[Funland] Thị trường đang chững lại.

phammut

Xe tăng
Chững tùy khu,lên tùy khu bác ah, chưa đên lúc chưngz hets

Amigo

Xe buýt
Đất thổ cư thì em ko biết thế nào chứ em bán hàng dự án của Sun ở Sầm Sơn thì hàng bay vèo vèo, nhìn hàng bay mà còn sốt ruột thay cho khách, cứ giới thiệu căn nào là bị bán căn đấy :(

trungleba

Xe buýt
Dư âm Thủ Thiêm đấu giá đang là nguồn động viên khích lệ vcl
Đúng rồi cụ ạ, hôm nay vừa hỏi lại 1 vòng môi giới, mấy lô đất hôm trước em quan tâm đều đã bay, còn một mảnh thì chủ giữ lại éo bán nữa. Hàng tương tự đẩy ra thì đều tăng 5 giá. Kiểu này mà THM nó chung đủ tiền thì dự là sốt từ giờ đến hết năm sau là ít.

Longtime No See

Xe tải
Đúng rồi cụ ạ, hôm nay vừa hỏi lại 1 vòng môi giới, mấy lô đất hôm trước em quan tâm đều đã bay, còn một mảnh thì chủ giữ lại éo bán nữa. Hàng tương tự đẩy ra thì đều tăng 5 giá. Kiểu này mà THM nó chung đủ tiền thì dự là sốt từ giờ đến hết năm sau là ít.
Thằng chúa chổm THM thì bỏ cọc là cái chắc, chúng chỉ tranh thủ tạo sốt ra hàng thôi cụ, khả năng đu đỉnh đoạn này rất cao.

trungleba

Xe buýt
Thằng chúa chổm THM thì bỏ cọc là cái chắc, chúng chỉ tranh thủ tạo sốt ra hàng thôi cụ, khả năng đu đỉnh đoạn này rất cao.
Em cũng ko tin là một mình THM nó có đủ tiền, nhưng nên nhớ thằng đằng sau cũng đấu lên 22 k tỏi chứ ko ít. Khả năng đây là 1 nhóm nó âm thầm gom đất trên cả nước từ lâu, hoặc chủ động đánh lên theo gợi ý của Nhà Nghỉ (sắp tới sẽ đấu giá rất nhiều). Phiên đấu giá này tạo hiệu ứng tốt, chồng đủ tiền thì đất lên dài dài và rất khó giảm, rất nhiều bên đều có lợi.

Longtime No See

Xe tải
Em cũng ko tin là một mình THM nó có đủ tiền, nhưng nên nhớ thằng đằng sau cũng đấu lên 22 k tỏi chứ ko ít. Khả năng đây là 1 nhóm nó âm thầm gom đất trên cả nước từ lâu, hoặc chủ động đánh lên theo gợi ý của Nhà Nghỉ (sắp tới sẽ đấu giá rất nhiều). Phiên đấu giá này tạo hiệu ứng tốt, chồng đủ tiền thì đất lên dài dài và rất khó giảm, rất nhiều bên đều có lợi.
Khó đấy cụ, đẩy giá bds rất nguy hiểm lúc này, nợ xấu bank đang tăng mà giá tài sản thế chấp tăng dễ xảy ra nguy cơ tăng cho vay để đảo nợ, nguy hiểm tiềm tàng cho ngành bank. Thổi giá bds dễ bị tuýt còi ngay. Mục đích chính của chúng em nghĩ là để lùa gà cả ck và đẩy hàng tồn khu vực lân cận giá cao để chuẩn bị tiền trả cho đống nợ trái phiếu sắp đến hạn.

Jiren198

Xe điện
Khó đấy cụ, đẩy giá bds rất nguy hiểm lúc này, nợ xấu bank đang tăng mà giá tài sản thế chấp tăng dễ xảy ra nguy cơ tăng cho vay để đảo nợ, nguy hiểm tiềm tàng cho ngành bank. Thổi giá bds dễ bị tuýt còi ngay. Mục đích chính của chúng em nghĩ là để lùa gà cả ck và đẩy hàng tồn khu vực lân cận giá cao để chuẩn bị tiền trả cho đống nợ trái phiếu sắp đến hạn.
E đồng ý .....sắp tới sẽ tìm ra chủ nhân của đỉnh olimpia chu kì này thôi...e tin sóng cuối r.

phammut

Xe tăng
Bds khăp cả mước nóng, làm em nhớ đên 2010 2011, e chêt 1 mảnh Thanh hà 38tr đg 17m cỡ 7 8 năm

phammut

Xe tăng
Giờ về bờ chưa cụ
2016 vê tay Mường Thanh bán 21tr và thêm 1tr đổi ra đg 17m khu b, lươt lat 2 3 vòng hìoa vốn ,có lãu tý nhưng so vơi 38tr gửi 9 10 năm thi vân ko bằng. E đa thoát năm nay sau 2 năm ko đc xây. Và có cơ hôi sẽ mua lại sau khi rõ hơn vê pháp lý, chứ theo sóng này lại ngăm các nơi khác lên xót lăm ah

phammut

Xe tăng
ngồi yên 1 chỗ như e lại hay, em toàn mua đất đấu giá ngồi ôm gấp 3 lần mới bán, còn k đc giá ấy kệ mẹ đời :))
time còn lại để cày tiền , làm nghề khác, rảnh rảnh lên chém gió kích sóng các nơi đã mua
hòm hòm h cũng có 20 lô đấu giá đợi sóng lên xả vào mặt mấy anh em :))