[Funland] Thiếu nữ sinh 96 1 mình đâm 3 thanh niên thương vong

Dan du an

Xe ba gác
Cháu nghĩ có clip nhưng chắc công an giữ để đièu tra các cụ nhỉ

Mr.Alo

Xe lăn
không ủng hộ em kia nhưng bọn trẻ cũng lên đọc mà rút kinh nghiệm , ép quá thường có hậu quả

HuyArt

Xe lăn
Tất cả là do mê hải sản thể hiện hết cả ra cổ cánh đây mà ;))
Lại mấy đứa đeo kính thường rất nguy hiểm :|
Sát thủ xưa nay đa phần có khuôn mặt bình thường, thậm chí hiền lành, nhìn kỹ như bị đao
Chỉ có đao phủ, do hành nghề lâu có thể tướng mạo thay đổi theo.
ae xã hội, mực nho và rong rêu đầy người chủ yếu dùng ngoại hình dọa người kiếm ăn, chứ lâm trận thường nhát như cáy. Ai cũng chỉ có 1 mạng, ngày nào cũng thí mạng kiếm ăn thì có mà mua vàng mã không kịp

basi

Xe máy
dân xăm trổ là vậy

My Hao

Xe điện
Chắc chắn án giết người chứ không có chuyện phòng vệ chính đáng hay giết người trong tình trạng kích động mạnh đâu.

HuyArt

Xe lăn
Em không ủng hộ bạo lực. Nhưng thật lòng xin lỗi đời nhiều thằng có 5 ngàn men vào nó hành xử còn không bằng 1 con vật.
Những thằng gây gổ trong đám cưới đều đáng bị đâm chết, tiếc là nữ lưu nghĩa hiệp như em này hiếm quá, kekeke.
Cách đây 34 năm, vẫn nhớ như in vụ 1 thằng trên Ngọc Lâm đi ăn cưới trong TT nhà mấy Gỗ, vài xu dấm bỗng vào cà khịa trai nhà đám, bị combo hàng chục chai rượu vào đầu be bét máu, ra vòi nước rửa mặt vuốt máu còn bị 1 ông anh thằng bạn mình khuyến mại thêm một nhát búa đinh vào sau đầu thế mà không chết, chỉ bị liệt nằm 1 chỗ.
Ông kia trốn nã thấm thoắt đã 34 năm ròi

Phỡn

Xe tăng
Những thằng gây gổ trong đám cưới đều đáng bị đâm chết, tiếc là nữ lưu nghĩa hiệp như em này hiếm quá, kekeke.
Cách đây 34 năm, vẫn nhớ như in vụ 1 thằng trên Ngọc Lâm đi ăn cưới trong TT nhà mấy Gỗ, vài xu dấm bỗng vào cà khịa trai nhà đám, bị combo hàng chục chai rượu vào đầu be bét máu, ra vòi nước rửa mặt vuốt máu còn bị 1 ông anh thằng bạn mình khuyến mại thêm một nhát búa đinh vào sau đầu thế mà không chết, chỉ bị liệt nằm 1 chỗ.
Đi tù thì vài năm về, chứ trốn nã chắc béo không nổi ;))

Demchinhhang.net

Xe container
Em h đi đâu em tự nấu cơm ăn trên xe. Nhà hàng có bảo kê, nhầm có bảo vệ mới ăn:))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em này là truyền nhân của Cố Đại Tẩu của Lương Sơn Bạc.

Húp sụp sụp

Xe điện
Em h đi đâu em tự nấu cơm ăn trên xe. Nhà hàng có bảo kê, nhầm có bảo vệ mới ăn:))
Thật hay đùa :-?
Thớt ngày các cụ toàn kể chuyện đánh đấm kèm theo cái hình :)) này em thấy hơi sợ sợ!
Ọp pơ võ mồm hay ngoài đời mạnh chân mạnh tay đến vậy?!

Slimz

Xe buýt
Nhìn mấy quả thanh niên xăm trổ mà toàn mới đi khung chưa lên màu, quần áo thì lv với gucci fake lòi kèn thế này có khi lại toàn chạy bàn với bưng bê

duytrong

Xe lăn
Em tháng trước cũng đi ăn cưới ngồi với mấy ông có già có trẻ, đang ăn thì có bạn choai sang chúc rượu, mâm em thì đa số không uống lại cộng với mấy ông đi xe ô tô nên từ chối khéo, thế là choai chửi thề bảo coi thường nó, nó đập chai Rượu vỡ toang, nhà đám nháo ngào mấy ông có tuổi vào dàn xếp, em vẫy oing bạn ra xe lướt luôn, khổ nhà đám mất cả vui.
Rút kinh nghiệm nhà đám nên dùng chai nhựa đựng rượu.

riverstrike

Xe hơi
Chả cần quê đâu cụ, ngay tại HN này lắm lúc còn ko hiểu nổi đám thanh niên choai choai, chính e cách đây hơn 1 tháng trước, ngồi cafe Nhân trong ngõ 125 Trung Kính, vừa ngồi xuống thì theo phản xạ nhìn sang nhà đối diện thì thấy cu con nhà đó trên tầng 2, nó hỏi e luôn "mày nhìn gì", thôi e cụp mắt ngồi cafe ko dám nhìn cho lành, ai ngờ thằng cu kia đi xuống sang quán cafe mang tjeo cái tup sắt dài hơn 1m, e tư thế chuẩn bị thì nó sang ngay bàn ông bên cạnh hất hàm hỏi "mới sáng ra mày ho gì ho lắm thế", e tý sặc cafe vì éo hiểu ông khách ngồi cafe kia đúng là hơi húng hắng ho, nhưng chắc chắn là ko đến nỗi để nó vác túp sắt sang, hỏi xong thằng ngáo đó dơ gậy phang luôn ông khách, e và ông khách hợp đồng tẩn ngay, cả nhà kia ra mà xin.
Thế mới chán cái thể loại choai choai hiện nay đang phá đường phá phố mà ko ai muốn dây.
Sau quả đấy bác và ông bên cạnh có ra bắt tay nhau chúc mừng tình đồng chí hai người lạ không quen biết mà đã song kiếm hợp bích dạy trẻ trâu bài học không 🤭

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Sau quả đấy bác và ông bên cạnh có ra bắt tay nhau chúc mừng tình đồng chí hai người lạ không quen biết mà đã song kiếm hợp bích dạy trẻ trâu bài học không 🤭
Cũng là bất đắc dĩ phải chiến với cái thể loại ngáo ngáo đó để bảo vệ mình thôi cụ ạ, vì nó phang người khác ko vì cái gì cả, e với khách bàn bên cạnh cũng ko quen nhau, tên cũng ko biết, nhưng sáng sáng đều ngồi quán đó, mỗi ông 1 bàn , ko nói chuyện mấy, tại thấy thằng kia ngáo ngáo vác tuýp sắt sang gây sự cả 2 thì phải bảo vệ mình thôi.

lộc _ vừng

Xe buýt
Nhìn tướng chị đại thế mà dám đụng vào thì không ổn là đúng rồi cụ nhỉ :))

Demchinhhang.net

Xe container
Thật hay đùa :-?
Thớt ngày các cụ toàn kể chuyện đánh đấm kèm theo cái hình :)) này em thấy hơi sợ sợ!
Ọp pơ võ mồm hay ngoài đời mạnh chân mạnh tay đến vậy?!
Em thậm chí tối rảnh đi vòng vòng ngắm phố phường, thị xã thị trấn...nhưng tự pha ấm trà uống trên xe:D