[Funland] Thị trường đang chững lại.

Vũ Đức

Xe tăng
15 tị đấy cụ . Tân phú đấy ở chỗ nào thế cụ?
Thế là 15 tị thành 30 tỉ đó,nổ to như thế chắc phải xin chúc mừng cụ.Chiến thắng trong tầm tay,cứ ăn ngủ và chờ tiền về thôi.Em nghĩ cụ nên gửi cho cụ toisethang 300tr tiền môi giới thôi.

Vũ Đức

Xe tăng
Em thấy vẫn tăng mà.
Vâng,vẫn có khả năng tăng tiếp mà cụ...quan trọng thời điểm ra vào có khớp không thôi ạ.Chứ năm nào chả có nhiều nơi bđs lên giá.
Hiếm như năm nay đa phần đều tăng,hy vọng cccm đều thành công trong đầu tư.

chuyenchemgio

Xe tăng
Đây này, em bán cả dự án 5ha Thanh Hoá có 210 tỷ mà có phải bí kíp thiếu tiền thoát nợ gì đâu. Còn hạ tầng, mặt đường 40 đàng hoàng.
Tầm này thì cụ gần như số 1 ở cõi OF này rồi.
E hỏi khí ko phải. Cụ bán dự án này cho cu gì, nick lái phi thuyền gì ấy phải ko. Hắn lập nh nick kiểu như quang minh , minh triết gì ấy, Đang lùa gà lập 1 loạt các nhóm zalo lái chứng khoán. Sau đó gom tiền mua đất đánh sóng nam sầm sơn

Longtime No See

Xe tải
Các cụ hơi lạc quan đó, nợ xấu bank sang năm tăng khá nên lượng cung bán ra để trả nợ tương đối đấy.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Tầm này thì cụ gần như số 1 ở cõi OF này rồi.
E hỏi khí ko phải. Cụ bán dự án này cho cu gì, nick lái phi thuyền gì ấy phải ko. Hắn lập nh nick kiểu như quang minh , minh triết gì ấy, Đang lùa gà lập 1 loạt các nhóm zalo lái chứng khoán. Sau đó gom tiền mua đất đánh sóng nam sầm sơn
Thanh niên đấy thì thôi cụ ạ :v giờ là Trần Tuệ Quang :))) em thì Ko làm ăn gì vs những kiểu có vết huy hoàng thế. Em còn bị khoá mồm vì thằng đấy cơ

Longtime No See

Xe tải
tội nghiệp các cụ không có đất vào tự an ủi nhau đất sẽ giảm
còn cụ nào nhiều đất đợt vừa rồi ăn bẫm vào đây đọc bài có vừa cưòi rung đùi vừa thương mấy cụ không có đất như e đang cưòi ko nhỉ? hô hô
Em cũng ăn khá đây, nhưng em cũng chưa thấy có gì đáng cười cả cụ ơi, chỉ thương cụ nào cầm hòn than hồng pha cuối thôi. Chứ phàm đã là tài sản đầu tư/ đầu cơ thì chẳng có gì tăng mãi/ giảm mãi. Cứ phải nhìn lại bài học cách đây chục năm, chúng ta cũng tin rằng bds nó ko giảm cho mà nhặt đâu thì đùng cái toang.
Sang năm lòi nợ xấu bank nhiều rồi các loại trái phiếu doanh nghiệp nó đến hạn là biết mặt nhau ngay.

TieuFu

Xe container
Thanh niên đấy thì thôi cụ ạ :v giờ là Trần Tuệ Quang :))) em thì Ko làm ăn gì vs những kiểu có vết huy hoàng thế. Em còn bị khoá mồm vì thằng đấy cơ
Nhẽ lão ý ho phát, tổng trấn Thanh Hoa lật đật đén luôn đấy !

cadan

Xe container
Chỉ khu ven do bơm thổi, doạ lạm phát tăng thì tăng nhiều.
Nhưng năm sau lạm phát được ấn định là 4%.Cứ chờ xem sao
năm nay ko nổi 2.5%

đến chán cac đồng chí cứ thích là đồng tiền nội tệ phải thật yếu
Kinhte phải thật kém cơ

NguyenMinhQuan1097

Xe đạp
Cụ lại cứ làm em buồn cười =]]
Tân phú ven sông Đáy mang nhiều giá trị lịch sử, nếu nói khu vực Hoàn Kiếm là hồn của Hà Nội xưa thì Tân Phú với Hà Tây cũng vậy. Dòng chảy sông Đáy đang bị tắc, phù sa đọng lại nơi đây.Không khác gì điềm báo cho Tân Phú là nơi của cải dồn về, mọi nguồn lực đọng lại Tân Phú. Mọi nẻo đường đều dẫn về Tân Phú
Bản thân cái tên Tân Phú đã nói lên đây sẽ là vùng đất giàu có, trù phú mới của HN
Tân Phú đất lành cò đậu, Tân Phú mua là sẽ phú

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tân phú ven sông Đáy mang nhiều giá trị lịch sử, nếu nói khu vực Hoàn Kiếm là hồn của Hà Nội xưa thì Tân Phú với Hà Tây cũng vậy. Dòng chảy sông Đáy đang bị tắc, phù sa đọng lại nơi đây.Không khác gì điềm báo cho Tân Phú là nơi của cải dồn về, mọi nguồn lực đọng lại Tân Phú. Mọi nẻo đường đều dẫn về Tân Phú
Bản thân cái tên Tân Phú đã nói lên đây sẽ là vùng đất giàu có, trù phú mới của HN
Tân Phú đất lành cò đậu, Tân Phú mua là sẽ phú
Khả năng thế thật, chứ nghe tên mấy chỗ này nó cứ quê mùa, chợ búa kiểu gì ấy cụ nhỉ :))

“Hàng Lờ, hàng Cót, hàng Mây, hàng Đàn
Phố Mới, Phúc Kiến, hàng Ngang
Hàng Mã, hàng Mắm, hàng Than, hàng Đồng
Hàng Muối, hàng Nón, cầu Đông
Hàng Hòm, hàng Đậu, hàng Bông, hàng Bè
Hàng Thùng, hàng Bát, hàng Tre
Hàng Vôi, hàng Giấy, hàng The, hàng Gà”

thanh.long

Xe tăng
Dư âm Thủ Thiêm đấu giá đang là nguồn động viên khích lệ vcl

ManPlus

Xe tải
năm nay ko nổi 2.5%

đến chán cac đồng chí cứ thích là đồng tiền nội tệ phải thật yếu
Kinhte phải thật kém cơ
Cụ yên tâm, ko quá 2.5% thì các cụ ấy sẽ bảo lạm phát ở VN ko tính hết, or ém con số bla blo. Kiểu gì cũng sẽ đạt mức lạm phát mục tiêu của các cụ ấy.
Ai làm sx/bán lẻ giờ mới hiểu, tăng giá dân có tiền mua đ đâu mà tăng, toàn phải KM, giảm giá đây :)

cadan

Xe container
Chỉ kiếm cớ thổi giá đât thôi chứ thổi giá hàng hoá đuọc bao nhiêu ở một nước top3 về XK gạo, tự chăn nuôi trồng trọt, và săp được thành công xưởng của Tg

cadan

Xe container

cadan

Xe container
Ko phải chỗ nào cũng tăng mạnh đâu. Chỉ 1 số chỗ thôi, đầy chỗ cả năm còn ko lên nổi 10%. Nói chung đầu tư bđs cũng phải tính toán đấy, đừng nghĩ cứ mua là, mua ở đâu, thời điểm nào chọn sai là cũng vỡ mẹt đấy, nhất là cụ nào vay để đầu tư.
ko vay mà chôn một đống tiền ở đấy ko sinh lời thì cũng sốt ruột đấy ạ