[Funland] Thầy giáo gạ tình học sinh - Trường chuyên Thái Bình

cổ cồn xanh

Xe tăng
Chán đời, môn địa lý thì làm được cái khỉ gì mà cũng gạ tình nhể.
Không làm gì nó cho phát điểm dưới ba phẩy thì học lực yếu. Thằng f nhà cháu bị môn sử đây, khác cái là thằng f nhà cháu thà bị điểm kém chứ không nhìn bài quay cop.

tech

Xe máy
Xã hội nào cũng vậy thôi, kể cả bên Japan-Mỹ-hay VN... đều có thể xảy ra những việc ntn. Có thể trước đây ở VN cũng có nhiều trường hợp ntn, chẳng qua là do định kiến và trình độ dân trí chưa cao nên bị che giấu. Giờ trình độ dân trí nâng cao rồi thì những việc ntn ngày càng bị lôi ra hết.

Dân Đông Lào

[Tịch thu bằng lái]
Không có đội đấy con cái cụ biết trông cậy vào ai.
Bất cư nới đâu, bất cứ chỗ nào cũng có người nọ người kia. Cái chính là phụ huynh có hiết cách dạy dỗ con em mình tránh những cạm bẫy đó và khi gặp phải thì dám lên tiếng.
ý e là e cạch những cái khẩu hiệu "nghề giáo là cao quý, thợ dạy là mẫu mực" các kiểu con đà điểu và k bao h nhồi vào đầu F1 những thứ tư tưởng quáy thai như thế. Thợ dạy là người truyền thụ kiến thức, chấm hết, và bất kỳ đứa nào cũng có khả năng trở thành con quỷ nếu mình để sơ hở.

bỉnh khiêm

Xe tải
Kiểu như thằng này có lẽ cần phải đi trại để đứa tương tự lấy đó làm gương kiềm chế mình. Mà hình như luật ở mình chưa có tội danh liên quan đến "quấy rối" phỏng các cụ?, chỉ có các tội về hành vi "giao cấu" thôi.

Lù Rù

[Tịch thu bằng lái]
Không có đội đấy con cái cụ biết trông cậy vào ai.
Bất cư nới đâu, bất cứ chỗ nào cũng có người nọ người kia. Cái chính là phụ huynh có hiết cách dạy dỗ con em mình tránh những cạm bẫy đó và khi gặp phải thì dám lên tiếng.
Thế bộ GD, cơ quan nhà nước vứt vào sọt rác hả cụ ?

sontranvu

Xe điện
ko bít tn chứ gái Thái Bình có giọng thật là với em ko thể nghe lâu đc í.

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Thầy Thích thì thầy gạ tình đấy
Làm gì được thầy
Ý kiến thì lên phường nhé

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Thực sự là nhà cháu thương các thầy cô giáo chân chính ! Lương thì thấp , áp lực lại không hề nhỏ khi có những con lợn như thằng Thịnh TB hay thằng Minh BG dư luận + Bọn quản lý GD các cấp lại chĩa mũi dùi vào những con người khốn khổ đó . Đến ngay thằng cu Hạng A Câu Sa Pa hôm rồi lao vào xe bị tai nạn chết Trường nó học cũng bị thổi còi vì không dạy HS chu đáo về ATGT ! Haizzzz....Nhẽ còn mỗi cái ngành này ...ít con ông cháu cha vì nó bèo nhèo quá nên thuộc nhóm lao động dễ bị tổn thương nhất trong xã hội.

xegiacmo

Xe container
Thầy cũng là con người thôi mà ! Trong chuyện cua gái thì lại có chút lợi thế... thường xuyên gặp, lắm bắt tâm lý của các cháu. Nhưng điều quan trọng là: Các cháu nó vui vẻ không thôi !
Em mà là thầy giáo: Thì em cũng không từ chối bạn nữ nào
Súc vật là đây chứ đâu

hung69

Xe tải
Thầy cũng là con người thôi mà ! Trong chuyện cua gái thì lại có chút lợi thế... thường xuyên gặp, lắm bắt
tâm lý của các cháu. Nhưng điều quan trọng là: Các cháu nó vui vẻ không thôi !
Em mà là thầy giáo: Thì em cũng không từ chối bạn nữ nào
Cụ đã lập gia đình chưa? Nếu rồi thì đã có con gái chưa?
Nếu chưa có GĐ thì chắc cụ cũng có mẹ, có chị chứ?
Và khi có những người thân là nữ như vậy mà cụ lại nghe lỏm được cụ ông nào đó nói như thế về con gái mình, vợ mình hoặc...
Chắc cũng hơi thốn tý thôi ?

bmtbuon

Xe tải
Xem clip ông Tùng gọi điện thì rõ ràng có vấn đề thì mới gọi điện như vậy, không oan sai gì cả. Thẳng này đúng là loại chó lợn.

Trần Đoành

Xe buýt
Ở Chuyên TB thì không biết có phải thầy này tên Tùng dạy ban C không, tầm ngoài 40 tuổi 1 chút.
Nếu là thầy này thì cũng nổi tiếng về thói dê cụ với học sinh nữ đấy.

Năm 2005 thầy này bị học sinh nam quây đánh vì gọi 1 em học sinh nữ phổng phao đến nhà rồi hấp diêm bất thành. Thầy phải xin nghỉ dạy mấy tháng do bị người yêu con kia nó dọa giết nếu đến trường :))
May cho mợ đấy kkk

Ben BMS

Xe buýt
ý e là e cạch những cái khẩu hiệu "nghề giáo là cao quý, thợ dạy là mẫu mực" các kiểu con đà điểu và k bao h nhồi vào đầu F1 những thứ tư tưởng quáy thai như thế. Thợ dạy là người truyền thụ kiến thức, chấm hết, và bất kỳ đứa nào cũng có khả năng trở thành con quỷ nếu mình để sơ hở.
Em đã nói là tuy nơi tuỳ người, vẫn có những thầy cô ngày đêm bám trụ vùng núi vùng sâu vùng xa, cũng rất nhiều những thầy cô tâm huyết với nghề với trò dù đồng lương chả đánh bao nhiêu.
Ngay như những thầy cô dạy 2 đưa nhóc nhà em, đứa lớn lớp 10 đưa bé lớp 5 nhưng chưa gặp một thầy/cô nào có vấn đề cả. Họ đều tận tâm và trách nhiệm.
Nói túm lại thì nghề gì thì cũng cần đc trọng.

Chỉnh sửa cuối:

TungThoc

Xe điện
Tội này mà vào trại, bạn tù có trò vui lắm:
1. Mỗi tối tự xóc lọ 7 phát
2. Phát nào xóc không ra "sản phẩm" thì thưởng cho kê ku lên phản gỗ đập 3 phát bằng dép xốp mềm vào đầu con lươn.
Cứ thế mà khoái lạc đến lúc ra trại, nhiều thằng quỳ lạy người nhà bỏ ra trăm triệu chạy để cách ngày được nhốt riêng một lần, tởn nổi da gà.