[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

Xe em

Xe buýt
Có nhiều cụ có quan điểm em cho là rất lạ.
Tự dưng trong đầu em nhớ tới vụ hiếp dâm xe bus ở Ấn Độ hồi phim Life of Pi, cùng mấy vụ lùm xùm của mấy ông giáo sĩ Ấn bảo: ai kêu phản kháng cho nó hiếp rồi giết, ngoan ngoãn xin tha có phải sống rồi ko...
Em bỗng có cảm giác 1 cơ số các cụ VN ta đang Ấn Độ hoá, đầu tiên là từ cách suy nghĩ...
Các mợ cũng nên có ý thức tự bảo vệ trong những trường hợp nhạy cảm kiểu 1 nam 1 nữ ở chỗ vắng vẻ, trên ô tô...không ăn mặc gợi cảm, nước hoa etc dễ khiêu khích kẻ xấu. Em đi sửa điện nước vào nhà lắm bà, cô ăn mặc sệc xy đi ra đi vô lúng la lúng liếng ghê bỏ con bà, may em là gay chứ không lại vỡ alô..

quasin3000

Xe tăng
các cụ có vợ đang đi học lái đề phòng mấy ông này nhé >:)
Trai trường lái. Các mợ phải cẩn thận.

Trông thằng thầy lùn tịt thế này mà cũng học. Học mấy thằng đẹp trai cho đỡ nhức mắt.

Bluehelmet

Xe buýt

buianhtuvn

Xe tải
Chỗ vắng vẻ em hoàn toàn đồng ý, ko chỉ các mợ, mà các cụ cũng phải chú ý an toàn bản thân.
Cơ mà em ko hiểu tại sao chỗ công cộng , chỗ học tập, rèn luyện, cũng cần chú ý an toàn? Phải chăng VN hiện tại đã hỗn loạn, khốn nạn đến mức chỉ cần hớ hênh là có thể tùy tiện bị xâm hại giữa thanh thiên bạch nhật?
Không lẽ chỗ các cụ sinh hoạt nó kinh tởm tới mức luôn rình rập 1 đám đê hèn biến thái sẵn sàng giở trò ngay khi có cơ hội, cho dù đó là trong thang máy toà nhà, bãi tập lái xe, trng học, xe công?
Em chỉ hỏi thế thôi. Vì em nghĩ các cụ chấp nhận sống ở 1 cái xã hội nhue thế được thì ... À mà thôi.
Hehe. Đương nhiên quân tử thì phải phòng thân. Vợ em nó có đai đen teakwondo. Bt khi đi làm do tính chất công việc thì nó luôn đi giày cao cổ, có đế bọc sắt. Cơ mà đó là do yêu cầu công việc.
Chứ khi đi chơi với em nó toàn mặc váy đầm xoè, váy ngắn, nước hoa chà neo rạo rực, áo xẻ sâu vai trần các kiểu.
Em thì nghĩ kẻ xấu thì cứ nên tiệt nọc ngay khi bắt đc. Với kẻ xấu, chỉ cần đẹp thôi đã là khiêu khích rồi. Cái kiểu victim blaming thì chỉ có lợi nhất cho các mợ không biết cách làm đẹp.
Tôi đẹp tôi có quyền dfu sao em thấy nó hay hơn là tôi đẹp tôi có tội.

Các mợ cũng nên có ý thức tự bảo vệ trong những trường hợp nhạy cảm kiểu 1 nam 1 nữ ở chỗ vắng vẻ, trên ô tô...không ăn mặc gợi cảm, nước hoa etc dễ khiêu khích kẻ xấu. Em đi sửa điện nước vào nhà lắm bà, cô ăn mặc sệc xy đi ra đi vô lúng la lúng liếng ghê bỏ con bà, may em là gay chứ không lại vỡ alô..

duytrong

Xe lăn
Em giống cụ, đ.eo ai lại đi gọi mấy tay dậy lái xe là thầy!
Bọn em trước học bằng C trong trường 1 không gọi bằng thầy thì chết.( giờ thì khác rồi kho9ng còn trường lái nữa) gọi là trợ lái có được không nhỉ.

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Vầng ở xã hội đàn ông không quản nổi bản năng thú vật thì nó bảo k trách đc nó sàm sỡ vì mặc quần chưa chấm gót(như cô này là mặc quần trên gối). Ở xã hội khác đàn bà mặc hijab kín mít, đi cả tất k đc để lộ bàn chân thì đàn ông lại có cách lý giải ai bảo mày ra đg k có bố hoặc anh trai đi cùng. Ra đường 1 mình bị làm sao thì chính bố giết chết vì làm mất danh dự gia đình. Con người càng kém văn minh thì càng có nhiều lý do hơn để lũ con vật thanh minh cho bản năng của nó.
Như trong clip thì nữ kia ăn mặc kiểu công sở quá bt. Thằng lái xe kia bấn quá làm liều :)). Nhiều lúc em vào sthi hay dẫn vk đi spa mà mấy chị em cứ vừa hở + ngắn lại bó sát sàn sạt :)). Cũng may là em kiềm chề k thì >:)

Kitcat

Xe container
Chỗ vắng vẻ em hoàn toàn đồng ý, ko chỉ các mợ, mà các cụ cũng phải chú ý an toàn bản thân.
Cơ mà em ko hiểu tại sao chỗ công cộng , chỗ học tập, rèn luyện, cũng cần chú ý an toàn? Phải chăng VN hiện tại đã hỗn loạn, khốn nạn đến mức chỉ cần hớ hênh là có thể tùy tiện bị xâm hại giữa thanh thiên bạch nhật?
Không lẽ chỗ các cụ sinh hoạt nó kinh tởm tới mức luôn rình rập 1 đám đê hèn biến thái sẵn sàng giở trò ngay khi có cơ hội, cho dù đó là trong thang máy toà nhà, bãi tập lái xe, trng học, xe công?
Em chỉ hỏi thế thôi. Vì em nghĩ các cụ chấp nhận sống ở 1 cái xã hội nhue thế được thì ... À mà thôi.
Hehe. Đương nhiên quân tử thì phải phòng thân. Vợ em nó có đai đen teakwondo. Bt khi đi làm do tính chất công việc thì nó luôn đi giày cao cổ, có đế bọc sắt. Cơ mà đó là do yêu cầu công việc.
Chứ khi đi chơi với em nó toàn mặc váy đầm xoè, váy ngắn, nước hoa chà neo rạo rực, áo xẻ sâu vai trần các kiểu.
Em thì nghĩ kẻ xấu thì cứ nên tiệt nọc ngay khi bắt đc. Với kẻ xấu, chỉ cần đẹp thôi đã là khiêu khích rồi. Cái kiểu victim blaming thì chỉ có lợi nhất cho các mợ không biết cách làm đẹp.
Tôi đẹp tôi có quyền dfu sao em thấy nó hay hơn là tôi đẹp tôi có tội.
Em mong là có nhiều người có suy nghĩ như cụ hơn. Thật kỳ lạ khi đi học lái xe giữa thanh thiên bạch nhật cũng bị chửi đáng bị quấy rối vì tội mặc quần hở chân? Rồi thì sao không tát ngay khi vừa bị sờ? (Tát lúc đang lái để tai nạn à, nghĩ hay quá ta?)
Rồi thì đỉnh cao hơn là cô này thái độ chắc chưa đủ chính chuyên nên mới bị quấy rối!
Còn em nói đạo đức xã hội thay đổi theo quan niệm, như ở Ấn Độ em đọc 1 năm có khoảng 3.000 cô dâu bị thiêu chết, vì tội chưa làm hài lòng nhà chồng.
Con gái bị chính bố đẻ, anh trai hay 1 đoàn đàn ông trong họ nhà mình giết chết vì làm gì đó làm "mất thể diện gia đình", ví dụ như ra đường bị quấy rối chả hạn với những người khu vực đó thì đó là bình thường, 1 hành vi bảo vệ sự trong sạch xã hội theo quan điểm đạo đức của họ.
Khốn nạn hay không khốn nạn, là ở góc nhìn, càng nhiều người cho rằng con gái phải ăn mặc lùi xùi, không hở hang, không được tới nơi tụ tập đông người (như vụ năm trước mấy cô bé đi bơi khuyến mại bị quấy rối, rất nhiều người còm ai bảo ra bơi chỗ free), thì xã hội mình đúng là đang gần tiến tới level của Ấn độ, Pakistan,...
Đừng vì vài thằng khốn nạn mà đánh giá đàn ông tệ hại như nhau. Định không cmt gì đâu nhưng thấy hơi khó chịu. Góp ý vậy thôi.
Em cảm ơn, em nghĩ rằng những người có đạo đức, không có những hành vi, lời nói như trong nội dung còm của em chả việc gì phải động lòng. Cũng như nhà em đầy người làm giáo dục, nhưng chính họ cũng sẵn sàng phê phán 1 vài trường hợp, hiện tượng trong ngành giáo, hay thầy này cô nọ. Bản chất mình không thế mình không cần phải vơ vào "lo cho thể diện ngành giáo". Như cái ông thầy giáo gì đó bịa chuyện nhặt được tiền trả lại vì "muốn mọi người lấy lại niềm tin vào ngành giáo" ý, em thấy buồn cười cực.

khanhpt4

Xe tăng
Đúng đến đoạn ông kia giải thích thì hết ... Mợ học viên có vẻ cũng không hiền. Em hóng tiếp thôi..

Duongphong-dhl

Xe hơi
Công nhận mợ này cũng chiến thật! Nhưng hỏi thêm tý là sao mợ ko phang nó ngay lúc đó mà phải để sang tận ngày hôm sau!!!
Nếu phải V cả nhà em là nó cho thằng này lìa 2 bàn tay và mặt thì nở hoa ngay và luôn roài :))

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Đừng vì vài thằng khốn nạn mà đánh giá đàn ông tệ hại như nhau. Định không cmt gì đâu nhưng thấy hơi khó chịu. Góp ý vậy thôi.
Chú lại bực mình rồi, hehe, đời này thiếu gì các em teen xinh như mộng mà dính phải bọn có chồng cho rách việc nhỉ?

sparta.leonidas

Xe cút kít
Chú lại bực mình rồi, hehe, đời này thiếu gì các em teen xinh như mộng mà dính phải bọn có chồng cho rách việc nhỉ?
Em thấy cmt của bạn ấy gay gắt nên góp ý thôi anh. Em tuyệt nhiên không dính vào gái có chồng anh ạ :D

Kitcat

Xe container
Công nhận mợ này cũng chiến thật! Nhưng hỏi thêm tý là sao mợ ko phang nó ngay lúc đó mà phải để sang tận ngày hôm sau!!!
Nếu phải V cả nhà em là nó cho thằng này lìa 2 bàn tay và mặt thì nở hoa ngay và luôn roài :))
Gọi thêm hội tới để an toàn và quay clip cho nó nổi tiếng 1 thể được không cụ?
Hẳn là có nhiều cô chọn tát ngay rồi bị chửi đánh lại, hoặc chỉ dừng lại ở cái tát thế thôi, k có clip nên cụ không biết ý mà.
Giống kiểu chỗ công viên trẻ con chơi khu em, giờ đầy cứt chó, sáng nào cũng có người mang chó tới cho ỉa, chủ thì tập thể dục.
Có người mang cả chó lên ghế của người cho nó ngồi, dạy nó cách đứng lên ngồi xuống trên ghế, trong khi có mỗi mấy cái ghế bọ thôi. Có người nhắc sao cho chó ngồi lên ghế bị nó chửi cho 1 trận, doạ đánh.
Biết đâu được nó sẽ phản ứng sao, nó là đàn ông khoẻ hơn mình mà, vợ cả nhà cụ có đai đen võ ạ? Hay cụ chỉ tưởng tượng vậy thôi, đụng chuyện chưa chắc đâu nha :P