Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

NewPeace

Xe điện
Sáng nay em đã lắp thêm cái Bỉm cho vợ hai.
Em vẫn đang đợi Cụ VW ship bỉm về, chỗ Truong Mista có lắp được bỉm hay sao mà cụ phải bê Rên & Sướng sang tận FLB?
Nếu mà đẹp thì xin mợ Kinh Kha 1 cái logo X Men's nữa thì hết chỗ nói. Ah, hay mợ KK đáng iu gia công lấy ít móc đeo chìa khoá có logo Men's tặng anh em FC nhể.

Chỉnh sửa cuối:

An Dong

Xe điện
Em vẫn đang đợi Cụ VW ship bỉm về, chỗ Truong Mista có lắp được bỉm hay sao mà cụ phải bê Rên & Sướng sang tận FLB?
Nếu mà đẹp thì xin mợ Kinh Kha 1 cái logo X Men's nữa thì hết chỗ nói. Ah, hay mợ KK đáng iu gia công lấy ít móc đeo chìa khoá có logo Men's tặng anh em FC nhể.
Chỗ Trường lắp được chứ, nhưng sáng nay cháu sang đấy để được chén bữa thịt bò Ngọc Thụy (nghĩ giờ vẫn thèm) Mistar chiêu đãi, tiện thì sang FLB luôn thôi cụ ạ. Lắp vào rất vừa vặn, có vẻ yên tâm hơn lên. Mà Cụ định tự dặn mình hạn chế uống vodka hay sao mà thích logo rượu thế.

hxlove

Xe hơi
thiệt hại tất cả bao nhiêu cụ

An Dong

Xe điện
thiệt hại tất cả bao nhiêu cụ
Cái yếm đó cả công Ship cũng chưa đến 1 chai. Ngoài ra cháu còn được uống rượu ở ven đê, uống cà phê miễn phí và tranh thủ tâm hự với em Tr. ở FLB nữa.

bob07

Xe tải
em hỏi khí không phải, bỉm là cái chắn bùn à ? có phải đục khoét gì không à ?

An Dong

Xe điện
Hề hề. Cái này ở bên dưới máy, xe chú có rồi thì phải, chỉ MT cần bổ xung thôi. Chả phải đục khoét gì, chú mà đục thì còn gì là bỉm nữa. ac ac

An Dong

Xe điện
bỉm là miếng che gầm

Hề hề. Cái này ở bên dưới máy, xe chú có rồi thì phải, chỉ MT cần bổ xung thôi. Chả phải đục khoét gì, chú mà đục thì còn gì là bỉm nữa. ac ac

Sonbh

Xe tăng
Bỉm thì em ko rõ bản máy dầu có chưa,em hỏi là lắp chắn bùn nhựa mềm đó có phải đục đẽo gì ko anh, chứ bỉm thì nó vừa in rồi có phải đục đẽo gì đâu.

Chỉnh sửa cuối:

NewPeace

Xe điện
Mà Cụ định tự dặn mình hạn chế uống vodka hay sao mà thích logo rượu thế.
Đâu mà, có uống được đâu mà hạn chế, làm cái đấy để anh em FC luôn nhớ đến mợ KK thôi :x
Hề hề. Cái này ở bên dưới máy, xe chú có rồi thì phải, chỉ MT cần bổ xung thôi.
Đời 2010 như của nhà em hay VW thì AT hay MT đều ko có, Ford VN nó tinh giảm roài, ko hiểu đời vừa ra đây thì thế nào.

CAR5

Xe tải
anh Viet a, cho em đặt một hộp để kính với nhé, anh có TK Techcombank ko ạ, để em chuyển khoản cho dễ ạ, và hết bao nhiêu ạ?

now_what

Xe điện
Có đấy, hộp kính này gắn ở phía trên cửa lái, vào đúng vị trí 2 nắp bịt nhựa ở mép trần, bên trong có chân cắm để gắn hộp kính, trông nó dư lày:
Lâu lâu lại có vài thứ mới để khoe các cụ đây ợ:

Ngoài ra mới sắm bộ chắn bùn cho vợ 2, kết quả là em nó sạch sẽ hẳn lên như gái thành phố, đỡ bị chân lấm tay bùn như gái nông thôn nữa \:D/.
Em có nhờ cụ VietWagen đặt hộ em hai thứ này qua vote, nhưng chắc giới hạn ký tự nên em đưa chưa hết thông tin. Mong cụ thứ lỗi.
Cụ có thể đặt giúp em 2 thứ đó được không? Nếu được cụ cho em xin số tài khoản và tổng thiệt hại để em bắn sang cho cụ.
Cái màu xe em nó y như cái trong ảnh của cụ luôn.
Thanks cụ nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

TechVNS

Xe tải
Việc làm đẹp cho xe còn tùy thuộc vào quan điểm riêng của mỗi người, nhưng nói chung làm đc cái mình thích là OK rồi.
Tớ cũng đang tập hợp thông tin về một số phụ kiện và phụ tùng thông dụng của Focus, khi nào xong sẽ PM cho bác.
Cái list này của cụ đã hòm hòm chưa cụ cho em xin với. Em cũng muốn làm đẹp cho vợ 2 tí. Cụ cho em đặt hàng trước cái bao kính, chữ RS, bộ chắn bùn. Cho PM cho em giá và tk của cụ nhé. Em cảm ơn.

CAR5

Xe tải
Focus cắt cái hộp kính thật là vớ vẩn, em thấy cái Corona đời 92 còn có nữa là.

An Dong

Xe điện
Focus cắt cái hộp kính thật là vớ vẩn, em thấy cái Corona đời 92 còn có nữa là.
Chú buồn cười thật. Vớ vẩn thì mới là Focus chứ, nếu không thì đã là Corona 92 rồi. Còn nữa, nếu có rồi thì sang kiếm bữa bò trần hơi khó đấy nhá. He he. Hôm nào anh phải qua chú làm quả tẩy nhựa đường.

Sonbh

Xe tăng
Chú buồn cười thật. Vớ vẩn thì mới là Focus chứ, nếu không thì đã là Corona 92 rồi. Còn nữa, nếu có rồi thì sang kiếm bữa bò trần hơi khó đấy nhá. He he. Hôm nào anh phải qua chú làm quả tẩy nhựa đường.
Buồn cười quá anh nhỉ, ngon rồi thì nói đếch gì là fò cụt nữa =)), thỉnh thoảng cái xe nó có cái mới thì mới phê chứ.

TechVNS

Xe tải
Chán thế, xe em vừa bị bọn gương tặc nó thịt mất 2 cái mặt gương. Cũng may em làm bảo hiểm củ gương chứ không thì chắc cũng đi luôn. Không biết cái này trong hãng bao nhiêu tiền các cụ nhỉ?

VietWagen

Xe buýt
Em có nhờ cụ VietWagen đặt hộ em hai thứ này qua vote, nhưng chắc giới hạn ký tự nên em đưa chưa hết thông tin. Mong cụ thứ lỗi.
Cụ có thể đặt giúp em 2 thứ đó được không? Nếu được cụ cho em xin số tài khoản và tổng thiệt hại để em bắn sang cho cụ.
Cái màu xe em nó y như cái trong ảnh của cụ luôn.
Thanks cụ nhiều!
PM trả lời bác NW rồi nhé.

Cái list này của cụ đã hòm hòm chưa cụ cho em xin với. Em cũng muốn làm đẹp cho vợ 2 tí. Cụ cho em đặt hàng trước cái bao kính, chữ RS, bộ chắn bùn. Cho PM cho em giá và tk của cụ nhé. Em cảm ơn.
Đã PM cho bác đường link của list phụ tùng Focus.

Hehe, bác AD nhầm nhọt sang trồng trọt rồi, nhà Car5 ko phải nhà "chăm sóc xe hơi 5 star" đâu nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

3Lazang

Xe tăng
Cụ chủ thớt cho đăng ký cái bao kính và chắn bùn và cái RS nhá . chuyển $ vào đâu là em làm ngay . thanks!

An Dong

Xe điện
Hề hề. Đúng là nhầm thật, dạo này trí óc thế nào ấy. Chắc phải thường xuyên sang Ngọc thụy hưởng không khí trong lành thôi.