[Funland] Thông qua Chợ Bất Động Sản Otofun, cháu đã cho thuê 03 nhà của gia đình, giá thuê 100 triệu/ tháng.

HuyArt

Xe lăn
Cụ gõ thiếu nhiều số không quá. Tầm con số của cụ chỉ để cho 1 phường hoá rồng thôi. Ahihi
Em nhớ ngày xưa đã từng còm, VN chỉ cần 10% dân số khôn như bờ dồ Đúngcạnhcửasổ là sẽ hóa dồng hóa hộ, kekeke
Chứ 50 người thì đúng là chỉ hóa dồng 1 phường, hay 1 xóm trong làng Ninh Hiệp thôi
Cháu gái này cứ như bờ dồ ĐCCS nhập vào ấy, giống nhao như 2 giọt nước mắm :D

vnposh

Xe điện
Cụ tra thử mã DGW nhé, em ko chơi ck nên ko thạo lắm. Em thấy từ năm ngoái đến giờ tròn 1 năm mà nó tăng trưởng hơn 700% thì cũng khét đấy.
Dòng tiền đổ vào chứng khoán, nên thành công về BĐS (kể cả cho thuê, môi giới) như mợ thớt là rất rực rỡ. :D

DonaldTrump79

Xe tăng
Cụ tra thử mã DGW nhé, em ko chơi ck nên ko thạo lắm. Em thấy từ năm ngoái đến giờ tròn 1 năm mà nó tăng trưởng hơn 700% thì cũng khét đấy.
Em tham gia off cũng được vài năm, em nhận thấy đa phần các trường hợp giàu có được các cụ mợ nói ra trên off thì 99% liên quan đến bạn bè, ae với người thân quen chứ trường hợp đích thân các cụ mợ trên off em thấy hơi hiếm.
Vì vậy em tạm kết luận là nên bớt chém gió hóng hớt trên off đi thì cơ hội giàu có sẽ lớn hơn với chúng ta đấy cụ ah :D

minhhai985

Xe lăn
Em xác nhận mợ thớt cực kỳ tài năng đấy ạ, bằng chứng là thớt mới mở mà đã thu hút các cụ mợ vào thảo luận lên những mười mấy tầng đấy :D
Như em lập thớt cả tuần may ra đc đôi ba cụ vào thả còm rồi đi ra mất hút, ngại quá 😅
Of nhiều người giỏi mà cụ, nhiều cụ mợ ngưỡng mộ lắm, sau đó là phốt phiếc tùm lum. Với e thì những người cố chứng tỏ mình giỏi mình giàu trên mạng có 2 loại, 1 là sở thích 2 là đằng sau có 1 kế hoạch lớn lao hơn mà mình ko biết đc.

Trần Đoành.

Xe container
Em tham gia off cũng được vài năm, em nhận thấy đa phần các trường hợp giàu có được các cụ mợ nói ra trên off thì 99% liên quan đến bạn bè, ae với người thân quen chứ trường hợp đích thân các cụ mợ trên off em thấy hơi hiếm.
Vì vậy em tạm kết luận là nên bớt chém gió hóng hớt trên off đi thì cơ hội giàu có sẽ lớn hơn với chúng ta đấy cụ ah :D
Lão Trum giả cầy này nói nhiều câu hay phết

vnposh

Xe điện
Of nhiều người giỏi mà cụ, nhiều cụ mợ ngưỡng mộ lắm, sau đó là phốt phiếc tùm lum. Với e thì những người cố chứng tỏ mình giỏi mình giàu trên mạng có 2 loại, 1 là sở thích 2 là đằng sau có 1 kế hoạch lớn lao hơn mà mình ko biết đc.
Kiểu PR thông qua báo chí, truyền thông là một cách ra mắt "một cái gì đó" rất phổ biến mà cụ.

vnposh

Xe điện
Tuổi trẻ mà ở tuổi thành niên, vị thành niên kiếm tiền khủng trong lĩnh vực CÔNG NGHỆ, đặc biệt là Công nghệ thông tin là có, nhưng ở Việt Nam thì hiếm. Đa số các cháu có thu nhập tốt, trên 15 trđ/tháng là rất tốt rồi.

DonaldTrump79

Xe tăng
Em nghiêng về phương án 2 :D

HuyArt

Xe lăn
Đọc thớt này mới thấy nhiều cụ chả có tý hài hước nào, chơi 1 diễn đàn có tên là Fun thật là phí tiền đóng mạng
Thua cả sự dí dỏm của một người mắc chứng bình cảm, dắt xe đạp sang Hàn quốc tìm than tổ ong :D

theway

Xe tải
Cháu đang ở thành phố nào bên Nhật? Nếu có thể Chú sẽ inbox hỏi Cháu chút chuyện.