Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

hiephusky

Xe tải
Cái bác Max care này làm bên Phương Đông với bác Thành có vẻ lời lãi ngon lành vụ mát xa mát gần này lắm hay sao mà lên diễn đàn quảng cáo ác nhỉ??? E đồ ko nhầm thì bác đi cái FF màu bạc đồng mà htrước thấy thằng Phú no lấy cậy nhông nhông ngoài đường thì phải, đề nghị bác quảng cáo và bán cho bác nào trên OF thì bán rẻ thôi nhé, hàng mát xa này ông Thành nhập về lãi 300% cơ đấy

VietWagen

Xe buýt
Đây ạ. :D. Anh xem cái này có phù hợp với tiêu chí của anh không nhé? Tên nó đã đủ ý nghĩa rồi.
Massage chân và cả vùng hông eo nữa ạ. Khi không dùng anh gập lại là thành một chiếc ghế ngồi thời trang. :D
Cảm ơn nhà "úp thìa", máy này có vẻ ổn đấy, đúng cái cần tìm, chỉ ko biết giá cả có ổn ko thôi. Cụ thể thế nào nhờ em giúp nhé, sang T12 anh cần mua 1 cái.
Vụ đèn trần, em yên tâm, đã đặt mua rồi, hàng chưa vận chuyển về HN đc thôi.

hiephusky

Xe tải
hơ hơ, nghe giọng điệu có vẻ ko dc thoải mái lắm rồi, he he... việc bác bác cứ làm có ai làm ảnh hưởng gì bác chứ. còn cái mà bác nói là thể hiện quan hệ rộng ấy thì xin lỗi bác chứ có quan hệ cái gì đâu chứ, biết thì nói thôi chứ hay ho gì mấy cái quan hệ như bác nói.

mexeaudi

Xe buýt
xe này độ quá đẹp cụ ạ,mà em cũng thích dáng hackpack của con focus\:D/ có gì thank em ít để nhanh lên kinh nghiệm nhé cụ

Chỉnh sửa cuối:

An Dong

Xe điện
Các Cụ bình tĩnh đi. Chỉ là không hiểu nhau thôi, mỗi người mỗi nghề mà.

Ng.Long

Xe hơi
Cám ơn Bác Vietwagen đã cất công mò lặn làm đẹp cho fo cụt :). Nhờ Bác giúp em kiếm chút đồ cho forcus MT nhà em, em xin đăng ký Bác:
1/ ốp nhôm chấu vô lăng.
2/ ốp pedal MT
3/ ốp inox bậc cửa ( không đèn)
4/ thanh nẹp cốp sau sedan ( không đèn bác nhé)
5/ Chụp bô inox
6/ bao da đeo chìa khóa.
ngóng chờ Bác.
Ps. Bác cho em tổng xiền bác nhé, em chạy ù qua bác giúp em lắp cả thể :P

Ng.Long

Xe hơi
Ui em quên. Xin các Bác cho em nhờ tý nhé. Có bác nào có logo RS không chia sẻ cho em với xe em MT màu đen ạ :P

ford focus 2010

Xe điện
nhờ có bác Thắng giúp đỡ, nên vợ 2 của em cũng đẹp lên từng ngày. Đúng là mỗi hôm độ 1 tí, có cái hay của nó bác nhỉ. Em cảm ơn bác nhiều!

luklak

Xe điện
Cái anh phọt-cút này cứ thêm mấy cái kim noại vào nà sáng bừng cả xe, mecxi bác T nhiều nhé.
Bác tìm tòi nghiên cứu làm cái list các phụ kiện làm đẹp rồi thông báo để anh em còn nhờ cậy nhé.

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
nhờ có bác Thắng giúp đỡ, nên vợ 2 của em cũng đẹp lên từng ngày. Đúng là mỗi hôm độ 1 tí, có cái hay của nó bác nhỉ. Em cảm ơn bác nhiều!
Cái anh phọt-cút này cứ thêm mấy cái kim noại vào nà sáng bừng cả xe, mecxi bác T nhiều nhé.
Bác tìm tòi nghiên cứu làm cái list các phụ kiện làm đẹp rồi thông báo để anh em còn nhờ cậy nhé.
Việc làm đẹp cho xe còn tùy thuộc vào quan điểm riêng của mỗi người, nhưng nói chung làm đc cái mình thích là OK rồi.
Tớ cũng đang tập hợp thông tin về một số phụ kiện và phụ tùng thông dụng của Focus, khi nào xong sẽ PM cho bác.

Chỉnh sửa cuối:

hiephusky

Xe tải
Bác Vịt ới thứ 7 này bác rảnh ko e sang diện kiến bác nhé, sốt ruột quá nên thu xếp mãi được buổi sáng và trưa thứ 7 rảnh này bác. có gì bác cứ ới e tiếng để e biết nhé....

Ng.Long

Xe hơi
Cám ơn Bác Vietwagen đã cất công mò lặn làm đẹp cho fo cụt :). Nhờ Bác giúp em kiếm chút đồ cho forcus MT nhà em, em xin đăng ký Bác:
1/ ốp nhôm chấu vô lăng.
2/ ốp pedal MT
3/ ốp inox bậc cửa ( không đèn)
4/ thanh nẹp cốp sau sedan ( không đèn bác nhé)
5/ Chụp bô inox
6/ bao da đeo chìa khóa.
ngóng chờ Bác.
Ps. Bác cho em tổng xiền bác nhé, em chạy ù qua bác giúp em lắp cả thể :P
ơ thế Bác vietwagen không giúp em với ah

Ng.Long

Xe hơi
em túm được Bác rùi hehe Bác giúp em đi nào :))

hiephusky

Xe tải
Mới lắp thêm mấy thứ cho bà 2, nhờ bác Vịt mà thấy thoải mái hẳn cái vụ đèn đóm bác ah, sáng mát dịu và đẹp nữa... cái bọc chân ga cũng rất ok, chạy mượt mà và vào ga ngon hơn (vào nhiều ga hơn nên cảm giác xe bay lắm)... hôm thứ 7 lắp xong thì Chủ nhật đi Yên Bái luôn, lần đâu tiên thử em FF 1.8AT trên đường có địa hình, xe đang rôtda chưa dám chạy mấy nhưng cảm giác rất yên tâm, tăng tốc dc, bám cua tốt( đoạn từ ngã 3 Cát Lem lên YB cua nhiều mà bám cua 60-70km/h vẫn cảm giác yên tâm), xe chạy đường dốc + chơ khoảng 80kg đằng sau cốp mà vẫn tít ngon lành... khác hẳn cái cảm giác hôm chạy con Lac CDX...
Tóm lại là xe đạt tiêu chuẩn tốt của Việt nam mình roài..hehe mừng với sự lựa chọn của mình và mọi ng...

NewPeace

Xe điện
Thăng WV ơi, hay là ông mở shop đồ độ cho Focus đi, có khi hơn mấy cái móc cẩu mới lị xe con đấy.

lambao08

Xe hơi
Bác nối thật hông đấy. Em cũng vừa múc con 1.8AT nói thật là cũng chưa được chạy thử con này tẹo nào xe đã có ở hãng chờ sang tháng mới lấy về nên hồi hộp quá.Hy vọng ló như bác lói. mà Bác trang trí thêm những gì cho e nó đấy. cho e cái list-giá-địa chỉ với.hathao77@gmail.com.Tks bác
Mới lắp thêm mấy thứ cho bà 2, nhờ bác Vịt mà thấy thoải mái hẳn cái vụ đèn đóm bác ah, sáng mát dịu và đẹp nữa... cái bọc chân ga cũng rất ok, chạy mượt mà và vào ga ngon hơn (vào nhiều ga hơn nên cảm giác xe bay lắm)... hôm thứ 7 lắp xong thì Chủ nhật đi Yên Bái luôn, lần đâu tiên thử em FF 1.8AT trên đường có địa hình, xe đang rôtda chưa dám chạy mấy nhưng cảm giác rất yên tâm, tăng tốc dc, bám cua tốt( đoạn từ ngã 3 Cát Lem lên YB cua nhiều mà bám cua 60-70km/h vẫn cảm giác yên tâm), xe chạy đường dốc + chơ khoảng 80kg đằng sau cốp mà vẫn tít ngon lành... khác hẳn cái cảm giác hôm chạy con Lac CDX...
Tóm lại là xe đạt tiêu chuẩn tốt của Việt nam mình roài..hehe mừng với sự lựa chọn của mình và mọi ng...

hiephusky

Xe tải
Cái này bác hỏi bác Viet Wagen nhé, mình cũng mới gặp gỡ và nhờ bác ấy tư vấn thoi, bác cứ đọc hết bài trong box này thì sẽ rõ ngay thôi.. thấy gì cần cho mình thì đặt nhé..cuối tuần này lại sang bác Vịt làm thêm mấy thứ nữa, hàng mới về roài, cảm ơn bác Vịt nhiều nhé

hiephusky

Xe tải

Bác Vịt ơi e vừa xem trên web của Ford Trung Quốc xe focus 1.8 có bộ gương điện có cả sấy nữa, công nhận nhìn ngon lành thật đấy. Nói về option thì có lẽ xe nào e cũng thích nhất là cái sấy gương, cái này đặc biệt hiệu quả cho ng sử dụng, đi trời mưa, tối mà ko có cái này thì chắc nhìn ko nổi... thêm cái chống chói cho gương chiếu hậu nữa thì phải nói là ngon..nhưng nhìn nó khác với cái gương con 1.8 ở mình quá nên có lẽ ko lắp dc.. Bác xem cái DVD gắn trên mặt dưỡng của FF cụ thể tnao để tìm đường cho nó về với vợ 2 thôi bác nhỉ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Bi giờ em mới có cáp để lấy ảnh trong điện thoại ra phục vụ các bác sau khi make up bên nhà bác Vịt về
nhìn mắt vợ em nó thế này đây ạ

Nhìn kỹ 1 tý ( có lẽ ko rõ lắm do em chụp bằng điện thoại)

Và đây là em, chủ nhân của em vợ 2 mới được trang điểm

Chỉnh sửa cuối: