[Funland] Thông qua Chợ Bất Động Sản Otofun, cháu đã cho thuê 03 nhà của gia đình, giá thuê 100 triệu/ tháng.

Matxech

Xe container
Mợ này xưa bảo nhà nghèo, xin được cái học bổng của nợ gì của Nhật ấy, sang đó chỉ chuyên học. Chưa tớ 30 tuổi mà kiếm được tận 3 căn nhà phố ở HN để cho thuê . Chắc ít nhất phải dành lại 1 căn để ở nữa là 4 căn. Tổng tài sản chắc vài trăm tỏi. Các cụ tinh hoa OF mau sếp hàng mà bái sư đê chứ còn chờ gì nữa.
CHáu nó sn 98 thì phải

kvboto

Xe container
Cháu Jochi Daigaku ơi, bố bờ dồ Đứngcạnhcủasổ dạo này khỏe không ? Chú gửi lời hỏi thăm nhé, >:D<

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Em cũng mong con số đấy nó là thực :D
Chứ trình ăn tục nói phét ở mình giờ có thể nói là sắp trở thành nét văn hóa được rồi thì phải :))
Em nói vậy là không phải nói mợ chủ thớt nhá, phải công nhận mợ ấy giở thật. Từ forex, vàng, tiền ảo và giờ là bds cái gì mợ ấy cũng am hiểu. Khâm phục cụ ah :D
Cháu cũng không ngờ con số đó là hiện thực, cho đến khi nhà cháu báo sang là cho thuê nhà thành công ạ.

Trần Đoành.

Xe container
Giờ ng.trẻ kiếm tiền nhiều lắm, con bé em quen sn92 hồi năm ngoái nói chuyện bảo đầu tư 1 tỷ vào cp của cty thế giới số hay j đấy.
Em nói vui có chắc ăn ko để anh chơi cùng, mà nó biết em ít khi chơi những thứ ko hiểu nên nó cười bảo kiểu j tầm này năm sau anh cũng tiếc.
Mà đến tháng 4 vừa rồi thì đúng là nó thắng gần 6 tỷ thật, nghe thì tưởng kiếm tiền dễ trợn mắt. Nhưng là do nó kiếm thông tin giỏi và có độ bản lĩnh để lựa chọn và chơi.
Tsb cái bọn buôn mai thúy ko tìm mà học tập cô bạn cụ, vừa kiếm lời 600% trong dịch covit mà an toàn ko phạm pháp :D

duyawa

Xe tăng
Quá quá ấy chứ cụ. Em có thể kiếm được 100 củ nhưng bố mẹ lấy đâu ra 3 căn mặt phố;)
Như cụ có kế sách vậy là ngon rồi vì trong tay lúc nào cũng có bí kíp. Như em sắp có nhà mặt tiền mà giờ vẫn chưa biết nên buôn bán, k.doanh j với nó đây.
Em nói thật ko hề chém 1 câu, định lập thớt bàn chuyện mà kiểu j cũng có mấy cụ vào bảo khoe khéo. Rồi thì khó tin, chém gió vì có tiền mua nhà mặt phố mà lại ko biết làm ăn j.

DonaldTrump79

Xe tăng
Cháu cũng không ngờ con số đó là hiện thực, cho đến khi nhà cháu báo sang là cho thuê nhà thành công ạ.
Chúc mừng mợ, với tài năng của mợ thì con số đấy em nghĩ vẫn chưa nói lên được gì nhiều về cái tầm của mợ đâu :D

HuyArt

Xe lăn
Nhà cháu mua một số bất động sản, nhờ đọc các còm của bác ĐCCS ạ.
Chúc mừng cháu gái nhá, thời buổi gạo châu củi quế, mỗi tháng có hơn 100 củ, nhiều cụ trên này thèm dớt dãi thề lề :D

nvh_hn

Xe container
Như cụ có kế sách vậy là ngon rồi vì trong tay lúc nào cũng có bí kíp. Như em sắp có nhà mặt tiền mà giờ vẫn chưa biết nên buôn bán, k.doanh j với nó đây.
Em nói thật ko hề chém 1 câu, định lập thớt bàn chuyện mà kiểu j cũng có mấy cụ vào bảo khoe khéo. Rồi thì khó tin, chém gió vì có tiền mua nhà mặt phố mà lại ko biết làm ăn j.
Tin em làm giề cụ, có ai đánh thuế đâu:D. Cơ bản mình để được bao nhiêu chứ còn làm hết, ăn hết thì nói làm gì.

DonaldTrump79

Xe tăng
E có phải số 1 đâu, có người hơn là bt, kể cả độ ngáo :))
Em xác nhận mợ thớt cực kỳ tài năng đấy ạ, bằng chứng là thớt mới mở mà đã thu hút các cụ mợ vào thảo luận lên những mười mấy tầng đấy :D
Như em lập thớt cả tuần may ra đc đôi ba cụ vào thả còm rồi đi ra mất hút, ngại quá 😅

tomtomchát

Xe container
Cụ khôn thế. Ai đi tiết lộ bí mật công nghệ cho cụ 😀.

Em đọc sơ qua, ngắn ngắn thì mợ ấy ít nhất từng có 4 căn chung cư nữa cơ.
Sơ sơ mợ chủ mới 23 tuổi mà có 7 - 8 cái nhà đới. Cơ hội vàng cho các cụ OF trẻ tuổi này.
Muốn ứng tuyển thì phải chăm rửa bát đã ;))
Dạo này gấu e đếch cho rửa, thôi e nhường suất cho cc trẻ khỏe

duyawa

Xe tăng
Tsb cái bọn buôn mai thúy ko tìm mà học tập cô bạn cụ, vừa kiếm lời 600% trong dịch covit mà an toàn ko phạm pháp :D
Cụ tra thử mã DGW nhé, em ko chơi ck nên ko thạo lắm. Em thấy từ năm ngoái đến giờ tròn 1 năm mà nó tăng trưởng hơn 700% thì cũng khét đấy.

nvh_hn

Xe container
Bố mẹ cụ không có nhưng bố mẹ của con cụ hoàn toàn có thể có và khi con cụ trưởng thành nó lại có thể như mợ thớt khi này.
Các cụ cứ văn với nhau làm giề, em thật. Em chém vui, chẳng có nhu cầu hơn thua văn vở làm giề. Đời biết mình là ai là tốt rồi.