[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

vikingloveu

Xe buýt
Gọi là hướng dẫn viên là tử tế rồi, thầy cái đ' gì

cusao

Xe lăn
Em không thích vả, đau tay. Em thích pháp luật sờ gáy, chỉ mong có tội danh "tấn công tình dục" và khung hình xứng đáng mà áp dụng thì đích đáng và nghiêm túc hơn.
Vả thì cũng tốt nhưng mai, chỗ khác nó lại thế....những kẻ này không có khái niệm xấu hổ đâu, nhưng nếu xử theo pháp luật được thì nghĩ đến thôi đã vội gạt ngay ý định ạ

Namtroc

Xe điện
Trên ọp này cũng nhiều thày dạy lái xe lắm :))

Kitcat

Xe container
Thường là phải vậy, đặc biệt các cháu teen thì em yêu cầu mẹ hoặc người đi cùng có mặt, cá nhân em thấy, tôn -trọng họ thì họ tôn- trọng lại, em chưa bị ai nói bất cứ câu gì hay tỏ thái độ gì.
Cũng có trêu 1 chút, nhưng để động viên tinh thần là chính,...
À vâng, như cái thằng bác sỹ rờ em, trông mặt nó cũng hiền lắm, nó làm khoa phục hồi chức năng viện Bạch Mai thì phải, em cũng chả nhớ rõ tên khoa.
Mà nói thêm hồi ý bố em đứng ngay đó, không xa mấy, còn 1 ông bác sỹ trẻ khác cũng trong phòng, nhưng không đứng cạnh. Nói chung biến thái thì không có giới hạn đâu.
Hồi đó em đang đi học, cũng lớn rồi nhưng tuổi tâm lý thì bé. Không dám cả kêu lên mách bố, vì papa em cũng hay đánh con, mà cứ có lùm xùm gì là sẽ bị mắng, cụ dạy con theo phong cách là phải nhẫn nhịn hết để không có điều tiếng gì.

kazumi

Xe tải
Tan việc hoặc tranh thủ trc khi đi làm tập lái cụ ạ. Về nhà còn bao nhiêu việc, mấy cô rảnh kịp về thay đồ?
Mấy ông hay chửi phụ nữ bị hiếp là sao k phản đối, xấu thế ma nó thèm, ...ở topic này thấy gái phản kháng lại kêu nanh nọc, đúng dạng miệng đời. Gớm. Em khinh.
đúng đấy mợ ạ
thử vợ hoặc con các cụ ý rơi vào hoàn cảnh này xem có giữ bình tĩnh được không
phải em cũng táng chết cụ nó luôn

omerta77

Xe điện
Thằng này chắc đọc truyện với xem JAV nhiều quá nên giàu trí tưởng bở

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Phang nhẹ thế. Tệt nhiệt tình vào đi, chứ thế này ăn thua gì. Em mà vớ được thằng cu thầy này thì chỉ 2 phát éo đứng được dậy nữa luôn. Ông chồng với bà vợ đánh như đuổi muỗi!

Au79 Dragon

Xe điện
Mấy mợ nghĩ mình đẹp hay khoe ra lắm, thực ra đàn ông vốn đã có máu dê, chỉ là ông nào lộ ra hay không thôi.

ngắmgiăng

[Tịch thu bằng lái]
Thầy bà đếch gì mấy cái thằng hướng dẫn lái xe.

Kitcat

Xe container
đúng đấy mợ ạ
thử vợ hoặc con các cụ ý rơi vào hoàn cảnh này xem có giữ bình tĩnh được không
phải em cũng táng chết cụ nó luôn
Phải thay đổi quan niệm cơ cụ ạ.
Lớp người quan niệm xưa thì con bị thằng hàng xóm biến thái bóp chim tới sưng đỏ họ cũng không nhảy lên chửi, không táng chết cụ thằng kia, họ coi đấy là đùa ác. Tử tế quá nó thành không tử tế, hiền quá, sợ mất tình hoà hảo quá nó thành đụt.
Thành ra em bị thích những người cá tính mạnh, dám nói dám làm, dám mang tiếng ghê gớm.

Kitcat

Xe container
Cụ còm thế này mấy ông đạo đức sáng ngời lại vào ném đá cụ cho xem.nào là kể cả hở nữa,kể cả không mặc ...cũng không được phép sờ.v.v
Cụ sang nước ngoài không cần sờ, cụ nhìn nó chằm chằm, huýt sáo, tỏ thái độ gái không thích cụ đã có thể bị kiện rồi. Cụ tranh thủ tận dụng lúc xã hội mình còn dễ thở với biến thái đi ha.

dongnat123

Xe container
May em toàn dạy lái mái bay ;))

buianhtuvn

Xe tải
Mấy mợ nghĩ mình đẹp hay khoe ra lắm, thực ra đàn ông vốn đã có máu dê, chỉ là ông nào lộ ra hay không thôi.
Lộ hay ko lộ nó là 1 khía cạnh thể hiện là ng có văn hoá, có liêm sỉ, có đạo đức hay ko có ạ. Ko lộ thì chưa chắc là có hết các thứ kia, nhưng đã lộ thì đích thị là đek có cái nào (văn hoá, liêm sỉ, đạo đức).
Còn 2 vợ chồng tắt đèn vào phòng ngủ thì ông nào ko dê thì coi như xong phim. ^^

duytrong

Xe lăn
Cụ sang nước ngoài không cần sờ, cụ nhìn nó chằm chằm, huýt sáo, tỏ thái độ gái không thích cụ đã có thể bị kiện rồi. Cụ tranh thủ tận dụng lúc xã hội mình còn dễ thở với biến thái đi ha.
Thế à.em chưa được ra ngoài nước nên chưa biết.

pandahn

Xe điện
Cụ còm thế này mấy ông đạo đức sáng ngời lại vào ném đá cụ cho xem.nào là kể cả hở nữa,kể cả không mặc ...cũng không được phép sờ.v.v
Ờ há. Con mụ trong clip thích đánh người để thể hiện cái gì nhỉ. Đức hạnh. Khéo lên giường với thằng khác mẹ nó rồi nhưng nhân vụ này lấy le với thằng chồng.
Thật, éo váy ngắn, éo ưỡn ẹo, thì thằng nào nó dám sờ. Ông hướng dẫn ngồi cạnh thì nhìn tay xem về số chuẩn chưa, rồi nhìn chân xem côn ga ra sao, 100 ông thì 101 ông trong đầu có ý nghĩ, còn action hay không thì tuỳ.
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân là vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Airbus A350

Xe điện
Riêng cái bọn dạy lái xe không nên trao chúng danh xưng thầy. Lịch sự thì gọi người hướng dẫn thực hành là được rồi.
Không phải em có ý vơ đũa cả nắm nhưng đa số các ông dậy lái xe gặp học viên nữ là đã có ý đồ xấu trong đầu. :))