Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Hế hế, cho chết ai bảo mông má cho lắm vào :-ssDòng 2009-2010 nó cắt mất đèn sương mù, có nên khôi phục không các bác nhỉ?
Vợ mình mà ko trang điểm nó lại xấu
Le ve tý cho giống vợ mấy ông bạn đi Audi A4 và Q7

zuzi

Xe hơi
Bên tầu nó bán hẳn cái đèn xịn có Cả mi mắt led tầm 2000 tệ/ cặp mà các bác! Bác nào thích mua về thay ngon luôn ! Hàng hãng ford luôn nhé!

bob07

Xe tải
Bên tầu nó bán hẳn cái đèn xịn có Cả mi mắt led tầm 2000 tệ/ cặp mà các bác! Bác nào thích mua về thay ngon luôn ! Hàng hãng ford luôn nhé!
Tính ra 6,4 chai cụ ơi. Hiệu quả đẹp thì rõ rồi, hiệu quả chiếu sáng có hơn hẳn để quyết định chơi không cụ ? Em thấy khoản này nên đầu tư làm 4 con michelin để giảm độ ồn từ lốp vọng lên ợ.

VietWagen

Xe buýt
Báo cáo các bác vụ chuột bạch logo RS đây ợ:

, đầu tiên là dán đuôi xe, ghép với decal Team RS cũ:
, tiếp đến là dán đầu xe:

, và 2 bên thân xe:

Vậy các bác đã đăng ký logo RS đến lấy về để tân trang cho các em cụt hội Rên Sướng nhé.

Tiện thể khoe luôn cặp mắt mới upgrade cho vợ 2, lên đời "mắt đen" thành Focus TCDi nhái:

zuzi

Xe hơi
Bác Vịt ơi cái RS trên đầu xe phải dán vào chỗ hút gió đen đen chứ :D
Ai lại dán lên đầu capo thế kia :P

Co_Ga_Khoai

Xe máy
Chào bác VietWagen, qua mấy thớt khác được giới thiệu đến thăm nhà của bác, quả thực thấy hoành tráng quá. Em mới lướt qua được hơn 30 trang thôi để cùng xem các anh em nâng đời cho em FF. Nhà em cũng vừa mới đặt một em FF1.8AT phiên bản lazang 16', cuối tuần này là rước về nhà. Em muốn nhờ bác đặt hộ ít đồ để mông má thêm cho em nó, cụ thể:

Kính các cụ nhà cụt, vợ hai nhà tớ cũng giống như vợ của nhiều cụ khác, là bản 1.8 2009 được sinh ra trong thời kỳ áp dụng chính sách cắt giảm, hạ giá thành của Ford VN. Cho nên nội y, ngoại phục của em nó ko được tương xứng với tố chất khỏe mạnh, lanh lợi và vóc dáng ngon lành vốn có. Theo ranh ngôn "không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ ko làm thẩm mỹ viện" 1 dự án làm đẹp cho em nó được nhà tớ mầy mò thực hiện qua mấy tháng trời, hôm nay cho em nó ra mắt chào các cụ nhà ta đây ạ:

Nội y em nó được mông má, học đòi làm sang như thế này ợ:
- bọc da vô lăng, ốp inox tay lái, chân phanh, chân ga

- lắp đèn trần bằng bóng LED và SMD

em nó khi trời tối:

Ngoại phục của em nó được tút tát, nhái theo bản thể thao RS của Focus

- độ thêm logo "S", "Team RS"

- lắp thêm nẹp viền mạ crom và chụp inox ống xả
Bác xem giúp em xem tổng chi phí hết bao nhiêu và thời gian bao lâu thì có hàng nhé. Cám ơn bác trước và mong bác sẽ chia sẻ thêm nhiều kinh nghiệm hay.

Chỉnh sửa cuối:

Co_Ga_Khoai

Xe máy
Bác VW cho em đăng ký thêm bộ logo nhựa RS và bộ chắn bùn nữa nhé!

P/S: Ngọc Thuỵ cũng là đất nhà anh rể-chị gái em đó.

bobom

Xe tải
Đúng rồi, Bác vịt đổi lại vị trí đê. ko biết xe em có cái ốc vít gì ở logo của Fo giống xe của bác ko nhỉ, em chưa kiểm tra xe em.

zinco

Đi bộ
Chào Bác Việt, Em đang kết cái miếng ốp volang nhôm FC1.8 nhờ bác giúp em được ko vậy? em ở HCM

VietWagen

Xe buýt
Đúng rồi, Bác vịt đổi lại vị trí đê. ko biết xe em có cái ốc vít gì ở logo của Fo giống xe của bác ko nhỉ, em chưa kiểm tra xe em.
Đúng là Focus RS xịn thì vị trí logo RS ở trên lưới nhựa đen đầu xe, bên phải logo Ford. Tớ đã dán lên rồi, nhưng thấy nó cứ lệch lệch thế nào, thế là dán lên chính giữa thanh nẹp mạ đầu nắp ca pô, trông cho biết ngay là RS nhái :P.
Các cụ có logo RS tự quyết định vị trí dán logo, tớ chỉ làm chuột bạch để các cụ tham khảo thôi. Quan trọng là trên đường nhìn thấy Focus có logo RS là biết ngay là anh em hội Rên Sướng \:D/.

bobom

Xe tải
Bác vịt cho em hỏi thêm tí nữa, RS có cỡ to hơn ko ah? vì em nghĩ để dán 2 bên thành xe hoặc đầu xe cần có loại to hơn chút nữa nhìn nó mới cân ah. (đấy là em nghĩ vậy thôi)

bob07

Xe tải
Cụ V_W ơi đợt này về có mỗi loại logo thôi à ? Còn những cái khác ....

An Dong

Xe điện
Cụ V_W ơi đợt này về có mỗi loại logo thôi à ? Còn những cái khác ....
Thế thì chú không nhận được SMS của cụ Vịt rồi, muốn xem đồ đẹp cuối tuần này cà phê nhé, nhân tiện bàn chuyện đi QB luôn.

TechVNS

Xe tải
Thế thì chú không nhận được SMS của cụ Vịt rồi, muốn xem đồ đẹp cuối tuần này cà phê nhé, nhân tiện bàn chuyện đi QB luôn.
Ơ thế em cũng không nhận được, không biết hàng của em cuối tuần này có chưa cụ Vịt ới ời ơi?

bob07

Xe tải
he he, cụ AD nói chuẩn quá. Ngày mai hàng cập cảng ... Cụ AD lắp cái hộp kính chưa, trương lên cho anh em chiêm ngưỡng và học hỏi chút nhé.

bob07

Xe tải
Đã nhận được hàng của cụ VW, bộ đệm chân fanh + ga mới do cảm giác mượt như nhung, bao để kính thêm một tiện ích và cuối cùng hai cái logo RS (đang tìm cách gắn cho giống đồ thật).

Cám ơn cụ VW, cụ nhiệt tình thật đã mua giúp anh anh mà lúc nào cũng thủ sẵn tuốc nơ vít trong túi áo để tác nghiệp ...

An Dong

Xe điện
Đã nhận được hàng của cụ VW, bộ đệm chân fanh + ga mới do cảm giác mượt như nhung, bao để kính thêm một tiện ích và cuối cùng hai cái logo RS (đang tìm cách gắn cho giống đồ thật).

Cám ơn cụ VW, cụ nhiệt tình thật đã mua giúp anh anh mà lúc nào cũng thủ sẵn tuốc nơ vít trong túi áo để tác nghiệp ...
Nghe thèm quá, thôi để chiều thứ 7 lắp thể, tiện thể khoe các Cụ cái vôlăng mới bọc da.

3Lazang

Xe tăng
Em đã đặt hàng rồi mà chả thấy Cụ VW ới em gì sất nhề , Cụ còn thừa cái gì không cho em một cái về lắp cho nó máu :))

NewPeace

Xe điện
Hôm nay mới có thời gian đi lắp tấm che gầm và chắn bùn. Tấm chắn gầm thì OK nhưng chắn bùn nó chả có lỗ chờ sẵn gì cả. Xe màu bạc mà tấm chắn màu đen trông hơi lạ. Ku thợ của Ford Thủ đô nói là lần đầu tiên thấy bộ này.