Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

An Dong

Xe điện
Có đấy, hộp kính này gắn ở phía trên cửa lái, vào đúng vị trí 2 nắp bịt nhựa ở mép trần, bên trong có chân cắm để gắn hộp kính, trông nó dư lày:
Hôm trước Bob nó nói em không để ý. Anh giữ cho em cái này nhé, em thích kính.

Mr.Long

[Tịch thu bằng lái]
ngon quá ,bác làm ở đâu đấy ,tổng thiệt hại bao nhiêu bác

hiephusky

Xe tải
Bác VỊt ơi, lâu nay bận quá ko tham khảo bác dc món gì hay hay lắp thêm cả. với lại vẫn sướng râm ran cái vụ đèn và mấy cái option trước đang lắp, hôm trước bác có nói về cái DVD, tình hình tìm kiếm của bác tnào rồi? bển Tàu đó Ford có cái nào ngon lành mà giá cả hợp lý ko anh? hôm trước e xem cái của Caska rồi mà ko ưng lắm.
Bác xem có phương án nào cụ thể nào ko nhỉ?

bob07

Xe tải
Có đấy, hộp kính này gắn ở phía trên cửa lái, vào đúng vị trí 2 nắp bịt nhựa ở mép trần, bên trong có chân cắm để gắn hộp kính, trông nó dư lày:
Đã đặt hàng xong với cụ VW. Cám ơn cụ bằng vodka nhé.

Sau đợt này, nếu độ thêm quả cửa nóc, xe mình chả khác gì con Fof cụt đớt trước. @-) Và nữa nếu độ thêm mấy con cảm ứng gạt mưa tự động thì ...

An Dong

Xe điện
Đã đặt hàng xong với cụ VW. Cám ơn cụ bằng vodka nhé.

Sau đợt này, nếu độ thêm quả cửa nóc, xe mình chả khác gì con Fof cụt đớt trước. @-) Và nữa nếu độ thêm mấy con cảm ứng gạt mưa tự động thì ...
Thôi, chú nói thế cả làng cùng thích Phò thì sao. Dạo này ra đường nhiều FFC đã chẳng buồn nháy đèn nữa rồi. Cụ SVĐê triển khai tiếp cái vụ logo đi. Nếu không bác Vịt làm một mớ RS bên tầu về đê.

VietWagen

Xe buýt
Thôi, chú nói thế cả làng cùng thích Phò thì sao. Dạo này ra đường nhiều FFC đã chẳng buồn nháy đèn nữa rồi. Cụ SVĐê triển khai tiếp cái vụ logo đi. Nếu không bác Vịt làm một mớ RS bên tầu về đê.
Tớ đã có ý định như bác AD nhưng ngại chưa nêu ra, hay là Team RS tiến thêm 1 bước, chuyển từ decal dán sang logo nhựa mạ cho nó oách, nếu đặt mua số lượng lớn thì giá thành chỉ khoảng 60k/cái, trông nó như thế này:

songvedem

Xe tăng
Hôm trước đi Off đã nói với mọi người về cái Logo Team RS xịn này rồi.
Mọi người đều đồng ý hết. Lần Off sau, thu tiền luôn để đặt hàng. Cơ mà cái này là RS cho xe còn TeamRS lại là theo hội Rên Sướng cơ

bobom

Xe tải
Tớ đã có ý định như bác AD nhưng ngại chưa nêu ra, hay là Team RS tiến thêm 1 bước, chuyển từ decal dán sang logo nhựa mạ cho nó oách, nếu đặt mua số lượng lớn thì giá thành chỉ khoảng 60k/cái, trông nó như thế này:

Em ủng hộ quả này và vot cụ cái ah, làm luôn cả chũ FOCUS đi ah, em đăng ký chục bộ luôn đề phòng bị bóc mất.
@ bác Vịt: bây giờ công nghệ mạ crom rất sẵn, chỉ khó cái khuôn dập chữ thôi ah. Nhưng giá hạt rẻ thì nhập về đi bác ah.

bipbip

Xe buýt
Em ủng hộ quả này và vot cụ cái ah, làm luôn cả chũ FOCUS đi ah, em đăng ký chục bộ luôn đề phòng bị bóc mất.
@ bác Vịt: bây giờ công nghệ mạ crom rất sẵn, chỉ khó cái khuôn dập chữ thôi ah. Nhưng giá hạt rẻ thì nhập về đi bác ah.
Có loại nào mà dán bên trong xe ở kính sau - đúng tầm mắt nhìn, vừa đẹp lại ko bị bóc.

VietWagen

Xe buýt
Mọi người đều đồng ý hết. Lần Off sau, thu tiền luôn để đặt hàng. Cơ mà cái này là RS cho xe còn TeamRS lại là theo hội Rên Sướng cơ
Decal "Team RS" thì ko thể so với logo nhựa mạ RS đc, logo trông xịn và bền hơn nhiều, dùng làm logo cho hội Rên Sướng quá ổn.
Ngay như Ford VN cũng chỉ có logo S cho bản Focus ngon nhất, còn hội Rên Sướng có logo RS, hơn Ford VN những một chữ R , haha :)).
Sắp tới tớ sẽ đặt mua một ít logo làm chuột bạch trước để các cụ duyệt ợ \:D/.

BMW_TN

Xe buýt
Decal "Team RS" thì ko thể so với logo nhựa mạ RS đc, logo trông xịn và bền hơn nhiều, dùng làm logo cho hội Rên Sướng quá ổn.
Ngay như Ford VN cũng chỉ có logo S cho bản Focus ngon nhất, còn hội Rên Sướng có logo RS, hơn Ford VN những một chữ R , haha :)).
Cho e làm chuột bạch với, cụ mua luôn cho e nhé ! hôm nào qua e lắp luôn 1 thể !

lambao08

Xe hơi
Bác cho em hỏi là mấy cái đồ em đặt Bác nó về chưa và nếu về cùng đợt Bác cho em thêm cái no-go RS này nữa cho nó máu nhé.

Cilvil

Xe hơi
Anh ơi, cho em chuột với nhé, em chán cái chữ RS nhựa chế của em lắm rồi, trông cứ như chữ thư pháp, chả giống Mẽo tẹo nào X_X

VietWagen

Xe buýt
Tình hình là có một số cụ hưởng ứng vụ logo RS, tớ thấy 1 xe cần dùng tối thiểu 2 logo, 1 dán đầu xe và 1 dán đuôi xe, như vậy sẽ dễ dàng nhận ra nhau trên đường. Nếu đặt mua với số lượng 30 cái thì đạt đc giá là 60k/cái, vậy mời các cụ đăng ký số lượng cụ thể để tớ đặt mua theo đợt nhé.

bobom

Xe tải
Bác Thắng xem có logo dán ở 2 bên cánh cửa (vị trí hốc hút gió giả của FE mới bây giờ ấy) ko? có thì chuột bạch luôn đi ah. vị trí 2 bên hông có logo to hơn thì phải. Bác cho em đăng kí 04 cái logo nhé. em sẽ dán 3 còn 1 dự phòng ah.

NewPeace

Xe điện
Độ vừa thôi kẻo rồi không ai nhận ra FC nữa thì mất hết bản sắc.

An Dong

Xe điện
Độ vừa thôi kẻo rồi không ai nhận ra FC nữa thì mất hết bản sắc.
Đồng ý với Cụ. Cái gì cần thì độ, không thì thôi. Sáng nay em đã lắp thêm cái Bỉm cho vợ hai. Trước đó được cụ Trường Mista chiêu đãi một bữa bò Ngọc Thụy, phải nói là tuyệt. Bỉm lắp ở FLB, anh em ở đó không lấy tiền công - xin cám ơn FLB.

An Dong

Xe điện
Cụ Vịt ơi. Cháu đặt gạch một bộ logô nhé. Sáng nay vội quá chả kịp nói chuyện gì.

Optia

Xe tải
Sau cái comment của mợ Kinh Kha, em thấy hội mình nên thêm số 3 vào trước RS anh ạ. 3RS = Rửa sạch --> Rên Sướng --> Rửa Sạch. Anh thấy được không? Há há b-)