[Funland] Thầy giáo gạ tình học sinh - Trường chuyên Thái Bình

Chĩm111

Xe điện
Thầy cũng là con người thôi mà ! Trong chuyện cua gái thì lại có chút lợi thế... thường xuyên gặp, lắm bắt tâm lý của các cháu. Nhưng điều quan trọng là: Các cháu nó vui vẻ không thôi !
Em mà là thầy giáo: Thì em cũng không từ chối bạn nữ nào
Đọc những dòng của cụ chia sẻ, em đang nghĩ đến hình ảnh một con gà trống. Nhìn thấy gà mái là nhảy thôi, phỏng cụ?

Porsche 911

Xe container
Thấy cô học sinh kia nhắn tin cũng kiểu có cảm tình :), chắc có tình cảm với nhau nhưng bị phát hiện. Trước có vụ lùm xùm thầy gạ tình rồi phệt học sinh như gà ở Đại học Luật, không biết giờ số thằng ku kia thế nào rồi :))
Nếu là vụ lùm xùm năm 2018 thì Khoa Luật, ĐH Quốc gia chứ không phải ĐH Luật cụ ạ.

sonvg

Xe điện
Em nghĩ khác về cô học trò này: Theo em cô này quách tỉnh, biết thầy có lịch sự dê xồm, nhưng chưa bị pháp luật và giang hồ (ví dụ Triển Chiêu) trừng phát nến bất đắc dĩ tham gia vào dự án đưa Tùng vào bẫy. Việc thông tin tin nhắn và clip được lọt ra - chắc chắn là một kế hoạch.
Chắc chắn nếu các em ấy tố cáo đơn thuần, thì BDH sẽ kiểu bao che và xử lý nội bộ, hoặc thậm chí đẩy lỗi về phía học sinh.
Nhưng làm có đủ nhân chứng, vật chứng thì Tùng ơi Tùng hỡi, một là mỳ nước - hay là dao phay (Trích Thủy Hử)
Chắc cả đám lập mưu rồi. Trên cõi of nếu e với mấy cụ làm thầy giáo thì còn nhiều vụ hay ho hơn nhiều =))

vietnamcongtru

Xe buýt
Cụ chỉ cho em ! Nơi nào có đạo đức .............................
Nhà văn Nguyễn Việt Hà(lâu nay không thấy có tác phẩm mới) có lần nói về hiện tượng đạo đức giả hai tầng, cụ tìm đọc. Em đi karaoke ôm, tay chân cũng nhanh như CR7 :D nhưng chuyện này (đối với em) thì không thể chấp nhận được.

Chĩm111

Xe điện
To chuyện vậy mà thầy tùng vẫn được dậy nhỉ, nhẽ thầy phải mất dậy mới phải.
Đọc chuyện này, em lại nhớ chuyện anh diễn viên hài béo béo ở Sì Gòng bị chộp ở bển. Ở đó, anh diễn viên này hình như bị cảnh sát gài, nên khi có bằng chứng gạ gẫm tình dục với trẻ là bị chộp tức thì.
Cứ chiểu theo cách tiếp cận như thế ở bển thì "thầy dáo" này không có cửa hít khí trời, cụ nhỉ?

ubisapro

Xe trâu
Mợ có biết vì sao ... vẫn được dạy ko ợ?

Chuẩn là nó rồi đấy cụ.
Thằng này béo béo lùn lùn đen đen , mặt mũi tướng như con lợn.
Thằng này nhân cách giẻ rách lắm, nó dạy môn Địa lý cho ban C hoặc D nên ở các lớp này hay có các em nữ sinh phổng phao phát triển hơn bạn bè.
Hồi em còn học ở TB thì nó chưa về dạy, nhưng sau này nó nổi tiếng trong cộng đồng hs Thái bình vì hầu như vài năm lại có 1 phốt to to, còn kiểu nhắn tin thế này thì nhiều lắm.

Vụ 2005 là con bé tên Trang học chuyên Pháp-Nga. Vụ này quá nổi tiếng vì con bé này lớn, xinh, to nhất trường. Còn người yêu con bé này lại là Thịnh "Xếch" - thằng học sinh đầu gấu nhất tp nên thầy ăn đòn bầm dập mấy lần không dám đến trường.
Cụ/em nào ở Tp Thái bình hồi ấy chắc biết thằng Thịnh này :))

Cũng năm sau đấy thì đến lượt người yêu của thằng em trai em bị nó quấy rối. Nhà con bé kiện lên trường nên thằng này mới thôi đấy.

T91

Xe container
Em cũng tên Tùng nhưng em là nông dân k phải thầy giáo

Ben BMS

Xe buýt
lắm cụ vẫn bênh bọn thợ dạy cơ đến lúc nó động vào con các cụ thì mới giẫy nẩy lên
Không có đội đấy con cái cụ biết trông cậy vào ai.
Bất cư nới đâu, bất cứ chỗ nào cũng có người nọ người kia. Cái chính là phụ huynh có hiết cách dạy dỗ con em mình tránh những cạm bẫy đó và khi gặp phải thì dám lên tiếng.

TungThoc

Xe điện
Chán đời, môn địa lý thì làm được cái khỉ gì mà cũng gạ tình nhể.
Cụ quan liêu quá, môn chủ chốt của thi đầu vào trường xxx, bồi luyện hạng này cát sê siêu khủng, tiền nhiều đấy bao bồ nhú thoải mái

Hàng Than

Xe tải
.. toàn chài học sinh tin tin, bệnh hoạn quá....

ko biết vụ 4 chú chén 1 cháu đến đâu rồi ? ko biết Toà xử chưa hay đang điều tra điều đình chạy án được rồi

Chỉnh sửa cuối:

f320

[Tịch thu bằng lái]
cấp 3 trường em cũng có 1 thằng thầy thể dục chuyên đụng chạm nữ sinh, ăn nói thì bậy bạ láo toét, bị bọn em nhờ trai làng tẩn cho mấy trận mà không chừa

TungThoc

Xe điện
dân Thái lọ ăn mặn khiếp .. toàn học sinh tin tin, bệnh hoạn quá....

ko biết vụ 4 chú chén 1 cháu đến đâu rồi ? ko biết Toà xử chưa hay đang điều tra điều đình chạy án được rồi
Em cũng TB đây, công nhận ở TB phổ biến nhất là nhà nghỉ - có khắp mọi nơi từ giữa cánh đồng cho đến ngóc ngách phố.

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào không mê cô giáo Thảo thì hãy bàn đạo đức nhé.

cptu176

Xe điện
Ở Chuyên TB thì không biết có phải thầy này tên Tùng dạy ban C không, tầm ngoài 40 tuổi 1 chút.
Nếu là thầy này thì cũng nổi tiếng về thói dê cụ với học sinh nữ đấy.

Năm 2005 thầy này bị học sinh nam quây đánh vì gọi 1 em học sinh nữ phổng phao đến nhà rồi hấp diêm bất thành. Thầy phải xin nghỉ dạy mấy tháng do bị người yêu con kia nó dọa giết nếu đến trường :))
Chuẩn Tùng đấy cụ ạ...

blackpaint

Xe container
Mợ
Chuẩn là nó rồi đấy cụ.
Thằng này nhân cách giẻ rách lắm, nó dạy môn Địa lý cho ban C hoặc D nên ở các lớp này hay có các em nữ sinh phổng phao phát triển hơn bạn bè.
Hồi em còn học ở TB thì nó chưa về dạy, nhưng sau này nó nổi tiếng trong cộng đồng hs Thái bình vì hầu như vài năm lại có 1 phốt to to, còn kiểu nhắn tin thế này thì nhiều lắm.

Vụ 2005 là con bé tên Trang học chuyên Pháp-Nga. Vụ này quá nổi tiếng vì con bé này lớn, xinh, to nhất trường. Còn người yêu con bé này lại là Thịnh "Xếch" - thằng học sinh đầu gấu nhất tp nên thầy ăn đòn bầm dập mấy lần không dám đến trường.

Cũng năm sau đấy thì đến lượt người yêu của thằng em trai em bị nó quấy rối. Nhà con bé kiện lên trường nên thằng này mới thôi đấy.
mợ học khoá năm nào thế ạ?

cptu176

Xe điện
Chuẩn là nó rồi đấy cụ.

Thịnh xếch giờ ngoan lắm rồi ạ. Làm bên phòng nghiệp vụ Sở VHTDTT, hay trọng tài bóng đá... hoá ra cu em nhà em cũng có vụ ác liệt phết, vụ noa oánh thằng thợ dậy này em không biết...

nhutinhco

Xe điện
cấp 3 trường em cũng có 1 thằng thầy thể dục chuyên đụng chạm nữ sinh, ăn nói thì bậy bạ láo toét, bị bọn em nhờ trai làng tẩn cho mấy trận mà không chừa
Chắc chưa oánh vào bộ hạ! Em nghĩ nếu trai làng oánh hiểm, biết cách oánh thì những thằng đó chỉ nghĩ đến gái thôi lại nhớ đến trận đòn tởn đến già!