[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

thudoll88

Xe tăng
Cu này nhìn mặt cũng ko phải quá giàu. Kiến xương có nghề đúc đồng chạm bạc, chắc Cu này trc làm nghề này ở BTrang. Em thiên về hướng 2 đứa chơi thuốc, con kia shock thằng này lúc ngáo xử lý.
Em lại ko nghĩ thế cụ ạ. Ngáo thì giết người dễ hơn là tỉnh táo lạnh lùng nghĩ ra kế hoạch phân xác phi tang xác. Với nếu chỉ đơn giản là shock thuốc sao nó phải cầu kỳ phi tang xong lúc phát hiện ra còn định tự sát.

otoormoto

Xe tải
Nó mua hết đất Lam Hạ á cụ? Các đại xa HN kém thật? Thế thì thằng bình giàu thật hả cụ?
E nghe đồn thế chứ em có biết đâu, có khi mua 1 vài mảnh rồi nói quá lên, cái này e chịu không xác thực được.

thudoll88

Xe tăng
Cu này nhìn mặt cũng ko phải quá giàu. Kiến xương có nghề đúc đồng chạm bạc, chắc Cu này trc làm nghề này ở BTrang. Em thiên về hướng 2 đứa chơi thuốc, con kia shock thằng này lúc ngáo xử lý.
Thằng này giàu gì đang nợ đầm đìa ấy

Valar Moghulis

Xe tải
Ảnh nó mặc cái áo DG này trông cũng kháu trai. Lại có tí tiền nữa thì có thể các bé cũng sẽ đổ thật
Người chụp ảnh là em trai nghi phạm, đang công tác bên Bộ quốc phòng, nếu được cụ che giúp mặt để đỡ ảnh hưởng ạ.

nguyenhuy2210

Xe điện
Internet phổ biến ở vn chưa đến 20 năm mà quan điểm sống nó lệch với thời trước rõ lắm như một trời một vực.

thudoll88

Xe tăng
Nếu xét về nhan sắc thì chị vợ xinh hơn hẳn. Nhìn sang trọng. Bạn vợ mới nhìn cứ cong cớn kiểu gì ấy
O trước sạc cũng toàn cặp kè mà cụ ơi. Toàn cặp zai có vk nhưng lắm xèng căn chung cư THM ở hoàng cầu cũng được zai cho chứ đâu. Ko hiểu sao có nhà cc ở Hà Nội mà ko nhập khẩu hay thế nào lại về tận hà nam đkkh nhỉ. Thông thường hộ khẩu cô dâu chú rể ở đâu thì làm lễ đăng ký kết hôn ở đó mà

Altis 2011

Xe điện
Nếu xét về nhan sắc thì chị vợ xinh hơn hẳn. Nhìn sang trọng. Bạn vợ mới nhìn cứ cong cớn kiểu gì ấy
Bạn vợ cũ là cựu Amser. Cộng động cựu hs Amser rất mạnh nên đợt đó họ nhẩy vào làm nổi sóng luôn. Các em nổi tiếng trên truyền hình phần lớn (em xin lỗi nếu có em nào làm nghề chân chính) không lăn lộn với anh này anh kia lấy đâu ra vai, ko làm sgbb lấy đâu ra tiền mà quần áo điện thoại flex….thi thoảng thấy em lên báo nói là singlemom. Chắc bố đứa trẻ ở đâu đó ko tiện nói.

Laoba

Xe điện
O trước sạc cũng toàn cặp kè mà cụ ơi. Toàn cặp zai có vk nhưng lắm xèng căn chung cư THM ở hoàng cầu cũng được zai cho chứ đâu. Ko hiểu sao có nhà cc ở Hà Nội mà ko nhập khẩu hay thế nào lại về tận hà nam đkkh nhỉ. Thông thường hộ khẩu cô dâu chú rể ở đâu thì làm lễ đăng ký kết hôn ở đó mà
Như cụ trên nói thì ít có ô nào cặp mà mua nhà mua xe chỉ trừ chán chính thất và dọn đường nhưng chắc ko thể vì chỉ có con cá mập đểu nó mới vợt thì tức là mấy cc kia chỉ dạng thuê dài hạn cụ ạ. Các e này phông bạt dữ lắm nó mà có dk nó bỏ ngay cái hộ khẩu 90 để gắn biển 29 cho oai ngay cụ ơi. Đất Lam hạ các đại za HN găm thừ thời Napoleon rồi cụ ạ e o làm gì có tiền mà mua, toàn mõm thôi cụ.

Altis 2011

Xe điện
Như cụ trên nói thì ít có ô nào cặp mà mua nhà mua xe chỉ trừ chán chính thất và dọn đường nhưng chắc ko thể vì chỉ có con cá mập đểu nó mới vợt thì tức là mấy cc kia chỉ dạng thuê dài hạn cụ ạ. Các e này phông bạt dữ lắm nó mà có dk nó bỏ ngay cái hộ khẩu 90 để gắn biển 29 cho oai ngay cụ ơi. Đất Lam hạ các đại za HN găm thừ thời Napoleon rồi cụ ạ e o làm gì có tiền mà mua, toàn mõm thôi cụ.
Mịa lên báo em tập trung gia đình, thương hiệu thời trang và kinh doanh bất động sản. Từ bao giờ kinh doanh bất động sản lại thành cái nghề cao quý được nhiều người khoe đến thế.

thudoll88

Xe tăng
Vâng em cũng nghĩ như cụ. Em O này bám trụ Hn cũng lâu nhà cửa nếu thuộc sở hữu em ấy đáng nhẽ hộ khẩu Hn từ đời nào. Sao phải về tận Hn làm đkkh ạ

Laoba

Xe điện
Vâng em cũng nghĩ như cụ. Em O này bám trụ Hn cũng lâu nhà cửa nếu thuộc sở hữu em ấy đáng nhẽ hộ khẩu Hn từ đời nào. Sao phải về tận Hn làm đkkh ạ
Cái gì nó cũng phải căn cứ, đến các diễn viên nổi tiếng hợp đồng phim chồng chéo mà vẫn ở nhà thuê hoặc nhà tập thể cũ nát huống gì một e dv phụ lèng phèng cả đời dc đão diễn mời 1 2 vai phụ mà đòi sở hữu đất nọ nhà kia hả cụ. Giờ tuổi xế chiều ko bám vào một anh nào có danh hão nào đấy để sống qua ngày ko thì lại về quê thôi cụ. Bon miệng lại rảnh chém tý cho vui thôi ko chém nữa ko nhiều cụ lại bảo đi soi con đàn bà thì chít e...

thudoll88

Xe tăng
Cái gì nó cũng phải căn cứ, đến các diễn viên nổi tiếng hợp đồng phim chồng chéo mà vẫn ở nhà thuê hoặc nhà tập thể cũ nát huống gì một e dv phụ lèng phèng cả đời dc đão diễn mời 1 2 vai phụ mà đòi sở hữu đất nọ nhà kia hả cụ. Giờ tuổi xế chiều ko bám vào một anh nào có danh hão nào đấy để sống qua ngày ko thì lại về quê thôi cụ. Bon miệng lại rảnh chém tý cho vui thôi ko chém nữa ko nhiều cụ lại bảo đi soi con đàn bà thì chít e...
Em thấy làm diễn viên trong nam nhiều xèng hơn. Ngoài bắc khó kiếm tiền trừ khi cặp đại gia
Công Lý nổi tiếng là thế ấy vậy mà mới bị bệnh thật một chút thôi đã phải bán nhà để chữa trị mấy chục năm làm nghề mới mua được căn chung cư

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Bên công an gọi là án mờ tức là k tìm ra hung thủ, cái này cũng nhiều cụ ạ.
Những vụ vô tình giết người , hung thủ không có quan hệ vs nạn nhân , không ở khu vực đấy thì e thấy rất khó tìm . Vụ án gần nhà e là đối tượng trộm cắp cổ vật , con gái nhà chủ học đại học , về ra chợ phụ mẹ bán hàng . Mẹ nhờ con gái về lấy đồ đúng lúc bọn trộm đang ở đó nên nó thịt luôn . Đồ bọn nó để lại là con dao gây án và chiếc áo . Nhưng tới nay cũng tầm 20 năm rồi mà ko tìm ra hung thủ . Vụ án gây rúng động miền quê yên bình hồi đó cụ ạ .

Citronella

Xe buýt
Hic em là nữ, con em bằng tuổi em gái này. Thú thật dù có là gì tiểu tam hay sgbb đi chăng nữa hay kể cả có thuốc… thì em vẫn xót cho em gái ấy và bố mẹ cùng gia đình. Nuôi con đến 19-20 tuổi, là tuổi đẹp nhất của đời người. Khi đi thì còn xinh xắn, còn chào hỏi mọi người giờ thì gia đình nhận lại là thân thể không toàn thây. Hic em chả còn biết dạy con thế nào đâu vì các con chỉ mong giàu nhanh???!!!

xe đạp Japan

Xe tăng
Bạn vợ cũ là cựu Amser. Cộng động cựu hs Amser rất mạnh nên đợt đó họ nhẩy vào làm nổi sóng luôn. Các em nổi tiếng trên truyền hình phần lớn (em xin lỗi nếu có em nào làm nghề chân chính) không lăn lộn với anh này anh kia lấy đâu ra vai, ko làm sgbb lấy đâu ra tiền mà quần áo điện thoại flex….thi thoảng thấy em lên báo nói là singlemom. Chắc bố đứa trẻ ở đâu đó ko tiện nói.
Họ mở cty riêng hoặc trung tâm đào tạo nghệ thuật như MC, làm đại diện các nhãn hàng,....mà cụ.

hatinh5760

Xe điện
Thế mới nói: Gì cũng có số.
Chị búp bê tốt tu, ăn cá mập rộn ràng.
E đây ra đi mà buồn đau đớn.

xedieu

Xe cút kít
Em hỏi tò mò chút, có cái ảnh 2 mắt trắng dã ấy là phân huỷ nên thành ra như vậy ạ? (Em nhìn như ghép)

Dan du an

Xe ba gác
Ôi giời các cụ hơi đâu nghe thông tin từ mấy đứa nó muốn câu view nói linh tinh. Trước giờ toàn thế mà, có vụ nào là hay có bọn nhận là bạn là gần nhà... nói như thật... Cuối cùng sai bét nhè. Tốt nhất chờ công bố trên báo thôi. Còn em chả tin loại như thằng này có tiền để mà chạy