[Funland] Thiếu nữ sinh 96 1 mình đâm 3 thanh niên thương vong

dichvuflycamhn

Xe buýt
Chắc Cụ ở hành tinh nào đấy chứ!!!!!!!!!!!
Cũng có nơi họ làm nghiêm túc đấy cụ. Như chỗ em dạo năm ngoái có bọn hàng quán nó cứ hát hò ầm ĩ, em điên quá nên nhắn tin luôn cho trưởng công an huyện, số điện thoại thì em lấy mạng chứ em cũng ko quen biết gì. Lúc sau thấy họ nhắn lại là đã cho quân đi kiểm tra và xử lý. Lúc sau là em thấy tiếng hát hò cũng im bặt luôn.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Cái này như kinh nghiệm của em, ra đường cứ tập trung vào việc của mình, cúi mặt xuống mà đi, tự tránh tai vạ
Hạn chế tối đa ra đường buổi tối nếu không cần thiết, nhà là nơi bình an nhất
Dạo này có nhiều vụ lên báo vì bọn trẻ trâu đi oánh nhau nhưng ko tìm dc kẻ thù thì trút giận vào người đi đường rồi đấy cụ. Nhưng nhiều khi cũng ko nên sợ bọn trẻ trâu quá, em mà có việc cần ra ngoài lúc đêm hôm thì em vẫn đi bình thường. Bọn nó cũng tùy từng người mà bắt nạt thôi. Cụ nào kiểu hay va vấp, từng trải... Thì nó sẽ thể hiện ngay ở cái thần thái, nên chúng nó cũng ko dám đụng vào đâu. Em hay đi đá bóng, nhiều khi va chạm chúng nó cũng định nhảy vào định ăn tươi nuốt sống luôn nhưng thấy em cũng ko có vẻ sợ sệt thì chúng nó cũng lại thôi.

mocconghoa

Xe tải
Website
www.mocconghoa.com
Em tự hỏi 2 cu cậu thoát chết kia sẽ xóa hình xăm hay lại xăm tiếp thêm ít nữa ?

Mấy cu cậu đầy mực khác có nhìn vụ này rút ra được bài học gì ko nhỉ ?
Chúng nó nhanh quên lắm bác ạ!

dpl

Xe lăn
Em về quê ăn cưới nhất là gặp cái bọn choai choai thì em cứ cúi cúi xuống mà ăn thôi, hạn chế nhìn ngang ngó dọc
E ăn cỗ quê là ko đụng rượu, nhấp môi tí bia và ko mang chén sang mâm khác. No cái là té về Hn ngay

asset19

Xe buýt
Đáng đời 3 thằng chó mực.
Em gái chịu trách nhiệm với những gì mình làm. Nhưng hi vọng ko bị xử nặng.
Vụ này em ủng hộ theo hướng giết người vượt quá giới hạn phòng vệ.

muca

Xe tăng
Và theo bài báo cụ dẫn thì câu kinh điển đó là "Chia sẻ với chúng tôi, nhiều người là hàng xóm nhà nạn nhân đều đánh giá Hùng là một người ngoan ngoãn, hiền lành, chăm chỉ làm ăn"

Xe Thánh

Xe buýt
Ai cũng như cụ thì loạn. Nó đánh cụ 1 cụ táng 3. Nó bị cụ táng 3 thì nó phải xiên cụ 1. Rồi bạn bè anh em nhà cụ lôi vào với nhà nó nữa...cứ thế theo cấp số nhân thì sẽ ntn ợ? Cụ thanh thản nhưng gia đình cụ có thanh thản? Bỏ đi ko chấp mới là quân tử. Nam nhi mà chỉ loanh quanh đấm đá với cầm dao xiên người thì cụ biết kết quả rồi.
Em cũng là người thù dai nhưng nó phải ảnh hưởng đến người thân của em, chứ dăm ba cái đánh đấm này thì chữ nhẫn đứng đầu cụ nhỉ. Đời còn dài, chứ húng lên 1 phút đỏ mặt đỏ ngực nhưng 1 đời bốc mứt ạ