Thay mắt cho V2 Focus

0977123333

Xe buýt
Hôm nọ đọc bài này rồi hôm nay mới được diện kiến cụ chủ tại nhà cụ Thịnh nhá, công nhận đẹp mỗi tội tiếc không lắp được vòng. Có điều cụ chủ bốc phét nhá, em mà gặp đi ngược chiều em rọi pha lại cho sợ, em cưỡi con Ỉn mà cụ bảo gắn nhiều logo ấy :D
Cụ hnay gặp là em đó chứ ko phải cụ học lái đâu ợ, rất vui vì được làm quen với cụ ợ

0977123333

Xe buýt
Giá của cụ quá đắt, em mà làm chả đến thế cụ ah, em chưa tận mắt xem quả bi và bóng của cụ , em mà nhìn em biết ngay là hàng chất hay không ngay :)), cụ chụp qua ảnh nên nhìn chưa được rõ lắm. Cụ mà gửi quả đèn của cụ vào Khắc Trung em đảm bảo cụ hài lòng hơn nhiều khi làm ở chỗ cụ Thịnh
Thế em định làm đèn giống anh Lái đó, em chọn tất cả như của anh ý độ, a nhập đồ cho em.
Em độ thêm cái đèn nữa, em nói thật chứ giá cả anh đi hỏi thử xem.
Còn vừa rồi em đi miền Nam có vào tận cửa hàng của Khắc Trung, em nói thật cũng bt thôi. Bảo hành cho khách suốt.
Anh thử độ đèn đi rồi anh biết giá trị thực của đồ đạc

học lái

Xe điện
Giá của cụ quá đắt, em mà làm chả đến thế cụ ah, em chưa tận mắt xem quả bi và bóng của cụ , em mà nhìn em biết ngay là hàng chất hay không ngay :)), cụ chụp qua ảnh nên nhìn chưa được rõ lắm. Cụ mà gửi quả đèn của cụ vào Khắc Trung em đảm bảo cụ hài lòng hơn nhiều khi làm ở chỗ cụ Thịnh
Giá của nhà cháu nêu nói chung là mềm ở HN rồi đấy cụ ạ, cụ xem chỗ cụ Cường black và 2 gian hàng trên OF xem đọi hoen ít nhất 1 củ ( giá nhà cháu nêu là công mấy bác ấy đấy) nhà cháu làm công được mèm hơn.

Sonbh

Xe tăng
Thế em định làm đèn giống anh Lái đó, em chọn tất cả như của anh ý độ, a nhập đồ cho em.
Còn vừa rồi em đi miền Nam có vào tận cửa hàng của Khắc Trung, em nói thật cũng bt thôi. Bảo hành cho khách suốt.
Anh ko nhập đồ đấy em ah, thích thì chú design đèn của chú đi, đưa đây anh làm cho, giá trị thực của độ đèn anh quá hiểu em ah, thế nào là bi xịn, thế nào là bi lô anh biết cả em ah, chẳng qua anh có thích nói hay ko thôi :)). Đèn độ thì chuyện bị lỗi thì ko tránh khỏi em ah, em có chắc cái đèn của em nó ko trục trặc ko :D. Chỉ có đèn theo xe thì mới không lo mấy vụ, chập chờn hay bảo hành thôi. Khắc Trung đúng là cũng bình thường, nhưng hơn đứt mấy cụ làm đèn ở ngoài HN này, về tính sáng tạo và thẩm mỹ, chú có công nhận hay ko thì vẫn là Khắc Trung hơn nhiều. Độ bền thì cũng được chứng minh rồi, đèn của Cilvil một năm rưỡi rồi, vẫn sáng đẹp bt. Còn bi và ballad bóng của bộ đấy anh hiểu rõ nó là những loại gì, anh cũng xem rồi. Nếu lởm chắc chả thọ được 1,5 năm đâu em.

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Giá của nhà cháu nêu nói chung là mềm ở HN rồi đấy cụ ạ, cụ xem chỗ cụ Cường black và 2 gian hàng trên OF xem đọi hoen ít nhất 1 củ ( giá nhà cháu nêu là công mấy bác ấy đấy) nhà cháu làm công được mèm hơn.
Của cụ em nói nếu là em làm và em ko làm ở HN, nên nếu so với mặt bằng chung ở HN thì giá của cụ là bình thường và rẻ hơn Cường Black

An Dong

Xe điện
Ok thôi, xem cả hình thức Khắc Trung SG làm đẹp hơn nhiều không?
Nhớ gọi em nhé. Xem cái đèn dầu nhà em thế nào. Đêm qua đỗ ở đường 39 thấy bươm bướm bay đến nhiều lắm, chứng tỏ bóng em cũng sáng mà. Em độ có 1.6 Củ thôi ợ.

Cilvil

Xe hơi
Thế theo cụ giá trị thật của đồ đạc là ở đâu, cứ đắt như của cụ hoclai là xịn còn hạt rẻ như của em là nhái đúng không ạ :D

0977123333

Xe buýt
Thế theo cụ giá trị thật của đồ đạc là ở đâu, cứ đắt như của cụ hoclai là xịn còn hạt rẻ như của em là nhái đúng không ạ :D
Giá trị thực nó nằm ở chỗ phải đi tìm hiểu và làm, thực sự mọi người chưa làm mà cứ ở ngoài kêu đắt với rẻ
Cái qtrong ở đây số lượng người đi tìm hiểu và để làm rất ít. Còn vấn đề đắt rẻ ko qtrong vì thực sự người dám làm để phục vụ họ là máu rồi
Giá cả cụ có thể đi 1 vòng qua 1 số đồng chí độ đèn ở Hn này là có giá ngay thôi
Còn xác định đã chơi là miễn bàn về giá đi, cụ nào thấy thích kiểu gì thì làm kiểu đó
Còn khi bàn về giá và đánh giá về giá thì các cụ phải cùng chọn 1 phương án, cùng chọn 1 loại phụ tùng và đã tìm hiểu và làm rồi nhé

0977123333

Xe buýt
Em nói thật cũng như em bán ô tô thôi, khi em chưa hiểu về xe đó, rồi chưa từng lái xe đó
Khách đến mua hỏi xe đó thế nào, chẳng biết gì chỉ biết nói xe đó xịn lắm, ok lắm à.
Thứ 2 khách hỏi cảm giác lái thế nào thì ko biết nói sướng lắm à
Tiếp tục khách hỏi mer e và s khách nhau chỗ nào, nếu ko hiểu thì chỉ biết nói no to hơn nhau thôi ợ =))
Em lấy ví dụ này mong các cụ hiểu vấn đề em muốn nói

HamLong3.0V

Xe điện
Giờ đội RS có bác nào đang máu độ đèn, gửi vào nhờ bác Khắc Trung độ một bộ mới rồi vác ra so sánh mới êm được, em thấy tranh luận thế này khó ngã ngũ lắm, hoáng mà nóng cả người :D

paduy

Xe tải
Đội này khả năng lên bàn nhậu mới phân cao thấp được, cụ nào ngất trước chứng tỏ pha yếu, hehe :D

Sonbh

Xe tăng
Giờ đội RS có bác nào đang máu độ đèn, gửi vào nhờ bác Khắc Trung độ một bộ mới rồi vác ra so sánh mới êm được, em thấy tranh luận thế này khó ngã ngũ lắm, hoáng mà nóng cả người :D
Bộ của Cilvil là của Khắc Trung làm cách đây 1 năm rưỡi đó em, hôm nào rảnh qua tết đọ đường cắt và độ sáng là biết ngay thôi mà :)).

HamLong3.0V

Xe điện
Bộ của Cilvil là của Khắc Trung làm cách đây 1 năm rưỡi đó em, hôm nào rảnh qua tết đọ đường cắt và độ sáng là biết ngay thôi mà :)).
CHính vì civil đã độ hơn một năm rồi nên chỉ có thể nhận định là nó bền và lạc hậu ( dải led ), đường cắt thì em nghĩ cùng lắm bằng chứ k0 hơn được xe anh hoclai. Em thắc mắc là k0 biết bi giờ bác Khắc Trung có nặn được ra kiểu mới nào chất cho đèn Focus hay k0, chứ kiểu cũ thì...em để nguyên bản :))
@paduy: vụ này chắc phải huynh mới xử lý được, huynh chịu khó đầu tư di chết mấy con đèn kia cho anh em sợ đi :D

paduy

Xe tải
Ờ đợi anh ra tết xèng về thì anh làm lại toàn tập luôn cho nó máu đỡ phải tranh cãi nhỉ, :D. Trung béo có bộ vó mới sợ anh đòi hay sao ý chẳng thấy post lên khoe gì cả

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
CHính vì civil đã độ hơn một năm rồi nên chỉ có thể nhận định là nó bền và lạc hậu ( dải led ), đường cắt thì em nghĩ cùng lắm bằng chứ k0 hơn được xe anh hoclai. Em thắc mắc là k0 biết bi giờ bác Khắc Trung có nặn được ra kiểu mới nào chất cho đèn Focus hay k0, chứ kiểu cũ thì...em để nguyên bản :))
@paduy: vụ này chắc phải huynh mới xử lý được, huynh chịu khó đầu tư di chết mấy con đèn kia cho anh em sợ đi :D
Kiểu thì phải vào trang của Khắc Trung chọn thôi em ơi, cộng với là em thích kiểu gì nữa theo phong cách của em, đường cắt thì chắc phải so trực tiếp mới biết được em ah, nhưng xe cụ Học Lái phải chấp chứ vì Bi Land đắt hơn , qua tết lúc nào rảnh ra đọ đèn mà :))

HamLong3.0V

Xe điện
Kiểu thì phải vào trang của Khắc Trung chọn thôi em ơi, cộng với là em thích kiểu gì nữa theo phong cách của em, đường cắt thì chắc phải so trực tiếp mới biết được em ah, nhưng xe cụ Học Lái phải chấp chứ vì Bi Land đắt hơn , qua tết lúc nào rảnh ra đọ đèn mà :))
Anh có địa chỉ trang web của bác Khắc Trung k0 anh gửi cho em nghiên cứu với, ra Tết Việt kiều về em cho thuê xe, kiếm tý chút ít nghịch tiếp :D
@paduy: em đặt niềm tin ở anh đấy nhá playdan :))

Sonbh

Xe tăng
Anh có địa chỉ trang web của bác Khắc Trung k0 anh gửi cho em nghiên cứu với, ra Tết Việt kiều về em cho thuê xe, kiếm tý chút ít nghịch tiếp :D
@paduy: em đặt niềm tin ở anh đấy nhá playdan :))
Ok, em vào đây tham khảo nhé, cụ thể khi làm thì sẽ có tư vấn trực tiếp là thích và nên làm như thế nào và kiểu cách theo ý của em, thường bác ý sẽ tư vấn cho khoảng 3-4 phương án tùy em chọn . Thùy link đây
http://khactrungoto.vn/index.php?dispatch=categories.view&category_id=13

SPL

Xe container
Cụ nhầm rồi hôm nay cụ gặp là Trung gấu đấy
He he, em cứ tưởng là cụ ;))
Cụ hnay gặp là em đó chứ ko phải cụ học lái đâu ợ, rất vui vì được làm quen với cụ ợ
He he, em công nhận là đèn đẹp, tiếc là không có vòng, em chả có xèng để mà độ :( Các cụ khác chưa biết cụ Thịnh rồi, quả nhiệt tình là nhất đấy, riêng về giá thì rẻ hơn chỗ khác là cái chắc, em độ gương gập ở đó có 1,8 củ thôi :D

0977123333

Xe buýt
He he, em cứ tưởng là cụ ;))

He he, em công nhận là đèn đẹp, tiếc là không có vòng, em chả có xèng để mà độ :( Các cụ khác chưa biết cụ Thịnh rồi, quả nhiệt tình là nhất đấy, riêng về giá thì rẻ hơn chỗ khác là cái chắc, em độ gương gập ở đó có 1,8 củ thôi :D
Vâng chuẩn ợ, xe của e tất cả âm thanh, màn hình đều làm ở đó mà. Hôm nào rảnh cafe với em nhé

0977123333

Xe buýt
Ờ đợi anh ra tết xèng về thì anh làm lại toàn tập luôn cho nó máu đỡ phải tranh cãi nhỉ, :D. Trung béo có bộ vó mới sợ anh đòi hay sao ý chẳng thấy post lên khoe gì cả

sợ chứ còn gì nữa, post ảnh lên mà anh thấy đẹp anh đòi lại thì em đi kiểu gì =))