[Funland] Thiếu nữ sinh 96 1 mình đâm 3 thanh niên thương vong

QUANG1970

Xe lăn
Đừng trách e nó vội, muốn làm ng lương thiện mà chúng nó ko cho…
Em nghĩ không tử hình vì giết người trong trạng thái kích động
Chưa chắc đâu. Nếu bào chữa giỏi, sẽ là vượt quá giới hạn phòng vệ chính đáng.

Ngang ngược, ỷ đông nên hiếp yếu.
Thảo ngay, cô thế phải dùng dao!

honda_cub79

Xe lăn
Đội trai làng kia thấy cũng săm trổ, chắc cũng có số má trong làng, tưởng bắt nạt được ai ngờ gặp đúng em gái cũng không phải dạng vừa.

BMW X10

Xe điện
Em nghĩ không tử hình vì giết người trong trạng thái kích động
Tử gì bác.
Đây là cháu gái đã anh dũng bảo vệ tính mạng hợp pháp và cao quý của ông anh mình.
Cũng đã bày tỏ quan ngại, yêu cầu đủ thứ, đến khi đồng chí anh họ sắp mất mạng, cháu gái mới rút dao.

Bác thấy đồng chí nạn nhân ngoan hiền lao động chính này đáng thương không?

QUANG1970

Xe lăn
Số tù rồi. Nếu không đâm 3 thằng gục thì có khi thằng bị đánh lại đi cũng nên. Đòn hội đồng cũng dễ chết lắm
Đội trai làng kia thấy cũng săm trổ, chắc cũng có số má trong làng, tưởng bắt nạt được ai ngờ gặp đúng em gái cũng không phải dạng vừa.
Tử gì bác.
Đây là cháu gái đã anh dũng bảo vệ tính mạng hợp pháp và cao quý của ông anh mình.
Cũng đã bày tỏ quan ngại, yêu cầu đủ thứ, đến khi đồng chí anh họ sắp mất mạng, cháu gái mới rút dao.
Bác thấy đồng chí nạn nhân ngoan hiền lao động chính này đáng thương không?
View attachment 7835263

Bách hạnh, xưa nay, hiếu đứng đầu. =D>
Muôn tình, xếp chọn, thảo không sau! [-X

Phỡn

Xe tăng
Tình trạng trai làng móc máy nói đểu với trai làng khác trong các đám cưới ở vùng quê, vẫn hay thường thấy cc nhỉ.
Mấy tỉnh đồng bằng BB thường hay giao lưu võ thuật giữa đàng giai với đàng gái lắm bác, nhiều đám tan tác vì bọn này.

Mzc

Xe điện
K có clip nhỉ.

Xe Thánh

Xe buýt
Mấy tỉnh đồng bằng BB thường hay giao lưu võ thuật giữa đàng giai với đàng gái lắm bác, nhiều đám tan tác vì bọn này.
Em về quê ăn cưới nhất là gặp cái bọn choai choai thì em cứ cúi cúi xuống mà ăn thôi, hạn chế nhìn ngang ngó dọc

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Em về quê ăn cưới nhất là gặp cái bọn choai choai thì em cứ cúi cúi xuống mà ăn thôi, hạn chế nhìn ngang ngó dọc
Chả cần quê đâu cụ, ngay tại HN này lắm lúc còn ko hiểu nổi đám thanh niên choai choai, chính e cách đây hơn 1 tháng trước, ngồi cafe Nhân trong ngõ 125 Trung Kính, vừa ngồi xuống thì theo phản xạ nhìn sang nhà đối diện thì thấy cu con nhà đó trên tầng 2, nó hỏi e luôn "mày nhìn gì", thôi e cụp mắt ngồi cafe ko dám nhìn cho lành, ai ngờ thằng cu kia đi xuống sang quán cafe mang tjeo cái tup sắt dài hơn 1m, e tư thế chuẩn bị thì nó sang ngay bàn ông bên cạnh hất hàm hỏi "mới sáng ra mày ho gì ho lắm thế", e tý sặc cafe vì éo hiểu ông khách ngồi cafe kia đúng là hơi húng hắng ho, nhưng chắc chắn là ko đến nỗi để nó vác túp sắt sang, hỏi xong thằng ngáo đó dơ gậy phang luôn ông khách, e và ông khách hợp đồng tẩn ngay, cả nhà kia ra mà xin.
Thế mới chán cái thể loại choai choai hiện nay đang phá đường phá phố mà ko ai muốn dây.

HuyArt

Xe lăn
Em này thì mới đi tù về các cụ ạ, lại thủ sẵn dao trong người, các cụ dự em này liệu còn ngày hồi không ạ.

🔥NGUYÊN NHÂN CÔ GÁI 1996 Ở HÀ NỘI 1 MÌNH CÂN 3 THANH NIÊN TRONG ĐÁM CƯỚI. "KHÔNG CÓ LỬA THÌ CHẲNG THỂ NÀO CÓ KHÓI"

Được biết trước đó cô gái này cùng với anh họ đi đám cưới một người quen ở xã Phụng Thượng, huyện Phúc Thọ - Hà Nội. Sau đó bạn của chú rể và bạn của cô dâu có mâu thuẫn với nhau. Tuy nhiên phía nhà gái đã lép vế hơn và ngay sau khi ban tổ chức tuyên bố kết thúc lễ thành hôn thì ra phía ngoài các thanh niên họ nhà trai tiếp túc cửa trên với phía nhà gái.

Lúc này anh V là anh họ của Bích bị nhóm thanh niên tác động vật lý theo hình thức "đá gà" là ủ lò và vỗ đờm tại chỗ. Thấy anh mình như vậy Bích không cầm lòng được mà lao vào can ngăn, mấy thanh niên hất Bích ra chỗ khác rồi to tiếng, sau đó nhóm này lại tiếp tục vỗ đờm cho người anh họ của Bích.

Thấy anh mình gặp nguy hiểm, Face ID điện thoại sắp không nhận diện được chủ nhân, Bích với kinh nghiệm thực chiến từng đi tò về, rút 🔪 bấm lao vào giữa đám đông, một lúc sau 3 thanh niên không hiểu sao đã gục xuống, cả đám đông giải tán trong sự sợ hãi, người anh của Bích cũng được giải vây thành công.

Tuy nhiên ra đòn hơi quá tay Bích đã khiến một thanh niên ngày giỗ trùng với ngày cưới của bạn. Còn 2 thanh niên khác một thời gian nữa ra viện cũng phải tìm đến tiệm xăm để đè hình cho thẩm mỹ hơn. Và đây cũng chính là nguyên nhân dẫn đến vụ việc đau lòng trên.
em gái này có khí chất đấy. tiếc là sống nhầm thời

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Sao đám cưới mà manh động ghê quá. Cô này sinh ra ở thời loạn có khi thành nữ tướng k chừng.
Đám cưới ở quê hãi lắm cụ ạ, rượu vào rồi nhìn nhau ánh mắt hơi thẳng tý, hơi sáng tý là lao vào choảng nhau luôn rồi, bao nhà vỡ trận đám cưới vì thế rồi đó ạ.