Thay mắt cho V2 Focus

Sonbh

Xe tăng
chơi bẩn thế, em đang độ là sáng hơn đèn đang dùng của xe em cơ mà, đèn của bác học lái thì vô đối rồi, nếu cho phép em độ 2 bi xe nôn thì em ăn được ngay cái bóng đó, làm 2 bi ở đèn pha, kéo thêm 1 cái honozen thay dưới sương mù, đảm bảo em lại thắng chắc luôn ợ =))
Thế thống nhất độ coffee tiếp theo phương án cũ nhé, sáng hơn không quá 20% so với đèn cũ ở cũ nhé, có máy đo xem bao nhiêu lux, anh cả chú và 02 trọng tài ok.

0977123333

Xe buýt
Thế thống nhất độ coffee tiếp theo phương án cũ nhé, sáng hơn không quá 20% so với đèn cũ ở cũ nhé, có máy đo xem bao nhiêu lux, anh cả chú và 02 trọng tài ok.
Độ thế này nghèo nàn quá anh ơi, chơi hẳn cái gì mạnh mạnh ý ^^

học lái

Xe điện
Độ thế này nghèo nàn quá anh ơi, chơi hẳn cái gì mạnh mạnh ý ^^

Đúng là trên cơ có khác, cứng thế!!!!!!!!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

HamLong3.0V

Xe điện
Ơ thế em có được chức trọng tài k0 anh ?

paduy

Xe tải
Đây cũng làm 01 chân hóng cho nó xôm nhá. Hôm qua tối giời nhìn xe Trung béo ngon lên nhiều rồi đấy :))
@paduy: lão RS giả cầy đợt này hay hóng nhỉ =))
Dạo này nghèo nên sinh ra tật xấu là hay đi ăn ké mà, hehe :D

0977123333

Xe buýt
Dạo này nghèo nên sinh ra tật xấu là hay đi ăn ké mà, hehe :D

híc híc anh mà còn nghèo thì thẩn nào em rách nát quá :(( từ hôm chạy xe của anh về kết quả âm thanh quá, không khéo để dành tiền đú cái âm thanh đó mới được

học lái

Xe điện
híc híc anh mà còn nghèo thì thẩn nào em rách nát quá :(( từ hôm chạy xe của anh về kết quả âm thanh quá, không khéo để dành tiền đú cái âm thanh đó mới được
Hôm nào qua chỗ Thịnh vứt cho anh cái mặt gương bên lái nhé.

học lái

Xe điện
Thỉnh thoảng đổi tý cho mới nhỉ. He he

BBB

Xe buýt
Chào các cụ
Dạo này nhạt mồm nhạt miệng quá, Son bh có vẻ kém nhể để Trung béo đè, 1 ông to béo nhất hội RS <>ông gầy nhất hội, rút đi Sơn ơi không thì làm cái gì cho anh em họ Hóng đỡ nhạt mồm, léo ai lại chỉ có 2 trọng tài mất fun

@ Sơn bh: vụ dầu máy cho xe máy dầu chưa trả lời anh nhé, thấy KT của Hyundai bảo thay được mobile 1 của máy xăng ??????????

Chúc mừng cụ chủ có mắt mới, quá sáng so với mong đợi. chắc là sáng hơn bộ nguyên hộp của cụ Thắng nhập về nhỉ, em cũng tham khảo và định chơi nguyên bộ lắp vào, thấy bảo tầm 11tr thì phải- hàng China, không cần phải móc mắt mổ con ngươi nhưng chắc không sáng như của cụ, nhưng nó lại tiện hơn kho nào bán hay vào hãng BH chỉ cần bê cả Hột ra là xong/

Tiếc rằng em đang muốn gả FC đi chứ kg cũng xuống nghiên cứu đèn của cụ. sáng hơn cả STF.

Chỉnh sửa cuối:

ford focus 2010

Xe điện
năm sau đi mộc châu, lôi xe cụ hoclai đi nhé, ko lo sương mù nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Cilvil

Xe hơi
chơi bẩn thế, em đang độ là sáng hơn đèn đang dùng của xe em cơ mà, đèn của bác học lái thì vô đối rồi, nếu cho phép em độ 2 bi xe nôn thì em ăn được ngay cái bóng đó, làm 2 bi ở đèn pha, kéo thêm 1 cái honozen thay dưới sương mù, đảm bảo em lại thắng chắc luôn ợ =))
He he, cụ Gấu thay bóng và ballast xịn vào bộ cụ vừa độ thì đương nhiên là cải thiện ánh sáng rồi còn gì, thế mà cũng chơi :D :D :D Cụ không chơi với bộ Land hàng khủng của cụ hoclai thì sang chơi với bộ của em đê, em độ 1 năm rưỡi rồi, công nghệ cũ lòi :)))))

0977123333

Xe buýt
He he, cụ Gấu thay bóng và ballast xịn vào bộ cụ vừa độ thì đương nhiên là cải thiện ánh sáng rồi còn gì, thế mà cũng chơi :D :D :D Cụ không chơi với bộ Land hàng khủng của cụ hoclai thì sang chơi với bộ của em đê, em độ 1 năm rưỡi rồi, công nghệ cũ lòi :)))))
thì rõ còn gì em đã nói thế rồi mà cụ Sơn vẫn cãi em là ko sáng hơn mấy và rủ em độ, đây là hoàn cảnh xô đẩy em đấy chứ =))

bobom

Xe tải
Em thì đang lăn tăn giữa UR như của bác Hamlo...ng và cặp mắt bên bác Vịt. nhưng có ý định nếu dùng mắt bên bác Vit sau đó 1 thời gian đổ gió thì tậu con ngươi xịn có đc ko ah, như vậy có tăng đc độ sáng và tổng chi phí có > bác Hoclai ko hay lãng phí ah nhưng lại tiết kiệm đc khoản vẫn có đc đôi mắt cũ (dự phòng, ko bị đụng chạm dao kéo) làm sơ cua ah?
@ bác Hoclai: tổng thiệt hại là bao nhiêu vậy bác.