Thay mắt cho V2 Focus

Cilvil

Xe hơi
Nói về độ đèn và đèn bixenon thì em nói thật ngoài Hà Nội em chưa thấy chỗ nào làm hoàn hảo cả, được nọ thì mất kia, thiếu tính sáng tạo và thẩm mỹ, thiết kế đèn cho khách chưa được mỹ thuật lắm, đồ lắp theo đèn độ cũng vẫn còn ba vạ lắm. Nếu là em, em sẽ gửi vào Khắc Trung trong sài gòn và design theo cách của em, đảm bảo tiêu chí đẹp hiệu quả và hàng chất.
Em up ảnh bộ đèn của em, giá tiền thì chỉ bằng 2/3 cụ học lái mbbg thôi (nắm phải chim củ) :P Vấn đề về hấp hơi thì từ hồi em làm đèn đến giờ chưa bị gì cả :D

coolguy

Xe hơi
Em up ảnh bộ đèn của em, giá tiền thì chỉ bằng 2/3 cụ học lái mbbg thôi (nắm phải chim củ) :P Vấn đề về hấp hơi thì từ hồi em làm đèn đến giờ chưa bị gì cả :D

Nhìn COOL đó bác. Đèn này bên chỗ bác Thắng hả bác hay là phải mỗ xẻ (em thấy hơi khác kiểu bóng pha). Tổng thiệt hại bao nhiêu vậy?

Chỉnh sửa cuối:

Cilvil

Xe hơi
Nhìn COOL đó bác. Đèn này bên chỗ bác Thắng hả bác. Tổng thiệt hại bao nhiêu vậy?
Đèn gửi vào SG làm, nắm phải chim củ cụ ạ, mấy cái ảnh đường cắt tay em bị pắc kinh sơn, các cụ thông cảm nhá =))

coolguy

Xe hơi
Ah, chắc chỗ bác Khắc Trung rùi. Công nhận luồng sáng nhìn phê thật.

học lái

Xe điện

Đẹp đấy, lắp bằng bi và bóng gì, sáng phết
Hôm nào cháu vào ngõ be bé cháu chụp post lên sau, toàn đi đường to bóng cao áp nhiều chụp không đẹp lăm. Với giá nắm phải chim củ thế này quá đỉnh rồi
Chúc mừng cụ.

puremoon

Xe buýt
Đường cắt sắng quá nét. Giá rổ quá ổn cụ ạ .

Cilvil

Xe hơi
Đẹp đấy, lắp bằng bi và bóng gì, sáng phết
Hôm nào cháu vào ngõ be bé cháu chụp post lên sau, toàn đi đường to bóng cao áp nhiều chụp không đẹp lăm. Với giá nắm phải chim củ thế này quá đỉnh rồi
Chúc mừng cụ.
Em có biết là bóng gì đâu, nghe loáng thoáng bác khactrung thuốc là infinity, ballast, angel eye, led của gì em cũng chả biết nhưng bền phết :)) Đi đường to bóng cao áp thì em thấy chả cần xenon lắm, đẹp thì em lại thích bộ của cụ Trung Chiết Xuất hơn xenon nhiều.

Sonbh

Xe tăng
Các cụ thấy em nói đúng về bộ đèn của Civil ko, hôm nào cụ hoclai đọ độ sáng và đường cắt với cụ Cilvil nhỉ :D

học lái

Xe điện
Các cụ thấy em nói đúng về bộ đèn của Civil ko, hôm nào cụ hoclai đọ độ sáng và đường cắt với cụ Cilvil nhỉ :D
Ok thôi, xem cả hình thức Khắc Trung SG làm đẹp hơn nhiều không?

Cilvil

Xe hơi
Ok thôi, xem cả hình thức Khắc Trung SG làm đẹp hơn nhiều không?
Oạch, em chả so đâu. Bi Land là bi sáng nhất trong độ xe rồi, so thì em thua lòi ra rồi so làm gì =)) Hình thức thì em có cái ảnh trời sáng và trời tối rồi đấy chứ, ngoài đời cũng như trong ảnh luôn :D

Cilvil

Xe hơi
Bi với angel eyes của Civil đẹp nhưng dải led mí dưới nhìn k0 ưng được, nhỏ và vụn quá :D
Cái kiểu này là đời cổ nhất do cụ VW phát minh ra đấy, và em vẫn thấy nó đẹp nhẹ nhàng :D Nếu mà thêm 1 cái dải led dẹt như cụ Trung CX vào bên trên làm lông mày là đèn em sẽ y hệt 1 con mắt thật, he he he

Taxi25

Xe buýt
Em lại thấy của kụ Cilvil đẹp nhất, mà ánh sáng có vẻ cũng chuẩn nhất. Nếu led bên dưới thay bằng led liền khối thì ngon hơn

học lái

Xe điện
Em có biết là bóng gì đâu, nghe loáng thoáng bác khactrung thuốc là infinity, ballast, angel eye, led của gì em cũng chả biết nhưng bền phết :)) Đi đường to bóng cao áp thì em thấy chả cần xenon lắm, đẹp thì em lại thích bộ của cụ Trung Chiết Xuất hơn xenon nhiều.
Với giá đấy đồ chắc chắn không phải hàng Infinity xịn, cháu tính đơn giản thế này.
1/ Bi Infinity xịn khoảng 5 củ
2/ Bóng và balas xịn 5 củ.
3/ Led và angle eye 6 củ ( hai cái này của cụ chắc chắn không phải hàng đắt).
4/ Công và dây 1,5 củ.

Đơn giản nhất cũng tầm 17 củ rồi. Nhưng đèn của cụ vẫn sáng thế là ổn. Cụ lắp lâu chưa? Cụ cứ hỏi Khắc Trung xem.
Hôm nay nhà cháu còn phát hiện ra 1 vụ mua bán và 1 vụ đang độ đèn y của nhà cháu.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Cilvil

Xe hơi
Với giá đấy đồ chắc chắn không phải hàng Infinity xịn, cháu tính đơn giản thế này.
4/ Công và dây 1,5 củ.

Đơn giản nhất cũng tầm 17 củ rồi. Nhưng đèn của cụ vẫn sáng thế là ổn. Cụ lắp lâu chưa? Cụ cứ hỏi Khắc Trung xem.
Hôm nay nhà cháu còn phát hiện ra 1 vụ mua bán và 1 vụ đang độ đèn y của nhà cháu.
Chẹp, thế là bộ của cháu chắc chắn không phải hàng xịn thật rồi cụ ạ. Bọn khựa giờ tay nghề cao quá :(( cái thật thì nhìn như giả, cái giả thì nhìn như thật. Thơi buổi lẫn lộn, chả biết đâu mà lần :((

Cilvil

Xe hơi
Cháu quên mất, cháu lắp đèn mới đc 1 năm rưỡi thôi. Chính tỏ của tàu rất bền :D

Sonbh

Xe tăng
4/ Công và dây 1,5 củ.

Giá của cụ quá đắt, em mà làm chả đến thế cụ ah, em chưa tận mắt xem quả bi và bóng của cụ , em mà nhìn em biết ngay là hàng chất hay không ngay :)), cụ chụp qua ảnh nên nhìn chưa được rõ lắm. Cụ mà gửi quả đèn của cụ vào Khắc Trung em đảm bảo cụ hài lòng hơn nhiều khi làm ở chỗ cụ Thịnh

luklak

Xe điện
Khắc Trung nghe giang hồ đồn đại có hỗn danh "thần đèn", khác với mấy bác "thần đèn" xê dịch nhà :D, các cụ gom hàng vào rồi đón thần đèn ra làm 1 mẻ cho mấu :D
Cá nhân e thấy cụ civil chụp ảnh đẹp nhứt :D
Về giá rổ và chất lượng ánh sáng cũng khá ok và độ bền với tgian 1,5 năm thế cũng là tốt.
Về hình thức cũng đẹp, tuy chỉ có led mini quá, mốt năm nay nó phải to va nổi hạt ntn :D

Chỉnh sửa cuối:

SPL

Xe container
Hôm nọ đọc bài này rồi hôm nay mới được diện kiến cụ chủ tại nhà cụ Thịnh nhá, công nhận đẹp mỗi tội tiếc không lắp được vòng. Có điều cụ chủ bốc phét nhá, em mà gặp đi ngược chiều em rọi pha lại cho sợ, em cưỡi con Ỉn mà cụ bảo gắn nhiều logo ấy :D

học lái

Xe điện
Hôm nọ đọc bài này rồi hôm nay mới được diện kiến cụ chủ tại nhà cụ Thịnh nhá, công nhận đẹp mỗi tội tiếc không lắp được vòng. Có điều cụ chủ bốc phét nhá, em mà gặp đi ngược chiều em rọi pha lại cho sợ, em cưỡi con Ỉn mà cụ bảo gắn nhiều logo ấy :D
Cụ nhầm rồi hôm nay cụ gặp là Trung gấu đấy