[Funland] Thầy giáo gạ tình học sinh - Trường chuyên Thái Bình

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Giờ dễ mất nghề như chơi. Ko thì cg thân bạ danh liệt. Nhọc. A đi xa quá.

xeruavang

Xe tải
Cụ nào lấy vợ ở đấy kiếm tra lại đi.

cponline99

Xe hơi
thầy gì cái loại này , thằng này cần cho ra đảo cách li xã hội

dexom

Xe Cứu Trợ
Thầy Tùng phải gằp Cô Thảo.
Iêm vì thầy thế ai vì iem? :))

showroom

Xe tải
Chuẩn là nó rồi đấy cụ.
Thằng này béo béo lùn lùn đen đen , mặt mũi tướng như con lợn.
Thằng này nhân cách giẻ rách lắm, nó dạy môn
Địa lý cho ban C hoặc D nên ở các lớp này hay có các em nữ sinh phổng phao phát triển hơn bạn bè.
Hồi em còn học ở TB thì nó chưa về dạy, nhưng sau này nó nổi tiếng trong cộng đồng hs Thái bình vì hầu như vài năm lại có 1 phốt to to, còn kiểu nhắn tin thế này thì nhiều lắm.

Vụ 2005 là con bé tên Trang học chuyên Pháp-Nga. Vụ này quá nổi tiếng vì con bé này lớn, xinh, to nhất trường. Còn người yêu con bé này lại là Thịnh "Xếch" - thằng học sinh đầu gấu nhất tp nên thầy ăn đòn bầm dập mấy lần không dám đến trường.
Cụ/em nào ở Tp Thái bình hồi ấy chắc biết thằng Thịnh này :))

Cũng năm sau đấy thì đến lượt người yêu của thằng em trai em bị nó quấy rối. Nhà con bé kiện lên trường nên thằng này mới thôi đấy.
Đến thế cơ à cụ. Vậy thì hiệu trưởng cái trường ấy cũng là loại giẻ rách, khốn nạn vì vẫn để thằng khốn nạn này dạy học. Hay hiệu trưởng cung có tí xơ múi?

Bao Lão Tam

Xe hơi
Chuẩn là nó rồi đấy cụ.
Thằng này nhân cách giẻ rách lắm, nó dạy môn Địa lý cho ban C hoặc D nên ở các lớp này hay có các em nữ sinh phổng phao phát triển hơn bạn bè.
Hồi em còn học ở TB thì nó chưa về dạy, nhưng sau này nó nổi tiếng trong cộng đồng hs Thái bình vì hầu như vài năm lại có 1 phốt to to, còn kiểu nhắn tin thế này thì nhiều lắm.

Vụ 2005 là con bé tên Trang học chuyên Pháp-Nga. Vụ này quá nổi tiếng vì con bé này lớn, xinh, to nhất trường. Còn người yêu con bé này lại là Thịnh "Xếch" - thằng học sinh đầu gấu nhất tp nên thầy ăn đòn bầm dập mấy lần không dám đến trường.

Cũng năm sau đấy thì đến lượt người yêu của thằng em trai em bị nó quấy rối. Nhà con bé kiện lên trường nên thằng này mới thôi đấy.
Cứ như lời cụ nói thì gia đình nạn nhân, BGH, Phòng, Sở GD, chính quyền sở tại toàn bọn chết trôi à.
Như vậy là rất nhiều lần QRTD rồi chứ ko phải vài vụ đâu cụ ạ, còn nhiều vụ được bưng bít vì nhiều lý do.

pikolo

Xe máy
Thật hả anh??? Tội hiếp dâm ấy ah
Tội này mà vào trại, bạn tù có trò vui lắm:
1. Mỗi tối tự xóc lọ 7 phát
2. Phát nào xóc không ra "sản phẩm" thì thưởng cho kê ku lên phản gỗ đập 3 phát bằng dép xốp mềm vào đầu con lươn.
Cứ thế mà khoái lạc đến lúc ra trại, nhiều thằng quỳ lạy người nhà bỏ ra trăm triệu chạy để cách ngày được nhốt riêng một lần, tởn nổi da gà.

QUANG1970

Xe lăn
Cứ như lời cụ nói thì gia đình nạn nhân, BGH, Phòng, Sở GD, chính quyền sở tại toàn bọn chết trôi à.
Như vậy là rất nhiều lần QRTD rồi chứ ko phải vài vụ đâu cụ ạ, còn nhiều vụ được bưng bít vì nhiều lý do.
Cũng là phương diện quốc gia, :D
Quan trên trông xuống, người ta trông vào! :((
Cầm bằng lòng có cồn cào, 8-|
Góp ý, chửi rủa, thì vào O-fun! :P

QUANG1970

Xe lăn
Gửi các cụ mợ cái ảnh chân dung thầy Tùng, em lấy trên mạng. :D

Khi nghe một câu chuyện, phải nhìn ở hai góc độ: người trong cuộc và dư luận nhìn về vụ việc thì mới có thể gọi là công bằng và thấu tình đạt lý!

Em xin phép được nhìn vụ việc ở góc độ Những Người Bảo Vệ ông thầy, và dư luận bên ngoài nhìn vào vụ việc ntn:

Những người "bảo vệ thầy giáo":

Thương thay một đấng anh hào o-+
Chẳng may gặp nạn vướng vào chuyện dơ :((
Khi nghe thật cũng chẳng ngờ,
Thôi xin các bác làm lơ phen này! :P
Chỉ là chút chuyện "trâu cày",
Vợ nhà chửa đủ, tìm trò "cày" thêm :D
"Giữ kín": trong ấm, ngoài êm!
Làm ra: như hũ mắm nêm thối rùm :T

Dư luận không đồng tình với "cách bảo vệ" trên:

Làm thầy khi đã lùm xùm,
"Gạ tình, quấy rối" đem bùm là xong! :))
Rõ ràng chẳng thể trông mong
Tư cách đạo đức, trong con người này! :-o
Nếu đem sánh chuyện "Trâu cày",
Đã làm giáo học chẳng "cày" lung tung [-X
Cầm bằng nếu thầy quá sung,
Thẳng tay mà thiến, ngại ngùng chi đây?! :P

Chỉnh sửa cuối:

TungThoc

Xe điện
Cha mẹ cháu M này chỉ vì mỗi con mình thôi, đó là suy nghĩ của riêng họ.
Công nhận đội xử lý các phốt ở TB rất giỏi, việc lớn hoá nhỏ việc nhỏ hoá không. Như vậy là coi như không có gì rồi, Giải tán đội hóng đi. Sau này ai có con thì tự mà lo lấy, đừng mong mỏi gì hơn ở chốn này.

Trung DHNV

Xe buýt

Mơ Mer

[Tịch thu bằng lái]
Thực sự thì em cũng đã lâu không còn sinh sống ở TB nữa nên các việc dưới này thì em cũng như các cụ, biết qua báo chí fb, hoặc qua các cựu học sinh khác thôi ạ.
Nên em cũng chịu không biết phía sau người ta xử lý các vụ như thế nào.
Nhưng em nghĩ việc quấy rối tình dục trong trường cấp 3 không phải là hiếm, không chỉ ở TB mà nhiều nơi khác cũng có không ít. Chỉ là mọi việc đều dưới dạng các tin đồn và sau đó chìm dần.
Có lẽ là nhiều năm qua thì tâm lý học sinh xấu hổ, gia đình ngại va chạm, lãnh đạo sợ mang tiếng,... nên các việc bị xử lý theo hướng o bế giảng hòa. Dẫn đến càng ngày bọn bệnh hoạn nó càng có cơ hội và tâm lý thực hiện.
Mấy năm gần đây, có lẽ là từ vụ Lạng sơn, thì những việc như này mới bị phát giác nhiều, chủ yếu do các cháu và gia đình đã bớt e ngại, cộng thêm việc fb phổ biến khiến không thể che dấu mọi việc.

250cc

Xe tăng
Chuẩn là nó rồi đấy cụ.
Thằng này nhân cách giẻ rách lắm, nó dạy môn Địa lý cho ban C hoặc D nên ở các lớp này hay có các em nữ sinh phổng phao phát triển hơn bạn bè.

Em biết 1 thằng, học cùng em cấp 2 cũng tên Thịnh, nó cũng quậy kinh lắm, không biết có phải không?
Gì chứ các hot girl ban C, hoặc Pháp Nga thì đều người yêu cùa các "anh" cả, thầy dám động vào thì chắc con ku làm mù con mắt rồi :)).
Em cũng chuyên TB mà không nghe thấy vụ này.
Còn thằng Tùng này đã từng dạy lớp em, cũng không ấn tượng lắm về khoản dê cụ vì lớp ít gái. Nhưng kiểu mồm mép tép nhảy, ra vẻ kiến thức với học sinh lắm.

kuok

Xe tải
Giáo dục kiểu cạnh tranh đang khiến cha mẹ học sinh phải quỵ lụy, bản thân học sinh có tâm lý nhờ vả nên các thầy mới có quyền lực (cứng và mềm), cơ hội để làm những trò xằng bậy này.
Không có ý đánh võng, lái sang chỗ khác như em có ý kiến là ngay cái tên trường đã chéo ngoe rồi. Trường PHỔ THÔNG nhưng lại là CHUYÊN.