[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

Gionam72

Xe lăn
E thấy bảo khí co+ co2 đi nhanh và êm mà sao ko sd!?
Đầu tiên cho liều thuốc ngủ rồi vào phòng kín nhờ 1 ống xả khói xe máy hay ô tô của cán bộ chạy hết bình xăng là xong mà. Chi phí ko quá 1tr đc.
1 liều bả chó chó nhanh. ( xin lỗi lão Hạc)

MuathuHN252

Xe cút kít
Sao ông bạn khênh thùng xốp lại nghĩ được đó là xác để ra khai báo cụ nhỉ?
Thì bạn thân nên có thể cũng biết qua quan hệ của 2 ng kia. Mà ai biết bạn thân khai gì, họ cũng chỉ khai điều nghi ngờ chứ ai biết chắc dc

Altis 2011

Xe điện
Quảng cáo thuốc gì thế cụ
Hôm em lên sân bay thấy quảng cáo mà em cucng ko để ý đâu.em chỉ nghĩ shark chó gì mà phải làm tạp phế lù thế này, cả quáng cáo thuốc nữa ah.
Thực ra ngày xưa bọn em có thời kỳ làm với shark Vuo..ng. Em ko xem chuong trình chứ cty ngoài be bét lắm.

luyenok

Xe điện
Nếu đúng bé kia sốc thuốc mà chết, cu này sợ quá tìm cách phi tang (loại trừ tất cả tình tiết cu này gây ra cái chết nhé) thì không thể kết tội giết người được. Đấy là giả thuyết đặt ra cu này không giết nhé, chứ không phải là giết mà khai lung tung để CA nghe theo mà thoát tội, 2 cái khác nhau cụ ợ.
Nếu đúng thì tội có khi nhẹ hơn cả Châu Việt Cường ấy dù hành vi ghê rợn hơn.

minh.nt

Xe hơi
Website
www.facebook.com
E lướt fb thì đọc được tin này. Dã man thật.
Thông báo truy tìm tung tích nạn nhân: Đội 3- PC02 đang phối hợp CAH Gia Lâm điều tra vụ trọng án như sau: Khoảng 12h30 ngày 13/10/2023, quần chúng nhân dân phát hiện chân, đầu của một phụ nữ tại sông Hồng trước bãi cát thuộc thôn 2 Giang Cao, Bát Tràng, Gia Lâm. Qua khám nghiệm xác định nạn nhân là nữ giới, móng tay sơn trắng, móng chân sơn màu xanh. Đã phát hiện phần thân (có đủ hai cánh tay) tại bờ sông dưới chân Miếu bản làng Giang Cao. Phần thi thể được quấn, buộc trong chăn và xếp đá đè lên trên, sau đó đổ xi măng lên trên bề mặt. Đặc điểm: nữ giới, cao k 1.58m - 1m.60. Tóc đen dài 35cm, môi xăm hồng, lông mày xăm màu nâu, rằng đều trắng. Mặt ngoài cẳng chân phải phía dưới xăm hình hoa sen màu xanh đen (có hình kèm theo). Thực hiện ý kiến chỉ đạo của anh Tùng- PGĐ CATP, đề nghị các đ.c ĐT triển khai rà soát ngay xuống địa bàn các phường, xã, tổ dân phố, thôn...để xác định người có đặc điểm trên vắng mặt, bỏ nhà đi, mất tích,....trong thời gian từ 7 ngày đến nay. Kết quả các đ.c trao đổi trực tiếp với đ.c Hiển ĐT đội 3, SĐT 0983304879.d
Đã tìm dc đối tượng nghi là hung thủ rùi bác ạ

dautunganhan

Xe tải
Nếu thật là thế thì thằng này đã rất ngu khi tự hủy chứng cứ có lợi cho mình chính là hiện trường và thi thể e kia.
E nghĩ đây là 1 pha mua truyền thông để rào trước rồi để đổ tiền vào sau, vì nghe nói nhà thằng này nhiều tiền, chứ chả ai ko giết người mà lại làm thế cả.
nói chung kể cả không giết người nhưng chặt xác phi tang nên tử hình, vì tội này man rợ hơn cả giết người! Hồi xem phim lưu dung có đoạn đào mồ xới mã sửa thành đào mồ thấy xác thì chém còn đào mồ không thấy xác thì đi đày! Tôi chặt xác phi tang nặng man rợ hơn nhiều nên tử hình dù có thể em gái chết do sốc thuốc! Chứ nếu là con người thì chết thì đem đi cấp cứu hoặc la làng lên hoặc báo cho an ninh, cho người thân hỗ trợ!

otoormoto

Xe tải
Nếu thật là thế thì thằng này đã rất ngu khi tự hủy chứng cứ có lợi cho mình chính là hiện trường và thi thể e kia.
E nghĩ đây là 1 pha mua truyền thông để rào trước rồi để đổ tiền vào sau, vì nghe nói nhà thằng này nhiều tiền, chứ chả ai ko giết người mà lại làm thế cả.
Vầng, giả thuyết thôi chứ thực tế thì khó có tình huống đấy xảy ra, vì nếu nó không giết nó cũng không quẫn đến mức tự sát khi CA đến bắt nên 90% là nó giết bé kia.

thudoll88

Xe tăng
Nói chung thời buổi bây giờ cái gì cũng có thể mua được bằng tiền nhiều khi gia đình thằng hung thủ đang tìm cách mua chuộc truyền thông và trả tiền cho một số bọn seeder để chúng nó tung tin linh tinh với nạn nhân hòng thoát tội. Tin từ báo chí chính thống thì thằng này là bạn trai chứ không phải là khách chơi

chuotdong

Xe điện
nói chung kể cả không giết người nhưng chặt xác phi tang nên tử hình, vì tội này man rợ hơn cả giết người! Hồi xem phim lưu dung có đoạn đào mồ xới mã sửa thành đào mồ thấy xác thì chém còn đào mồ không thấy xác thì đi đày! Tôi chặt xác phi tang nặng man rợ hơn nhiều nên tử hình dù có thể em gái chết do sốc thuốc! Chứ nếu là con người thì chết thì đem đi cấp cứu hoặc la làng lên hoặc báo cho an ninh, cho người thân hỗ trợ!
Nếu không giết người, nhưng bình tĩnh cắt đc làm 4 khúc thì cũng không thể tưởng tượng nổi