Thay mắt cho V2 Focus

học lái

Xe điện
Tất nhiên là ko sáng bằng bi to nhưng chất lượng đèn phụ thuộc nhiều vào bóng và balas. Vì anh thấy bi con mer và audi nó đâu có to nhưng sao nó vẫn sáng. nên em cá với anh là em thay bóng và balas nữa thì đảm bảo sáng hơn nhiều đó
Thử đi Trung, đằng nào chả thay

0977123333

Xe buýt
Keke, một chầu coffee nhé, anh nghĩ so với bi của Mer và Audi thì khó em ah, bộ đèn của mấy loại đó từ bi , ballad , bóng... đều đồng bộ nên nó ngon roài, của em thay vào sẽ sáng hơn đôi chút nhưng sẽ không nhiều như kỳ vọng đâu nhé :)). Anh ngồi chờ kết quả đây, có thể anh thua nhưng cá độ tý cho Fun nhể .
cá đi em chắc chắn 1 điều là cái đó do balas với bóng thôi, bóng quyết định khá nhiều rồi, tiếp theo là balas xịn, em có thể khẳng định ngay với anh là chắc chắn em sẽ thắng anh luôn. Vì cái này ai đã từng độ đèn rồi đều biết, em đã làm con civic rồi đến Yaris rồi ^^

ntkien162

Xe tải
cá đi em chắc chắn 1 điều là cái đó do balas với bóng thôi, bóng quyết định khá nhiều rồi, tiếp theo là balas xịn, em có thể khẳng định ngay với anh là chắc chắn em sẽ thắng anh luôn. Vì cái này ai đã từng độ đèn rồi đều biết, em đã làm con civic rồi đến Yaris rồi ^^
Chắc thế thì cứ cá độ to vào, tớ ăn ké với. Vừa có độ, vừa cải thiện độ sáng xe mình mà Trung

học lái

Xe điện
Cá độ thế này phải có trọng tài chứ, so sánh độ sáng khó như lên giời, có máy đo độ sáng trước và sau lắp à???? Trước bào nhiều lux sau bào nhiều lux?????:21::21::21::)):)):))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

0977123333

Xe buýt
Cá độ thế này phải có trọng tài chứ, so sánh độ sáng khó như lên giời, có máy đo độ sáng trước và sau tây à???? Trước bào nhiều lux sau bào nhiều lux?????:21::21::21::)):)):))
he he anh làm trọng tài luôn đi anh ^^ làm cái vụ này ra tết cho xôm, từ giờ đến tết hết hàng rồi, năm mới làm cái cá độ cho nó xôm.
@ntkien162 anh theo được bao nhiêu để em còn báo bên kia xem có dám chơi ko đã. cá cái này thì em đảm bảo chắc ăn đến 99,9% luôn ợ ^^

paduy

Xe tải
Cứ độ to to tí đi cho nó máu, cho anh đi cùng làm khán giả với, kiểu gì chẳng được ăn ké, :D

học lái

Xe điện
he he anh làm trọng tài luôn đi anh ^^ làm cái vụ này ra tết cho xôm, từ giờ đến tết hết hàng rồi, năm mới làm cái cá độ cho nó xôm.
@ntkien162 anh theo được bao nhiêu để em còn báo bên kia xem có dám chơi ko đã. cá cái này thì em đảm bảo chắc ăn đến 99,9% luôn ợ ^^
Ok con gà đen.

HamLong3.0V

Xe điện
úi zời yên tâm đi anh, kiểu gì chẳng alo cho anh
Đây cũng làm 01 chân hóng cho nó xôm nhá. Hôm qua tối giời nhìn xe Trung béo ngon lên nhiều rồi đấy :))
@paduy: lão RS giả cầy đợt này hay hóng nhỉ =))

Sonbh

Xe tăng
Tất nhiên anh biết nên anh mới dám cá chứ, em bảo sẽ sáng hơn bao nhiêu % so với cái em đang dùng hiện tại, em ra bóng trước đê :)), có trọng tài có đo sáng cẩn thận nhé.

0977123333

Xe buýt
Tất nhiên anh biết nên anh mới dám cá chứ, em bảo sẽ sáng hơn bao nhiêu % so với cái em đang dùng hiện tại, em ra bóng trước đê :)), có trọng tài có đo sáng cẩn thận nhé.
làm vụ ăn uống liên hoan nhậu nhẹt đầu năm nhá, lo từ a đến z ăn và uống cho đội khoảng 15 mạng nhá. ok ko anh, cứ biết là sáng hơn bóng cũ là được còn chẳng liên quan gì đến % cả =)), em nói thật em chơi ngay cả đèn philip Đức xịn, cộng trấn lưu Denso xịn + bóng Osram xịn nữa, em nói thật anh thua chắc chắn luôn.

Sonbh

Xe tăng
làm vụ ăn uống liên hoan nhậu nhẹt đầu năm nhá, lo từ a đến z ăn và uống cho đội khoảng 15 mạng nhá. ok ko anh, cứ biết là sáng hơn bóng cũ là được còn chẳng liên quan gì đến % cả =)), em nói thật em chơi ngay cả đèn philip Đức xịn, cộng trấn lưu Denso xịn + bóng Osram xịn nữa, em nói thật anh thua chắc chắn luôn.
Đã nói là coffee mà, anh cả chú và 02 trọng tài rồi, sao lại làm hoành tráng thế, đã hơn thì phải cụ thể bao nhiêu % mới chuẩn chớ, chứ sáng hơn thì chắc chắn sáng hơn rồi, nhưng là bao nhiêu % vì mấy thêm cả mớ tiền mà ko sáng hơn tẹo nào thì phí quá. Ý anh là có sáng hơn bóng của em đang dùng, nhưng sẽ ko quá 20% đâu. :))

HamLong3.0V

Xe điện
Đã nói là coffee mà, anh cả chú và 02 trọng tài rồi, sao lại làm hoành tráng thế, đã hơn thì phải cụ thể bao nhiêu % mới chuẩn chớ, chứ sáng hơn thì chắc chắn sáng hơn rồi, nhưng là bao nhiêu % vì mấy thêm cả mớ tiền mà ko sáng hơn tẹo nào thì phí quá. Ý anh là có sáng hơn bóng của em đang dùng, nhưng sẽ ko quá 20% đâu. :))
Chậc chậc, Trung béo ăn đứt phân anh Sơn ở khoản khí thế rồi =)) 02 RS độ nhau, hàng chục RS khác hóng thế mà anh Sơn tuyên bố chỉ 02 trọng tài, thế k0 ổn. Ngoài trọng tài phải có khán giả chứ, k0 thì mất xôm ! Em với anh hoclai làm chân trọng tài nhé, anh HLMBBG thấy em nói như rứa có ổn k0 ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
ok em nhận với anh ở mức > hoặc bằng = ở mức 20% được chưa. đầu năm làm vụ gì to to cho máu, đầu năm mà cafe thì nhạt mồm nhạt miệng lắm anh ạ

học lái

Xe điện

Trung Béo gấu thế, Tính cos thôi, thay osram không tính đâu, cài này bên pha mà liên quan gì đến bi đâu?
Cụ Sơn BH sợ gì Trung Béo uống được có lon coca đã say rồi, lo giề.

0977123333

Xe buýt
Trung Béo gấu thế, Tính cos thôi, thay osram không tính đâu, cài này bên pha mà liên quan gì đến bi đâu?
Cụ Sơn BH sợ gì Trung Béo uống được có lon coca đã say rồi, lo giề.
thì từ đầu em đã bảo là em thay 2 bóng và balas là sáng ngay còn gì nữa, chứ có phải em ko bảo từ đầu đâu =)) em nói rõ là em thay 2 bóng xịn mà

Sonbh

Xe tăng
Chậc chậc, Trung béo ăn đứt phân anh Sơn ở khoản khí thế rồi =)) 02 RS độ nhau, hàng chục RS khác hóng thế mà anh Sơn tuyên bố chỉ 02 trọng tài, thế k0 ổn. Ngoài trọng tài phải có khán giả chứ, k0 thì mất xôm ! Em với anh hoclai làm chân trọng tài nhé, anh HLMBBG thấy em nói như rứa có ổn k0 ạ :D
Keke, lúc đầu chỉ anh cả Trung độ với nhau, thêm trọng tài thế thôi, độ vui là chính, kéo theo cả 15 khán giả nhỡ thua kéo sao nổi :)), năm nay kinh tế khó khăn ai làm thế. Giờ Trungcx có dám cá là mua bóng và ballad xịn, đèn của chú ánh sáng sẽ sáng hơn bộ của cụ Học Lái ko anh chuyển sang ghế trọng tài, chuyển sang cho nhà đầu tư lớn hơn.

0977123333

Xe buýt
Keke, lúc đầu chỉ anh cả Trung độ với nhau, thêm trọng tài thế thôi, độ vui là chính, kéo theo cả 15 khán giả nhỡ thua kéo sao nổi :)), năm nay kinh tế khó khăn ai làm thế. Giờ Trungcx có dám cá là mua bóng và ballad xịn, đèn của chú ánh sáng sẽ sáng hơn bộ của cụ Học Lái ko anh chuyển sang ghế trọng tài, chuyển sang cho nhà đầu tư lớn hơn.
chơi bẩn thế, em đang độ là sáng hơn đèn đang dùng của xe em cơ mà, đèn của bác học lái thì vô đối rồi, nếu cho phép em độ 2 bi xe nôn thì em ăn được ngay cái bóng đó, làm 2 bi ở đèn pha, kéo thêm 1 cái honozen thay dưới sương mù, đảm bảo em lại thắng chắc luôn ợ =))