[Funland] Thông qua Chợ Bất Động Sản Otofun, cháu đã cho thuê 03 nhà của gia đình, giá thuê 100 triệu/ tháng.

mazda3_pro

Xe lăn
Thực ra giờ Of mới mở cái chợ bđs này là hơi muộn, như bên OS em thấy có từ lâu rồi. Hồi cuối 2016 nhà em cũng lên đó tìm nhà để chuyển từ HN vào.
Nói chung nó cũng chả # j mấy trang rao bđs # cả, hơn ở cái có không gian để cùng bàn luận miếng đất, căn nhà đó ra sao (và thông tin này thì có cái thật, có cái là để phá lẫn nhau).
Về giá cả thì cũng chả # mấy tin rao trên các web bđs hay các hội nhóm FB. Thậm chí có khi các môi giới còn rao chênh thêm chút ít nữa.
Thường giá tớ bỏ trên này lúc nào cũng rẻ hơn so với nơi khác :D nhưng bán được thì toàn ở nơi khác :D

kvboto

Xe container
Làm sao để có tiền mua đất, xây nhà thì Mợ chả nói. Cháu là cháu hóng để học tập ạ
Tích cực post còm trong thớt Chợ Bất Động Sản,... sẽ có tiền, nhiều tiền,... mua đất, xây nhà, sắm xe,...

nvh_hn

Xe container
Thường giá tớ bỏ trên này lúc nào cũng rẻ hơn so với nơi khác :D nhưng bán được thì toàn ở nơi khác :D
Cụ lăn tăn làm gì, OF bản chất là diễn đàn chứ đâu phải chợ, chưa nó BĐS nó là tài sản tầm khác so với chợ rồi. Mua/bán nhiều khi là cái duyên, cứ bán được là tốt rồi chứ quan trọng gì. Như em thấy OF đa phần ở HN, cụ rao ĐN đương nhiên sẽ hạn chế hơn, đấy là em ví dụ thế:D

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Cháu rất buồn khi bác nghĩ cháu là ngáo ạ.
chắc gì bác ý nói là người ngáo là cháu, mà xét sâu hơn thì ngáo là cách nhìn mỗi cá nhân, như 6 với 9 ấy. Trần đời chưa bao h thấy thằng điên nào bảo mình điên cả, phỏng???

congthuong

Xe điện
E cũng mơ e sẽ có được viễn cảnh như cụ nói. Còn tiền đâu để mua đất thì đợi e đi lắp thêm mấy bộ điều hòa đã :D
Còn 1 yếu tố nữa là chỉ tích cóp mua nhưng không bán. Đến đời cháu cụ sẽ được như vậy (nếu đô thị phát triển về đúng nơi đã mua).

nvh_hn

Xe container
Không thể đạt tầm bác Vượng được, bác ấy là bậc thầy về quản trị, cái này mợ thớt ko có.

Mợ thớt thấy vui vì nhờ box Bất động sản mà cho thuê nhà rất nhanh.
Nhưng nếu con số cho thuê là 10 hoặc 20tr thì đa số các cụ trên này sẽ vỗ tay rào rào.
Đen là con số lại 100 củ/tháng, nó hơi quá với nỗ lực của nhiều cụ trên này.😂
Quá quá ấy chứ cụ. Em có thể kiếm được 100 củ nhưng bố mẹ lấy đâu ra 3 căn mặt phố;)

DonaldTrump79

Xe tăng
Không thể đạt tầm bác Vượng được, bác ấy là bậc thầy về quản trị, cái này mợ thớt ko có.

Mợ thớt thấy vui vì nhờ box Bất động sản mà cho thuê nhà rất nhanh.
Nhưng nếu con số cho thuê là 10 hoặc 20tr thì đa số các cụ trên này sẽ vỗ tay rào rào.
Đen là con số lại 100 củ/tháng, nó hơi quá với nỗ lực của nhiều cụ trên này.😂
Em cũng mong con số đấy nó là thực :D
Chứ trình ăn tục nói phét ở mình giờ có thể nói là sắp trở thành nét văn hóa được rồi thì phải :))
Em nói vậy là không phải nói mợ chủ thớt nhá, phải công nhận mợ ấy giở thật. Từ forex, vàng, tiền ảo và giờ là bds cái gì mợ ấy cũng am hiểu. Khâm phục cụ ah :D