[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

thudoll88

Xe tăng
Em này quá ngu dại bập vào thằng cha này nhìn là biết cũng chẳng phải đại gia có tiền gì loại vớ vẩn lìu tìu thôi. Chẳng biết yêu đương em này vay được mấy đồng có khi cũng chỉ vài chục đến vài 100 củ mà sát hại dã man con nhà người ta có tiền gì cái loại này

Dân Tổ

Xe container
Cho nên khi f1 đủ 18t, một trong những điều em dặn là “bố mẹ tụ hào là nuôi dạy con trưởng thành, học hành đầy đủ bằng “tiền sạch”, mong con luôn nhớ cố gắng học hành để có thể sống đàng hoàng bằng “tiền sạch”, nếu may mắn nuôi được bố mẹ thì cũng bằng tiền sạch “.
Chuẩn mợ ạ, f1 trai hay gái giờ càng cần phải dạy dỗ theo sát sớm hơn, càng cần phải gần gũi hơn so với thế hệ trước nuôi dậy chúng ta ạ. Xã hội giờ thực sự là phức tạp hơn rất rất nhiều so với các thế hệ trước.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Hoa khôi cũng có tiêu chuẩn về chiều cao ngoại hình nhưng thấp hơn hoa hậu thôi cụ ơi chứ không phải là không cần gì. Mà đầy cuộc thi hoa hậu đứng thứ nhất thì không nói chứ nếu chỉ là á hậu thì cũng không nhất thiết phải đến mét bảy cụ ạ. Đầy em á hậu việt nam chính thống báo tiền phong chỉ cao 1m65 đến 1m68 thôi cụ nhé. Gần đây có cuộc thi hoa hậu miss petite gì đó du nhập từ nước ngoài thí sinh cao mét 5 cũng được dự thi
Ý em là ko cần đến chiều cao tối thiểu của cuộc thi hoa hậu 1.65m hay bn tùy btc. Hoa khôi gọi cho oai chứ chuẩn xác của ngày xưa nó là thi học sinh thanh lịch. Giờ theo phong trào cứ hoa hoét. Hoa khôi là đich nhắm của đại gia vs thiếu gia chứ báu bở gì. Tuổi 19 20 còn quá non trc cám dỗ tiền bạc. Ham chơi chơi lười làm thì thành bãi đáp cho cánh đàn ông lắm tiền ngay.

luyenok

Xe điện
Em này quá ngu dại bập vào thằng cha này nhìn là biết cũng chẳng phải đại gia có tiền gì loại vớ vẩn lìu tìu thôi. Chẳng biết yêu đương em này vay được mấy đồng có khi cũng chỉ vài chục đến vài 100 củ mà sát hại dã man con nhà người ta có tiền gì cái loại này
chỉ là số không may thôi, chứ em này mới có chút danh hiệu đầu năm 2023, thì có thể đã quen hung thủ từ trước đó (từ hồi chưa có danh hiệu). Thực tế người ngoài không hiểu hết được mặt tối phía sau sự hào nhoáng của mấy em gái không nổi tiếng hẳn nhưng lại phải cố tỏ ra sang chảnh để gây dựng thương hiệu bản thân đâu, rất rất cần tiền, mà tiền thì kiếm đâu ra nếu chưa đạt tới tầm nó tự tìm đến.

chỉ là số không may thôi, chứ em này mới có chút danh hiệu đầu năm 2023, thì có thể đã quen hung thủ từ trước đó (từ hồi chưa có danh hiệu). Thực tế người ngoài không hiểu hết được mặt tối phía sau sự hào nhoáng của mấy em gái không nổi tiếng hẳn nhưng lại phải cố tỏ ra sang chảnh để gây dựng thương hiệu bản thân đâu, rất rất cần tiền, mà tiền thì kiếm đâu ra nếu chưa đạt tới tầm nó tự tìm đến.
Cụ nói “không may” cũng không hẳn đúng
Rất thương cháu gái và xin chia sẻ với gia đình cháu vì mất mát tột cùng này, nhưng liệu có phải sự mất mát này là hệ luỵ của con đường cháu chọn?

Chỉnh sửa cuối:

xbadboyz

Xe điện
E lướt fb thì đọc được tin này. Dã man thật.
Thông báo truy tìm tung tích nạn nhân: Đội 3- PC02 đang phối hợp CAH Gia Lâm điều tra vụ trọng án như sau: Khoảng 12h30 ngày 13/10/2023, quần chúng nhân dân phát hiện chân, đầu của một phụ nữ tại sông Hồng trước bãi cát thuộc thôn 2 Giang Cao, Bát Tràng, Gia Lâm. Qua khám nghiệm xác định nạn nhân là nữ giới, móng tay sơn trắng, móng chân sơn màu xanh. Đã phát hiện phần thân (có đủ hai cánh tay) tại bờ sông dưới chân Miếu bản làng Giang Cao. Phần thi thể được quấn, buộc trong chăn và xếp đá đè lên trên, sau đó đổ xi măng lên trên bề mặt. Đặc điểm: nữ giới, cao k 1.58m - 1m.60. Tóc đen dài 35cm, môi xăm hồng, lông mày xăm màu nâu, rằng đều trắng. Mặt ngoài cẳng chân phải phía dưới xăm hình hoa sen màu xanh đen (có hình kèm theo). Thực hiện ý kiến chỉ đạo của anh Tùng- PGĐ CATP, đề nghị các đ.c ĐT triển khai rà soát ngay xuống địa bàn các phường, xã, tổ dân phố, thôn...để xác định người có đặc điểm trên vắng mặt, bỏ nhà đi, mất tích,....trong thời gian từ 7 ngày đến nay. Kết quả các đ.c trao đổi trực tiếp với đ.c Hiển ĐT đội 3, SĐT 0983304879.d
Nếu như xác định đúng nạn nhân thì nta cao tới 1m8 mà mô tả đặc điểm 1m58-1m6 thì phải xem các anh đội pháp y thế nào chứ.

hamcuare!

Xe container
OCP thuê rẻ bằng 1/2 time, lại xa trung tâm nên các daddy có đi oánh rậm cũng tiện hơn :D
Ocp thì nó qá tiện cụ ạ! Ae có đk quanh hn bớt đc cả giờ trên xe để đi cắm cọc ý!
Ocp bayh dành cho các cậu ấm mới nổi mạn hưng yên qua chơi!

thudoll88

Xe tăng
Nếu như xác định đúng nạn nhân thì nta cao tới 1m8 mà mô tả đặc điểm 1m58-1m6 thì phải xem các anh đội pháp y thế nào chứ.
Cụ này nhầm với yến nhi khác rồi cụ ơi. Em này thấp bé mét 6 còn chưa tới ấy. Yến nhi mét 8 là đứa khác nhé

bmwp0wer

Xe tăng
Cụ nói quá chuẩn ; bọn lều báo quay tay ra bài nào là cô gái bỏ học kiếm 100 củ 1 tháng ; cô gái sau 2 năm xây nhà mấy tỏi tặng bố mẹ...nó tạo ra 1 thế hệ ảo tưởng quá nhiều ; làm các e cứ tưởng kiếm tiền dễ ; xem tiktok quá nhiều độc hại
Nguy hại ở chỗ giờ mấy em gái nhảy trên bar như em Meo cũng thành idol mạng. Thế này mấy em đứng phố đỏ cũng có thể viết sách kể chuyện để thành tấm gương khởi nghiệp vượt khó.

thudoll88

Xe tăng
Có khi em này thấy cặp oăn sạc được cưới nên về đòi tk bồ bỏ vk con theo ấy. Hiệu ứng xã hội cặp này quả là tiêu cực kkk

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mới 2004 thì trẻ quá, tuổi này vẫn đang sinh viên :((

HuyArt

Xe lăn
Có phải CA tìm ra tung tích nạn nhân từ vết săm ở cổ chân không các cụ mợ?
Bạn thân hung thủ, người được nhờ khênh hộp xốp phi tang xác gọi điện khai báo, kênh này là nhanh nhất
Bạn với chả bè

Yeuaibaygio

Xe container
Cụ nào biết tí tướng số thử xem khuôn mặt có điểm gì mà đoản mệnh, chết thảm vậy.Chứ e chỉ thấy xinh đẹp, đôi mắt hơi buồn.
Nãy có cái ảnh chụp gần nhìn tai xấu về mặt thẩm mỹ, tướng số em chịu.

son.nguyen.1979

Xe tăng
Bạn thân hung thủ, người được nhờ khênh hộp xốp phi tang xác gọi điện khai báo, kênh này là nhanh nhất
Bạn với chả bè
Em thì không rõ sự tình cụ thể thế nào.

Nhưng nếu lừa bạn đến để khiêng hộp xốp mà thằng bạn không biết bên trong là cái gì. Thì thằng hung thủ mới là thằng bạn đểu. Vì thằng bạn kia lớ ngớ ăn quả đồng phạm như chơi.