[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

doctor76

Xe ba gác
Người OF

realgalois

Xe đạp
Thế này là quá nhẹ nhàng, nếu bắt được quả tang, bằng camera ghi lại thì vote thiến, chứ chửi bới mất văn minh. Còn mấy thằng dậy lái xe thì tư cách gì được phong thầy.

Kitcat

Xe container
Chú lại bực mình rồi, hehe, đời này thiếu gì các em teen xinh như mộng mà dính phải bọn có chồng cho rách việc nhỉ?
Em không phải gái đã có chồng, cụ đốc cho rằng gái chưa chồng thì trai không quen sờ mó là chuyện thường? Em với cụ leo còm qua lại, chả có gì đâu, cũng chả gặp nhau mà tránh xa với tránh gần cụ nhé.

nhank14

Xe tải
Em không phải gái đã có chồng, cụ đốc cho rằng gái chưa chồng thì trai không quen sờ mó là chuyện thường?
Mợ này chuẩn. Rờ mó vào gái chưa chồng còn bị vả mạnh hơn ấy chứ.

ubisapro

Xe trâu
Vả ác ghê :))

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Em không phải gái đã có chồng, cụ đốc cho rằng gái chưa chồng thì trai không quen sờ mó là chuyện thường?
Quan điểm cá nhân em thôi, trêu gái chưa chồng thì nó vẫn an toàn hơn. Em không bao giờ trêu ai đã có chồng.
Còn nghề của em tiếp xúc các kiểu, teen có, mới lấy chồng có, xồn xồn có, em luôn giữ cái mặt thản nhiên, tôn trọng và không nói câu nào thừa nếu cần khám vùng ngực, vùng kín, và, chưa có ai nói gì em cả.

ngu ngơ

Xe điện
Gọi mấy ông được thuê dạy lái bằng thầy là quá sai.

Kitcat

Xe container
Quan điểm cá nhân em thôi, trêu gái chưa chồng thì nó vẫn an toàn hơn. Em không bao giờ trêu ai đã có chồng.
Còn nghề của em tiếp xúc các kiểu, teen có, mới lấy chồng có, xồn xồn có, em luôn giữ cái mặt thản nhiên, tôn trọng và không nói câu nào thừa nếu cần khám vùng ngực, vùng kín, và, chưa có ai nói gì em cả.
Vâng ạ, vì khám mấy vùng đó theo lệ ngành y là có thêm 1 người đồng nghiệp trong phòng, linh tinh lúc đó quá nhạy cảm mất nghiệp như chơi. Bác sỹ lớ rớ lại thường là bác sỹ khoa khác, khám cái khác cơ.

datto70

Xe container
mợ này cũng không phải dạng vừa, chắc bị sờ từ hôm qua, hôm nay quay lại gọi thêm đầu bò, đầu biếu thì ô dạy lái mới ngoan thế......rút kinh nghiệm trước khi sờ phải xin phép nhé, các mợ không đồng ý thì thôi chứ cố là dễ bị ăn đòn hoặc lên công an phường
Phụ nữ khó hiểu nhỉ ~X(~X(~X( từ hôm qua mà kg sử ngay, về mất ngủ cả đêm, hôm sau mới đến sử :-?:-?:-?

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Ngày trước đi học thực hành lái xe tại trường rất nghiêm túc: tập trung tại trường > thầy điểm danh > lên xe (thầy lái) > ra cổng giám sát của trường điểm danh lần 2 > thầy trao vô lăng cho học trò > lên đường đến bãi tập hoặc đi dã ngoại > hết giờ về trường trả xe rồi lấy xe máy cá nhân về. Bữa ăn trưa hoặc ăn tối giữa giờ tập phải ăn tập trung theo điểm đăng ký của trường với suất ăn ngon - bổ - giá hợp lý và không bia rượu.

Đợt em học thầy T chị trách nhiệm 2 nhóm: nhóm em 5 nam, và 1 nhóm 4 nữ đều là nhân của THNH2, 2 nhóm học thời gian so le nhau nên ban đầu không có điều kiện gặp mặt nhau. Thường sau mỗi buổi học, bọn em hay ngồi làm vài cốc bia với thầy rồi về nên về mặt cá nhân rất vui vẻ. Đến ngày học ôn thi chứng chỉ và thi sát hạch thì 2 nhóm nam nữ được gặp nhau, làm quen, bù khú nhậu và karaoke. Đến hôm nhận bằng, sau khi karaoke em biết chắc có ít nhất 3 đôi đi nhà nghỉ giao lưu tiếp...

Violong

Xe tăng
Công nhận mợ này cũng chiến thật! Nhưng hỏi thêm tý là sao mợ ko phang nó ngay lúc đó mà phải để sang tận ngày hôm sau!!!
Nếu phải V cả nhà em là nó cho thằng này lìa 2 bàn tay và mặt thì nở hoa ngay và luôn roài :))

Cẩn thận ko bao h thừa, nhỡ nó quay sang vả lại lúc một thân một mình thì có mà thiệt thân. :)

datto70

Xe container
Ừ, bọn dậy lx giờ ko biết thế nào chứ trước kia bố đời lắm
2006 cháu đi học lái thực hành, các ông học viên cứ Thầy xưng Em, đến lượt cháu gọi Anh xưng Tôi, ông Thầy cứ thấy nhìn nhìn 1 lúc.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Vâng ạ, vì khám mấy vùng đó theo lệ ngành y là có thêm 1 người đồng nghiệp trong phòng, linh tinh lúc đó quá nhạy cảm mất nghiệp như chơi. Bác sỹ lớ rớ lại thường là bác sỹ khoa khác, khám cái khác cơ.
Thường là phải vậy, đặc biệt các cháu teen thì em yêu cầu mẹ hoặc người đi cùng có mặt, cá nhân em thấy, tôn -trọng họ thì họ tôn- trọng lại, em chưa bị ai nói bất cứ câu gì hay tỏ thái độ gì.
Cũng có trêu 1 chút, nhưng để động viên tinh thần là chính,...

datnt1107

Xe điện
Gặp đúng ông quen tay, ăn vả hơi nhẹ mà chẳng trượt cái nào cả.

Ken Hạ Long

Xe điện
Mấy vụ lùm xùm.Danh dự mất hết mà sao các lão âý không sợ nhỉ?Sờ được tí thì giải quyết được vấn đề gì?