với chính quyền sở tại đến cái lễ đăng ký kết hôn cũng ko cho người ta được dăm đồng. Qua lời bọn sale ko tin được nó mà mua hết đất chỗ đấy con O nó nổ lên tận trời. Bọn nó chỉ muốn có cái mà khoe thôi cụ ạ
Nếu xét về nhan sắc thì chị vợ xinh hơn hẳn. Nhìn sang trọng. Bạn vợ mới nhìn cứ cong cớn kiểu gì ấy

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Thực ra là có thật nhưng báo lại viết theo một kiểu để người đọc thấy nó phi lí và gây tức anh ách. Báo nó viết theo một cách để người đọc ko thaya hết toàn bộ sự việc mà chỉ một vài chi tiết nên người đọc sẽ ko bao giờ tháy hết toàn bộ câu chuyện

Valar Moghulis

Xe tải
Em ko thấy đồn gì cụ ạ. Chỉ có thông tin là nghi phạm nói với chú ruột là nó nợ tiền cháu.
Ngoài ra thì Khanh cũng nợ kha khá tiền ae trong làng nữa.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em nghĩ do tình ái ghen tuông thì mới ra tay tàn độc thế. Chứ quan hệ BB thì chia tay là xong.
Nạn nhân chưa đến 20 tuổi, sát nhân gần 40 tuổi, khả năng lừa đảo đào mỏ khó thực hiệnđược.

Altis 2011

Xe điện
Em ko thấy đồn gì cụ ạ. Chỉ có thông tin là nghi phạm nói với chú ruột là nó nợ tiền cháu.
Ngoài ra thì Khanh cũng nợ kha khá tiền ae trong làng nữa.
Cu này nhìn mặt cũng ko phải quá giàu. Kiến xương có nghề đúc đồng chạm bạc, chắc Cu này trc làm nghề này ở BTrang. Em thiên về hướng 2 đứa chơi thuốc, con kia shock thằng này lúc ngáo xử lý.